Idan kun kasance masu sha'awar wasannin bidiyo, zaku so wannan yawon shakatawa na 15 mafi kyawun wasannin RPG akan Nintendo Switch. Kodayake ba aiki mai sauƙi ba ne, mun jera 15 mafi kyawun bayarwa a cikin wannan rukunin don na'urar wasan bidiyo na Switch. Za mu tafi daga mafi kyawun al'ada zuwa mafi asali, tare da bayyana dalilan da yasa kowane take ya burge kuma yana ci gaba da jan hankalin masu amfani.
Daidaita kasadar wasan kwaikwayo ta yadda za'a iya yin ta ba tare da ɓata daga Canja ba babban ƙalubale ne. Duk da haka, Girman da ɗaukar hoto na wannan na'ura wasan bidiyo bai zama cikas ga jin daɗin manyan laƙabi ba, ta yaya The Witcher 3 y Xenoblade Tarihi 3. Haka za a iya cewa mafi kyawun wasannin Wii, gyare-gyaren da suka ba mu mamaki kuma sun sace sa'o'i na nishaɗi daga gare mu.
Mafi kyawun wasannin RPG 15 akan Nintendo Switch

Ba tare da bata lokaci ba, mun kawo muku wannan zaɓi na 15 mafi kyawun wasannin RPG akan Nintendo Switch. Muna neman afuwa a gaba idan mun bar wani takamaiman lakabi. A gaskiya ma, matsayi goma sha biyar ba su isa su haɗa da mafi kyawun mafi kyau ba, amma aƙalla mun gwada.
The Witcher 3: Wild Hunt
Ba tare da shakka ba, nasara mai ban sha'awa na fasaha wanda ke ɗauka ɗayan mafi kyawun RPGs na buɗe duniya akan na'ura mai ɗaukar hoto. The Witcher 3: Wild Hunt ya kasance abin mamaki a lokacin, musamman idan aka kwatanta da abubuwan da suka gabata. Babban buɗe duniya mai zurfi tare da labari mai zurfi, da gwagwarmaya mai ƙarfi tare da dodanni da mugayen abokan gaba: al'ada.
Xenoblade Tarihi: Tabbataccen Bugu
Wannan shine sigar da aka sake gyarawa don Nintendo Switch na JRPG mai yabo, wanda aka fito dashi don Wii kuma Monolith Soft ya haɓaka. Wannan Almara, labari mai zurfafawa yana buɗewa a cikin buɗaɗɗen duniyar fantasy, tare da ayyuka na sakandare da yawa da kuma babban makircin da ke sa ku fada cikin soyayya. Ba tare da shakka ba, ɗayan mafi kyawun wasannin RPG akan Nintendo Switch wanda ya cancanci gwadawa.
Allahntaka: Asali ta asali II

Sigar Sauyawa tana adana ainihin ainihin wannan wasan PC wanda Larian Studios ya haɓaka. Ɗaya daga cikin manyan ƙarfinsa shine baiwa mai kunnawa babban 'yanci: daga ƙirƙirar hali daga karce don yin hulɗa tare da yanayi don samun fa'ida ta dabara. Bugu da ƙari kuma, kowane yanke shawara da aka yanke yana ƙayyade ci gaban gaba ɗaya.
Final Fantasy VII mafi kyawun wasannin RPG akan Nintendo Switch
Rayar da wannan wasan kwaikwayo na PlayStation akan na'ura mai ɗaukar hoto yana ba ku damar jin daɗin sabunta ƙwarewar wasan. Final Fantasy VII ya cancanci matsayi a cikin mafi kyawun wasannin RPG akan Nintendo Switch. Wannan kashi-kashi yana kiyaye labari iri ɗaya, injiniyoyi da zane-zane kamar na asali, tare da wasu haɓakawa kamar zaɓi don hanzarta wasan ko kashe gamuwa da bazuwar.
Quest Dragon XI S
Anan zaku kunna Luminario, gwarzo wanda aka ƙaddara don ceton duniyar Erdrea daga duhu. Tsarin gwagwarmaya yana da juyowa, amma tare da raye-rayen ruwa da zaɓin yaƙi na auto don maƙiyan masu rauni. Haruffa suna haɓaka, koyan sabbin ƙwarewa kuma su ba da kansu sabbin makamai masu ƙarfi. Amintaccen fil!
The Legend of Zelda: numfashin da Wild

Akwai don Nintendo Switch da Wii U, wannan wasan buɗe ido na duniya muhimmin shigarwa ne a cikin jerin yabo. Link shine babban hali, wanda ya farka daga barci na shekaru 100 don kayar da Calamity Ganon kuma ya ceci mulkin Hyrule. Numfashin Daji Yana motsawa daga tsarin layi na wasannin Zelda da suka gabata kuma yana ba mai kunnawa damar bincika duniya da yardar kaina..
Hawan Dodan Tsuntsaye
Capcom ya haɓaka don Nintendo Switch, wannan aikin RPG yana mai da hankali kan farautar manyan dodanni a wurare daban-daban, ta amfani da makamai da dabaru daban-daban. Ko da yake ana iya buga shi kaɗai, ainihin maharbin Monster shine Farautar haɗin gwiwar kan layi tare da 'yan wasa har guda huɗu.
Dark Souls: An sake haɓaka cikin mafi kyawun wasannin RPG akan Nintendo Switch
FromSoftware ya sake sabunta takensa na Dark Souls don Nintendo Switch, yana ƙarawa canje-canje kamar mafi kyawun hotuna da ƙarin abun ciki. A cikin yanayin tashar jiragen ruwa ya kai 1080p kuma a cikin yanayin 720p mai ɗaukar hoto, don haka kasada tana jiran ku tare da ƙuduri mafi girma da aiki fiye da na consoles na baya. Hakanan akwai zaɓin masu wasa da yawa akan layi.
Gano Elysium
Disco Elysium ya cancanci wuri a cikin mafi kyawun wasannin RGP akan Nintendo Switch, ba don aikin sa ba, amma don hadadden labari mai zurfi. A nan ba za ku ga fadace-fadace ko jujjuya-juyawa ba; Ana magance rikice-rikice ta hanyar basira, tattaunawa da yanke shawara. Sigar Sauyawa ta ƙunshi 'Yanke Karshe', wanda ke ƙara cikakken dubbing (a cikin Turanci) da sababbin manufa.
RPG Super Mario
Super Mario RPG gyara ne da aka yi sosai wanda ke adana ainihin ainihin wasan kuma ya haɗa da ingantattun hotuna da sabon dubawa. Haɗa bincike da mahallin dandali tare da yaƙi na tushen juyawa. Idan kun kasance mai sha'awar wannan mashahurin ma'aikacin famfo da abubuwan da ya faru, ba za ku iya rasa wannan kashi na nishadi ba.
Octopath Traveler II
Square Enix ya yi fice da wannan Wasan salon fasaha na HD-2D, inda kuka shiga cikin kyawawan yanayi da cikakkun bayanai. A cikin wasan, kuna sarrafa matafiya takwas tare da ƙwarewa na musamman da asalinsu, waɗanda labarunsu ke haɗuwa da juna. Cikakken taken ga masoyan RPGs na gargajiya tare da taɓawa ta zamani.
Sea of Stars mafi kyawun wasannin RPG akan Nintendo Switch
Tekun Taurari shine juzu'i na tushen JRPG wanda Sabotage Studio ya kirkira kuma aka sake shi a cikin 2023. Salon ganinsa yana tunawa da al'adun gargajiya na 90s, tare da pixelated graphics da goge gameplay. Baya ga babban kasada, a cikin Tekun Farawa zaku iya tafiya, dafa abinci, kifi har ma da shakatawa a cikin gidan abinci.
Ofan Haske
Wani kasada RPG mai jan hankali, wannan lokacin daga Ubisoft Montreal kuma akwai don consoles daban-daban, gami da Sauyawa. Ko da yake ba RPG na gargajiya ba ne a ma'anar bude duniya ko hadadden fada, yana ba da ƙwarewa na musamman tare da salo na gani na musamman da kyakkyawan labari. Idan kun buga Rayman Mai asali y Tatsuniyoyi, Kun san dalilin da yasa muka haɗa Child of Light a cikin mafi kyawun wasannin RPG akan Nintendo Switch.
NieR: Automata
NieR Automata shine ɗayan mafi kyawun wasannin RPG akan Nintendo Switch, kodayake wataƙila ɗan sani. Wannan taken yana haɗa ayyukan ƙwaƙƙwara tare da labari mai tunani da jigogi na falsafa. Bayan haka, Yana nuna ƙarewa da yawa waɗanda aka buɗe ta hanyar kammala wasan sau da yawa. Da zarar ka fara, ba za ka daina ba har sai kun gama.
Dattijon ya nadaɗaɗa V: Skyrim a cikin mafi kyawun wasannin RPG akan Nintendo Switch
Mun gama da kashi na biyar na saga mai ban sha'awa The Elder Scrolls, wanda aka yi amfani da shi sosai don Nintendo Switch. Wannan sigar Ya haɗa da duk abun ciki daga ainihin wasan tare da faɗaɗa hukuma (Dawnguard, Hearthfire da Dragonborn). Hakanan yana ba da ikon sarrafa motsi na zaɓi da zaɓi don yin wasa a yanayin hannu ko akan TV.
Tun ina karama ina sha'awar duk wani abu da ya shafi ci gaban kimiyya da fasaha, musamman wadanda ke saukaka rayuwarmu da nishadantarwa. Ina son ci gaba da sabuntawa tare da sabbin labarai da abubuwan da ke faruwa, da raba abubuwan da na gani, ra'ayoyi da shawarwari game da kayan aiki da na'urori da nake amfani da su. Wannan ya sa na zama marubucin gidan yanar gizo sama da shekaru biyar da suka wuce, na fi mayar da hankali kan na’urorin Android da tsarin aiki na Windows. Na koyi bayanin abin da ke da rikitarwa a cikin kalmomi masu sauƙi don masu karatu su fahimci shi cikin sauƙi.