Winaero Tweaker a cikin 2025: Mai Amfani da Amintaccen Tweaks don Windows

Sabuntawa na karshe: 12/11/2025

Shin kuna neman a Kayan aiki wanda ke ba ku damar keɓance Windows cikakkeA cikin 2025, Winaero Tweaker ya ci gaba da bayarwa game da wannan. Ba saba da shi? A cikin wannan sakon, za mu bayyana yadda yake aiki da duk fa'idodin tweaks masu amfani da aminci waɗanda zaku iya amfani da su a kan Windows PC.

Menene Winaero Tweaker?

Wniro Tweaker

Idan kun kasance kuna amfani da Windows shekaru da yawa (ko shekarun da suka gabata), kun san sosai cewa tsarin aiki ne wanda za'a iya daidaita shi sosai. Gumaka, taskbar aiki, Fara menu, Fayil Explorer, Desktop… kusan kowane kashi yana canzawaKuma idan akwai wani abu da ba za a iya canza shi na asali ba, kayan aiki kamar Winaero Tweaker suna sa ya yiwu.

Winaero Tweaker wani kayan aiki ne wanda Sergey Tkachenko ya haɓaka Yana tattara saitunan da yawa don Windows 7, 8, 10 da 11 a cikin aikace-aikacen guda ɗaya.Kun ji labari? Wataƙila ba haka ba, kamar yadda ba kayan aiki ba ne da ake tattaunawa akai-akai. Koyaya, zaku iya mamakin ɗimbin gyare-gyare iri-iri da ke ba ku damar amfani da Windows cikin aminci.

Bari mu gani: Shin kun gaji da menu na mahallin Windows da ke ɓoye zaɓuɓɓuka masu amfani? Shin kun rasa takamaiman halayen ɗawainiya? Kuna son musaki abubuwan da ke sa kutse kamar Copilot ko tallace-tallace a cikin Fara Menu? Idan haka ne, Winaero Tweaker shine babban maɓalliMe ya sa ya yi fice haka?

Amfanin Winaero Tweaker

Keɓance Windows tare da Winaero Tweaker yana da fa'idodi da yawa waɗanda ba za a iya musun su ba. Da farko, wannan software ita ce kyauta da budewaDon haka baya nuna muku tallace-tallace, tayi, ko duk wani na'urar sadarwa. Har ila yau, za ku iya amfani da shi kowane sigar WindowsDaga Windows 7 zuwa Windows 11, ba tare da batutuwan dacewa ba.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Menene ma'anar lambar kuskure 10 a cikin Mai sarrafa na'ura da kuma yadda ake gyara shi?

Wani abu da nake so game da wannan app shine ya juya mai sauƙin amfaniYana da sauƙi mai sauƙi tare da haɗaɗɗen kwamiti na sarrafawa wanda zaku iya kunna ko kashe saitunan da yawa. Kuma mafi kyau duka: yana da amintacce; har ma yana ba ku damar yin ajiya da mayar da bayanan ku, kuma Duk canje-canjen suna iya juyawa.

Mafi amfani da amintattun tweaks don Windows tare da Winaero Tweaker a cikin 2025

Mayar da classic Windows 11 mahallin menu

Bari mu bincika tweaks mafi amfani kuma amintattu waɗanda zaku iya amfani da su zuwa Windows tare da Winaero Tweaker a cikin 2025. Idan kuna amfani da Windows 11, tabbas akwai abubuwa da yawa da kuka rasa daga sigogin baya. Tare da wannan mai amfani, zaku iya dawo da su kuma Ji daɗin tsarin aiki mafi dacewa da abubuwan da kuke so da buƙatun ku..

Dawo da menu na mahallin gargajiya

Wannan mai yiwuwa ne mafi mashahuri tweak tsakanin masu amfani da WinaeroSabon menu na mahallin a cikin Windows 11, yayin da ya fi tsabta, ba shi da inganci. Ayyuka kamar "Extract here" ko "Aika zuwa" suna ɓoye kuma suna buƙatar ƙarin danna kan "Nuna ƙarin zaɓuɓɓuka."

para mayar da classic (kuma mafi amfani) mahallin menu dole ne kawai ku:

  1. Bude Winaero kuma fadada nau'in Windows 11 a cikin jerin hagu.
  2. Sa'an nan, danna kan zabin farko «Classic Cikakken Menus na Magana»kuma duba akwatin Kunna manyan menus masu cikakken mahallin mahallin.
  3. A ƙarshe, danna maballin Sake kunna Firefox kuma shi ke nan

Taskbar, File Explorer, Copilot da ƙari

Winaero Tweaker yana da kusan nau'ikan 20 tare da tweaks da yawa waɗanda zaku iya amfani da su cikin aminci ga Windows. Idan kuna amfani da Windows 11, za ku sami taimako don bincika nau'i na uku. (Windows 11), inda zaku sami saitunan mafi amfani ga wannan sigar OS. Bayan maido da menu na mahallin gargajiya, kuna iya amfani da saitunan masu zuwa daga can:

  • Mayar da taskbar kuma fara menu a cikin Windows 10.
  • Kashe duk bayanan baya tare da dannawa ɗaya.
  • Kashe Kwafitin.
  • Kunna menu na kintinkiri a cikin Fayil Explorer, maimakon menu na shafin da ya zo ta tsohuwa a cikin Windows 11.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Guitar Hero 2 PS2 yaudara: Murkushe waƙoƙin da kuka fi so!

Ba tare da shakka ba, Waɗannan saitunan sun fi buƙata ta masu amfani da Windows 11Winaero ya haɗa su duka zuwa rukuni ɗaya. Aiwatar dasu abu ne mai sauqi qwarai: kawai a duba akwatin don kunna su / kashe su, kuma kun gama. Hakanan, ku tuna cewa koyaushe zaku iya soke canjin ta danna maɓallin da ke saman. Sake saita wannan shafin zuwa abubuwan da aka saba.

Wasu saitunan masu amfani da aminci

Tabbas, akwai sauran tweaks masu amfani da aminci da yawa waɗanda zaku iya amfani da su zuwa Windows tare da Winaero Tweaker. Wasu daga cikin waɗannan na ... gyara yanayin gani na tsarin; wasu, domin rage telemetry da sarrafa sabuntawar atomatik. Har ila yau, kayan aikin yana da ingantattun saitunan don inganta aikin da keɓaɓɓen tsarin duka.

Misali, idan kanaso Ba Windows gyaran fuskaKuna iya amfani da fa'idodin fasali kamar haka:

  • Canza salon taga, kamar gefuna da nuna gaskiya.
  • Gyara taskbar da Fara menu don ya zama babba ko ƙarami kuma yana nuna hali ta musamman.
  • Kunna lamba boye, kamar Aero Lite ko tsarin babban bambanci na al'ada.
  • Kuna daidaita marmaro na tsarin a cikin girman, nau'i da rubutu.

Kuma menene game da Inganta aikin WindowsHakanan mai amfani yana ba da saitunan da ke ba ku damar yin amfani da albarkatun tsarin da kyau. Wannan yana da amfani musamman idan kuna aiki Windows 10 akan kwamfuta mai iyaka. Tare da Winaero zaka iya:

  • Kashe raye-rayen da ba dole ba don sanya kewayawa tsakanin tagogi da santsi.
  • Rage da lokacin rufewamatakan rufewa da sauri.
  • Kashe aikace-aikacen farawa ba dole ba don farawa mai tsabta.
  • Daidaita fifikon tsari don ba da ƙarin albarkatu zuwa ayyuka masu mahimmanci.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Magani: Windows yana kashewa lokacin haɗa kebul-C

Hakanan, idan kun damu da keɓantawa da amincin bayanan ku, Winaero Tweaker yana ba da kayan aikin don rage bin diddigi da kare bayanan kuMisali, zaku iya kashe haɗaɗɗen binciken gidan yanar gizo, cire shawarwari da tallace-tallace, da sarrafa damar zuwa kyamarar ku, makirufo, da wurinku. Don ƙarin sarrafa granular, duba batun Yadda ake hana Windows 11 raba bayanan ku tare da Microsoft.

Yadda ake girka da amfani da Winaero Tweaker

Kuna son gwada Winaero Tweaker kuma kuyi amfani da tweaks masu amfani da aminci zuwa Windows? Shigar da amfani Wannan amfanin yana da sauqi qwarai:

  1. Jeka gidan yanar gizon winaerotweaker.com kuma danna kan Download don sauke sabuwar sigar.
  2. Za a sauke fayil ɗin da aka matsa. Cire shi kuma gudanar da mai sakawa (.exe) a matsayin mai gudanarwa.
  3. Bi matakai a cikin mayen shigarwa. Kuna iya zaɓar tsakanin shigar da šaukuwa ko daidaitaccen sigar.
  4. Da zarar an shigar, buɗe aikace-aikacen don bincika nau'ikan kuma kunna saitunan.
  5. Ka tuna cewa koyaushe zaka iya amfani da maɓallin Mayar da Defaults idan kana son mayar da canje-canje.

Babu shakka game da shi: Winaero Tweaker kayan aiki ne wanda ya kasance mai amfani sosai a cikin 2025. Ba wai kawai an sabunta shi ba, har ma yana ƙara sababbin siffofi da la'akari da ainihin bukatun masu amfani. Kuna iya amfani da shi tare da cikakken kwanciyar hankali. don siffanta Windows kuma sanya shi "don yadda kuke so".