Ajiye baturin Apple Watch

masu amfani da apple Watch yawanci suna fuskantar gaskiyar abin takaici na a gajeriyar rayuwar batir. Koyaya, akwai saitin da zai iya canza ikon na'urarku ta gaske, yana ba ku damar jin daɗin smartwatch ɗin ku na dogon lokaci ba tare da damuwa game da caji akai-akai ba.

Ka yi tunanin samun damar tsawaita rayuwar baturi na Apple Watch Ultra har zuwa cikakken mako guda, ko kuma samun jerin 9 ɗinku suna gudana sama da kwanaki huɗu ba tare da buƙatar yin caji ba. Wannan yanayin yana yiwuwa godiya ga Yanayin adana makamashi, aikin da Apple ya aiwatar a cikin wayowin komai da ruwan sa na tsawon shekaru biyu, amma yawancin masu amfani da su har yanzu ba sa cin gajiyar su.

Gano yuwuwar yanayin ceto akan Apple Watch

Yanayin adana wutar lantarki siffa ce mai ƙarfi wacce zata iya canza yadda kuke amfani da naku apple Watch. Duk da kasancewa na ɗan lokaci, yawancin masu amfani ba su san yadda yake aiki da fa'idodin da yake bayarwa ba. Tsoron rasa mahimman ayyuka yana sa su guje wa kunna shi, wanda ke haifar da gajeriyar rayuwar batir.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  LibreOffice Keywords

Yana da mahimmanci don fahimtar abin da ke ciki Yanayin adana makamashi da kuma yadda yake shafar ayyuka daban-daban na agogon. Apple cikakkun bayanai akan shafin tallafi na canje-canjen da ke faruwa lokacin kunna wannan yanayin, kuma yana da mahimmanci a lura cewa wannan ba jerin layi ba ne mai sauƙi.

Gano yuwuwar yanayin ceto akan Apple Watch

An kashe ayyuka a yanayin ajiyar wuta

Lokacin da kuka kunna yanayin ceton wuta, wasu ayyuka na biyu na Apple Watch an kashe su na ɗan lokaci. Waɗannan sun haɗa da:

  • Kullum-a nuna
  • Matsa sau biyu
  • Fadakarwa daga bugun zuciya mara daidaituwa, Babban mita da ƙananan mita (ba a ba da shawarar kunna yanayin tattalin arziki ba idan akwai matsalolin zuciya)
  • Ma'auni na bango oxygen oxygen y bugun zuciya
  • Tunatarwa don fara horo

Bugu da ƙari, idan iPhone baya kusa da agogon, da Wifi da kuma kira mai shigowa. Koyaya, wannan yana faruwa ne kawai lokacin da iPhone ɗin ke da nisa sosai daga agogon; A cikin amfani na yau da kullun, waɗannan ayyukan suna ci gaba da aiki.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yi amfani da fasalin Rikodin Murya akan Nintendo Switch

Ma'auni tsakanin aiki da cin gashin kai

Yin watsi da ma'aunin baya don musanya don tsawon rayuwar baturi na iya zama shawara mai hikima ga masu amfani da yawa. A cikin gwaninta na, da apple watch ultra Yawancin lokaci yana zubar da baturinsa a cikin kimanin kwanaki biyu da rabi tare da amfani na yau da kullun. Koyaya, ta hanyar kunna yanayin ceton makamashi, na sami nasarar tsawaita ikon cin gashin kansa zuwa kusan kwanaki bakwai, ci gaba mai ban mamaki.

Don samfuran Apple Watch da ba na Ultra ba, Na kuma ga haɓakar haɓakar rayuwar batir. Yayin da waɗannan agogon suka saba daɗe da ɗan lokaci fiye da yini ɗaya, tare da Yanayin adana makamashi kunna, Na yi wuya in fuskanci tsawon kasa da kwanaki uku da rabi.

Matakai don kunna yanayin ceton wuta akan Apple Watch ɗin ku

Kunna yanayin ceton wuta akan Apple Watch shine tsari mai sauƙi wanda zaku iya yi ta bin waɗannan matakan:

  1. Bude app din sanyi a kan Apple Watch.
  2. Gungura ƙasa kuma zaɓi zaɓi Baturi.
  3. Kunna maɓalli kusa Ajiye baturi.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Menene bambanci tsakanin sigar kyauta da sigar GT Car Stunts 3D da aka biya?

Idan ka fi son kada a kunna yanayin ceton wuta har abada, kana da zaɓi don saita shi don kunna ta atomatik yayin motsa jiki. Kuna iya yin shi daga menu na daidaitawar baturi iri ɗaya.

Haɓaka ikon mallakar Apple Watch ɗin ku ba tare da lalata ƙwarewar ba

El Yanayin adana makamashi kayan aiki ne mai ƙarfi wanda ke ba ka damar samun mafi kyawun Apple Watch ba tare da damuwa koyaushe game da rayuwar batir ba. Ta hanyar fahimtar waɗanne fasalolin nakasassu da kimanta buƙatun ku, zaku iya yanke shawara mai cikakken bayani game da lokacin da yadda ake amfani da wannan yanayin.

Ko kun zaɓi kunna shi na dindindin ko kuma lokacin motsa jiki kawai, yanayin ceton kuzari yana ba ku sassauci don daidaitawa. apple Watch ga salon rayuwar ku. Yi amfani da mafi kyawun wannan fasalin kuma ku ji daɗin gogewa mai tsayi, mai gamsarwa tare da smartwatch da kuka fi so.