7-Zip Alternatives: Mafi kyawun Manhajar Fayil

Sabuntawa na karshe: 09/09/2025

Mafi kyawun madadin zuwa 7-Zip

Mu duka, a wani lokaci, muna buƙatar damfara ko murkushe fayil akan kwamfutarmu ko na'urar hannu. Ga mutane da yawa, 7-Zip yana da duk abin da kuke buƙata: saurin gudu, dacewa da tsari daban-daban, ƙirar mai amfani, kyauta, kuma babu talla. Amma, Idan ya zo ga sarrafa manyan fayiloli, buƙatu na musamman suna tasowa wanda ke tilasta mana neman madadin 7-Zip. Akwai su? Ee. Mun jera su a kasa.

Me yasa ake neman madadin 7-Zip?

Mafi kyawun madadin zuwa 7-Zip

Kafin mu nutse cikin hanyoyin 7-Zip, yana da kyau mu tambayi menene wannan software na matsa fayil ya ɓace. Ga alama yana da duka: Kyauta, mai nauyi, mai jituwa tare da tsari da yawa (ZIP, RAR, TAR, GZ, da sauransu) da sauri a wurin aikiKoyaya, wani lokacin sarrafa manyan fayiloli yana buƙatar ƙarin fasali, kuma yawancin masu amfani suna son gwada wani abu daban.

Idan 7-Zip ya rasa wani abu, a sabuntawa a cikin dubawa. Yana da wasa wanda Windows 98-kamar ji na ɗan lokaci yanzu, kuma yana iya zama ɗan rashin sha'awa ko rashin fahimta ga mai amfani na zamani. Haka yake ga yadda yake aiki: rasa zamani zažužžukan kamar hadewar gajimare na asali ko gyara atomatik na fayilolin da suka lalace.

Wani dalili na neman madadin 7-Zip shine nasa Ƙarƙashin tallafi don ƙananan tsarin mallakar mallaka. Wannan na iya zama matsala ga masu amfani waɗanda ke aiki a wuraren ilimi ko ƙwararru. Suna iya buƙatar samun a mafi kyawun goyan bayan fasaha ko ƙarin sabuntawa akai-akai, Biyu daga 7-Zip mafi rauni bangarorin.

7 Mafi kyawun Madadin 7-Zip: Mafi kyawun Matsi na Fayil a cikin 2025

Tabbas, 7-Zip zai ci gaba da zama zaɓin da aka fi so ga mutane da yawa, waɗanda ke samun duk abin da suke buƙata a cikin wannan software. Amma idan kana neman ingantaccen kayan aiki ko wanda ke da takamaiman fasali, za ku ji daɗin abin da ke zuwa. Yana da Mafi kyawun madadin 7 zuwa 7-Zip don matsa fayiloli a cikin 2025. Bari mu fara.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Sirri tare da Magic Cue: menene bayanan da yake aiwatarwa, yadda ake iyakance shi, da yadda ake kashe shi

PeaZip: Buɗe tushe tare da keɓancewar mai amfani

zaman lafiya

Idan abin da kuke so game da 7-Zip shine kyauta da budewa, PeaZip yana ɗaya daga cikin mafi kyawun madadin da zaku iya amfani da su. Kuma, ba kamar 7-Zip ba, yana da a mafi zamani da fasali-arziƙi dubawa. Plusari, yana dacewa da Windows, macOS, da Linux, kuma zaku iya saukar da shi ba tare da haɗari ba PeaZip gidan yanar gizon hukuma.

  • Wata fa'idar PeaZip ita ce yana goyan bayan fiye da tsarin fayil 200, daidaita kuma har ma ya zarce 7-Zip.
  • Ya kuma hada da ayyuka masu ƙarfi na ɓoyewa (AES-256) da ikon raba fayiloli amintacce.
  • Kuma, idan wannan bai isa ba, yana da a šaukuwa ce wanda zaka iya ɗauka akan USB ba tare da shigarwa ba.

WinRAR: Classic da aka biya

madadin zuwa WinRAR

Ba za a iya rasa ba WinRAR (kakan compressors) daga cikin mafi kyawun madadin 7-Zip. Ko da a cikin 2025, ya kasance a Mai ƙarfi, amintacce, kuma zaɓin da aka fi so, musamman don sarrafa tsarin .rarSigar biya ce, amma kuna iya gwada sigar kyauta kusan har abada ba tare da rasa damar yin amfani da manyan abubuwanta ba.

Kuma magana game da fasali, ɗayan mafi yabo ta masu amfani da WinRAR shine ikonsa karewa da dawo da lalace ko gurɓatattun fayilolin da aka matsaWannan yana da mahimmanci musamman don aika manyan fayiloli ta hanyoyin da ba za a iya dogaro da su ba. Bugu da ƙari, shirin yana haɗawa ba tare da lahani ba cikin menu na mahallin Windows Explorer, yana mai da sauƙin amfani. (Duba labarin Mafi kyawun madadin WinRAR: Cikakken jagora da kwatance).

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake kunna ɓoyayyun fasalulluka na Windows cikin aminci tare da ViveTool

Bandizip: Mai sauri da sauƙi, ɗayan mafi kyawun madadin 7-Zip

Mafi kyawun madadin Bandizip zuwa 7-Zip

Idan don wani abu Bandizip ya samu suna, saboda ta Babban matsawa da saurin ragewa, musamman akan tsarin Windows. Bugu da ƙari, ƙirar sa tana da tsabta sosai, mai sha'awar gani, da sauƙin kewayawa. Ana samun wannan mai sarrafa fayil kyauta tare da fasali na asali, kuma bugu na biyan kuɗi suna ba da fasalulluka iri-iri.

Daga cikin mafi kyawun abubuwan ci gaba shine kallon hotoWannan yana ba ku damar duba babban hoto na hotuna a cikin fayilolin da aka matsa ba tare da fara cire su ba. Hakanan yana ba da sikanin anti-malware don tabbatar da tsaron fayil kafin cirewa.

Ashampoo Zip Kyauta: Anyi kyau kuma ana tallafawa

Ashampoo zip kyauta

An san Ashampoo don ƙirƙirar software mai gogewa da sauƙin amfani. Nasa Ashampoo Zip software kyauta misali ne bayyananne akan haka: Mai damfara fayil mai ƙarfi wanda aka naɗe a cikin fakitin ban sha'awa na ganiMe yasa ya fice a cikin mafi kyawun madadin 7-Zip? Ga wasu dalilai:

  • Yana da abin da zai yiwu mafi kyau da ilhama dubawa na dukkan hanyoyin da aka ambata.
  • Yana ba ku damar hawan fayilolin da aka matsa azaman rumbun kwamfyuta.
  • Hakanan yana ba da izini haɗi kuma sarrafa kai tsaye fayilolin da aka matsa akan ayyuka kamar Google Drive ko OneDrive.
  • Yana da cikakken kyauta kuma ba tare da ayyuka masu iyaka ba.

NanaZip: Magajin zamani don Windows 11

Wani mafi kyawun madadin 7-Zip shine aikin NanaZip. Ba wani abu bane illa cokali mai yatsa na 7-Zip, amma an tsara shi musamman don haɗawa da Windows 10 da kuma, musamman, Windows 11. Mummunan labari shi ne cewa yana riƙe da babbar hanyar sadarwa ta magabata, don haka ba ya samun riba a wannan batun. Waɗannan su ne wasu daga cikin fitattun siffofinsa:

  • Yana haɗawa cikin menu na mahallin Windows 11 (wanda yake bayyana idan ka danna dama).
  • Yana goyan bayan duk tsarin da 7-Zip ke goyan bayan.
  • Yana da nauyi, kyauta kuma buɗaɗɗen tushe.
  • Kuna iya Zazzage NanaZip daga Shagon Microsoft.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Daskarewar OBS Studio: Dalilai, Magani, da Tweaks Masu Aiki

Zipware: Tsaro da Sauƙi

zip wata

A karshen wannan jerin mun sami Zipware, Sauƙaƙe kuma mai ƙarfi madadin zuwa 7-Zip wanda zaku iya gwadawa akan kwamfutocin Windows. Kamar NanaZip, Zipware yana haɗawa sosai cikin Windows File Explorer da menu na mahallin..

Bugu da kari, yana ba ku damar kunshin fayiloli a ciki Tsarin ZIP, 7-ZIP da EXE, da kuma rarraba zuwa fiye da nau'i 20, ciki har da RAR5 da DEB. Kuma ta fuskar tsaro tana da Bayanan Bayani na AES-256, Tabbatar da fayil tare da SHA-1, SHA-256 da MD5, da kuma nazarin fayil ɗin ɓarna tare da VirusTotal.

Keka: ɗayan mafi kyawun madadin 7-Zip akan macOS

kek

Si Kawai canza zuwa macOS kuma kuna buƙatar mai sarrafa fayil ɗin kamar 7-Zip., kek Shi ne mafi kyawun zaɓi. Yana goyan bayan ƙirƙirar rumbun adana bayanai sama da 10 shahararrun tsare-tsare da fitar da su zuwa fiye da nau'ikan 30 daban-daban. Kuna iya saukar da wannan software daga gidan yanar gizon ta na hukuma ko kuma daga Mac App Store.