Idan kun kasance mai sha'awar jerin matattu na The Walking Dead da wasannin bidiyo, tabbas kun riga kun saba da Matattu Masu Tafiya: Babu Ƙasar Mutum. Wannan mashahurin dabarar da wasan tsira bisa jerin shirye-shiryen talabijin ya burge miliyoyin 'yan wasa a duniya. Koyaya, don jin daɗin duk sabbin abubuwa da haɓakawa, yana da mahimmanci a ci gaba da wasan har zuwa yau. A ƙasa, muna bayyana mataki-mataki Yadda ake sabunta Matattu Masu Tafiya: Babu Ƙasar Mutum domin kada ku rasa wani labari.
– Mataki-mataki ➡️ Yadda ake sabunta Matattu masu Tafiya: Babu Ƙasar Mutum?
- Yadda ake sabunta The Walking Dead: Babu Ƙasar Mutum?
1. Bude shagon manhaja (app store) akan na'urar tafi da gidanka.
2. Neman "Matattu: Babu Ƙasar Mutum" a cikin mashaya bincike.
3. Zaɓi wasan a cikin sakamakon bincike.
4. Idan maɓallin "Update" ya bayyana, danna don saukar da sabon sigar wasan.
5. Jira sabuntawa don saukewa kuma shigar akan na'urarka.
6. Bude wasan da zarar sabuntawa ya cika.
7. Ji daɗin sabbin abubuwa da haɓakawa!
Tambaya da Amsa
Tambayoyi akai-akai game da yadda ake sabunta The Walking Dead: Babu Mutum Ƙasa
1. Yadda za a sabunta The Walking Dead: Babu Man's Land on Android?
- A buɗe Shagon Google Play.
- Taɓawa gunkin menu (layi uku na kwance).
- Zaɓi "My apps da wasanni".
- Neman Matattu Masu Tafiya: Babu Ƙasar Mutum a cikin jerin kuma taɓawa "Sabuntawa".
2. Yadda za a sabunta The Walking Dead: Babu Man's Land on iOS?
- A buɗe Shagon App.
- Taɓawa bayanin martabarka a kusurwar dama ta sama.
- Gungura ƙasa da kuma yana nema Matattu Masu Tafiya: Babu Ƙasar Mutum a cikin jerin aikace-aikacen da ke buƙatar sabuntawa.
- Taɓawa "Sabunta" kusa da app don fara sabuntawa.
3. Yadda za a tabbatar kana da sabuwar sigar The Walking Matattu: Babu Ƙasar Mutum?
- A buɗe Store Store akan na'urarka (Play Store don Android, App Store don iOS).
- Neman Matattu Masu Tafiya: Babu Ƙasar Mutum.
- Duba idan akwai sabuntawa ga app.
- Si akwai update, Sauke shi kuma shigar da shi.
4. Yadda za a gyara matsalolin yayin sabunta Matattu masu Tafiya: Babu Ƙasar Mutum?
- Sake kunnawa na'urarka.
- Tabbatar cewa na samun isasshen sararin ajiya samuwa.
- Haɗa zuwa tsayayyen hanyar sadarwar Wi-Fi.
- Duba cewa babu matsaloli tare da app store akan na'urarka.
5. Yadda ake sabunta The Walking Dead ta atomatik: Babu Ƙasar Mutum?
- A buɗe kantin sayar da app akan na'urarka.
- Taɓawa ikon menu kuma ve Saituna.
- Yana kunna zaɓin sabunta aikace-aikacen atomatik.
- The app Za a sabunta ta ta atomatik lokacin da akwai sabon sigar.
6. Ta yaya kuke sanin lokacin da sabon sabuntawa ga The Walking Dead: Babu Ƙasar Mutum?
- Mai aiki sanarwar kantin sayar da app.
- Shagon te zai sanar lokacin da akwai sabuntawa don Matattu Tafiya: Babu Ƙasar Mutum.
7. Yadda za a sabunta The Walking Dead: Babu Ƙasar Mutum idan bai bayyana a cikin jerin sabuntawa ba?
- Duba app page a cikin app store.
- Si Akwai sabuntawa, za ku samu zaɓi don sabuntawa daga can.
- Amma, jira dan tsayi kadan, tunda ana iya fitar da sabuntawa cikin matakai.
8. Yadda ake sabunta The Walking Dead: Babu Ƙasar Mutum idan na manta kalmar sirri na kantin sayar da app?
- Mu warke kalmar sirrinka ta bin tsarin dawo da kantin sayar da kayan aiki.
- Si ba za ku iya dawo da shi ba maidowa kalmar sirri ta bin umarnin da kantin sayar da ke bayarwa.
- Sau ɗaya cewa ka dawo ko sake saita kalmar sirrinka, za ku iya sabunta app.
9. Ta yaya zan sabunta Matattu Tafiya: Babu Ƙasar Mutum idan ina da matsalolin haɗin Intanet?
- Haɗa zuwa tsayayyen cibiyar sadarwar Wi-Fi idan zai yiwu.
- Si Ba za ku iya amfani da Wi-Fi ba, duba cewa kana da aiki da tsayayye haɗin bayanan wayar hannu.
- Si kuna da matsala tare da haɗin gwiwa, gwada sake kunna na'urarka ko canza cibiyoyin sadarwa idan zai yiwu.
10. Ta yaya zan tuntuɓar tallafi idan ina da matsalolin sabunta Tafiya Matattu: Ƙasar Babu Mutum?
- Ziyarci Shafin yanar gizon wasan.
- Neman sashin tallafi ko taimako.
- Aika sakon da ke ba da cikakken bayani matsalar ku da jira don karɓar amsa daga ƙungiyar tallafi.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.