Yadda Ake Sanya Hanyar Haɗi Zuwa Labarin Instagram

Sabuntawa ta ƙarshe: 07/09/2023

Ƙara hanyar haɗi zuwa Labaran Instagram na iya zama babbar hanya don jagorantar mabiyan ku zuwa takamaiman gidan yanar gizon. A cikin wannan labarin, za mu nuna maka mataki-mataki yadda duk Abu.

1. Bude Instagram app akan na'urar tafi da gidanka kuma shiga cikin asusunka.

2. A babban allo, danna dama ko matsa alamar kyamara a kusurwar hagu na sama don ƙirƙirar sabon Labari.

3. Ɗauki hoto ko zaɓi ɗaya daga cikin gallery ɗin ku kuma tsara Labarin ku tare da lambobi, rubutu, ko duk wani abu da kuke son ƙarawa.

4. Da zarar kun gama gyara Labarun ku, danna alamar sarkar da ke saman allon. Ana kiran wannan alamar “Swipe up” a turance.

5. Idan wannan fasalin ba ya samuwa don asusun ku, kuna iya buƙatar cika wasu buƙatu, kamar samun mabiya sama da 10,000 ko samun tabbaci.

6. Bayan danna gunkin sarkar, taga pop-up zai buɗe yana ba ku damar ƙara hanyar haɗi. Shigar da cikakken URL na gidan yanar gizon da kuke son jagorantar mabiyan ku sannan danna "An gama" ko "Ƙara."

7. Ba da gudummawa! Labarin ku yanzu yana da mahaɗin da aka makala. Don tabbatar da yana aiki daidai, zaku iya gwada shi ta hanyar zazzage Labarin ku ko neman wani ya gwada shi daga na'urarsa.

Ka tuna, hanyar haɗin za ta kasance na tsawon awanni 24 kawai, kamar yadda Labarun Instagram ke ɓacewa bayan wannan lokacin. Hakanan, ku tuna cewa ba duk masu amfani zasu sami damar yin amfani da wannan fasalin ba, don haka tabbatar da cika abubuwan da aka ambata a baya.

Yi amfani da wannan fasalin don jagorantar mabiyan ku zuwa gidan yanar gizonku, bulogi, kantin sayar da kan layi, ko kowane makoma da kuke son haɓakawa!

Mataki 1: Buɗe Instagram app kuma zaɓi zaɓi don ƙara sabon Labari. A saman hagu na allonku, zaku ga gunki mai alamar "+" ko "Ƙara". Danna shi don fara ƙirƙirar Labarin ku. Za ka iya zaɓar ɗaukar hoto ko bidiyo a yanzu, ko amfani da abun ciki na multimedia wanda ka riga ka ajiye akan na'urarka.

Mataki 2: Keɓance Labarin ku kuma ƙara rubutu, lambobi ko tacewa idan kuna so. Kafin ƙara hanyar haɗi, zaku iya haɓaka Labarin ku tare da kayan aikin gyara daban-daban. Kuna iya ƙara rubutu, lambobi ko tacewa don sa ya zama mai ɗaukar ido da kyan gani ga mabiyan ku. Hakanan zaka iya amfani da kayan aikin zane don ƙara cikakkun bayanai na al'ada.

Mataki na 3: Ƙara hanyar haɗi zuwa Labarin ku. Da zarar kun gyara Labarin ku kuma kuna shirye don ƙara hanyar haɗin gwiwa, matsa sama daga ƙasan allon ko danna alamar sarkar da ke bayyana a saman allonku. Wannan zai buɗe akwatin maganganu inda zaku iya liƙa ko buga hanyar haɗin da kuke son ƙarawa. Ka tuna cewa hanyoyin haɗin yanar gizon suna samuwa ne kawai idan kana da ingantaccen asusun kasuwanci ko kuma idan kana da mabiya sama da 10,000.

2. Shiga asusun Instagram ɗin ku kuma buɗe aikace-aikacen

Don samun dama Asusun Instagram ɗinku kuma bude aikace-aikacen, bi matakai masu zuwa:

1. Tabbatar cewa kana da Instagram app a kan na'urar tafi da gidanka. Kuna iya saukar da shi daga shagon aikace-aikacen daidai tsarin aikinka (App Store don na'urorin iOS ko Google Play Adana don na'urorin Android).

2. Da zarar kun shigar da app, nemi alamar Instagram a kan allo allon gida na na'urar ku kuma danna shi don buɗe app.

3. A allon gida na Instagram, zaku ga zaɓuɓɓuka biyu don shiga: "Sign in with Facebook" da "Sign in". Idan kuna da asusun Instagram da aka haɗa zuwa bayanin martabar Facebook ɗinka, zaku iya zaɓar zaɓi na farko kuma ku bi matakan shiga tare da takaddun shaidar ku na Facebook. Idan kun fi son shiga kai tsaye zuwa Instagram, zaɓi zaɓin "Sign in".

3. Yadda ake ƙirƙirar sabon Labari a Instagram

Kuna so ku koyi yadda ake ƙirƙirar sabo Labarin Instagram? Na gaba, za mu nuna muku matakan da suka dace don yin shi cikin sauri da sauƙi. Bi waɗannan umarnin kuma za ku raba Labarin ku na farko ba da daɗewa ba.

1. Bude aikace-aikacen Instagram: Abu na farko da yakamata ku yi shine buɗe aikace-aikacen Instagram akan na'urarku ta hannu. Idan ba a shigar da shi ba, zazzage shi daga shagon aikace-aikacen daidai da naku tsarin aiki.

2. Je zuwa sashin Labarun: Da zarar kun kasance a babban shafin Instagram, nemi alamar kyamara a saman allon. Danna kan shi don shiga sashin Labarun.

4. Keɓance Labarin ku tare da hotuna, lambobi da rubutu

A cikin sashin "" za ku koyi yadda ake ƙara abubuwan gani a cikin labarin ku don ya fi dacewa da sirri. Ɗaya daga cikin mafi sauƙi hanyoyin da za a keɓance labarin ku shine ta ƙara hotuna. Kuna iya zaɓar daga hotuna a cikin gidan yanar gizonku ko ɗaukar sabo a kan tabo. Don ƙara hoto, kawai danna gunkin kyamara kuma zaɓi hoton da kuke so. Ka tuna cewa za ka iya daidaita girman da matsayi na hoton ta hanyar jawowa da tsunkule shi da yatsunsu.

Baya ga hotuna, kuna iya yin ado da labarin ku da lambobi. Lambobin hotuna an ƙirƙira su ne waɗanda za ku iya amfani da su don ƙara nishaɗi da salo a cikin labarunku. Don ƙara sitika, kawai nemi alamar lambobi kuma zaɓi wanda kuke so. Kuna iya canza girman da matsayi na sitika ta jawowa da tsunkule shi da yatsun hannu. Hakanan zaka iya juya shi idan kuna so.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Shin PotPlayer Yana Goyan bayan Lissafin Waƙa na YouTube?

Don gama keɓance labarin ku, kuna iya ƙara rubutu. Rubutu yana ba ku damar bayyana ra'ayoyin ku kuma ku ba da ƙarin mahallin ga hotunanku da lambobi. Don ƙara rubutu, zaɓi gunkin "T" kuma rubuta abin da kuke so. Kuna iya canza girman, font, da launi na rubutun don dacewa da labarin ku. Hakanan zaka iya daidaita matsayin rubutun ta jawo shi da yatsa. Ka tuna cewa zaku iya haɗa hotuna, lambobi da rubutu don ƙirƙirar keɓaɓɓen labari gaba ɗaya na musamman. Bincika duk zaɓuɓɓuka kuma ku sami nishaɗin ƙirƙira!

5. Nemo yadda ake samun dama ga gunkin sarkar hanyar haɗi akan Instagram

Don samun damar gunkin sarkar hanyar haɗi akan Instagram, kawai bi waɗannan matakai masu sauƙi:

1. Bude aikace-aikacen Instagram akan na'urar tafi da gidanka kuma sami damar bayanan martaba. Da zarar a cikin bayanan martaba, matsa maɓallin Editan Bayanan martaba wanda ke saman allon.

2. A cikin sashen Edit Profile, gungura ƙasa har sai kun sami zaɓi na "Website". Alamar sarkar mahaɗin tana kusa da wannan zaɓi. Danna gunkin sarkar mahaɗin don ci gaba da haɗa zuwa gidan yanar gizon ku ko duk wata hanyar haɗin yanar gizo da kuke son rabawa akan bayanan martabarku.

3. Da zarar ka danna gunkin sarkar, sabon taga zai bude inda zaka iya ƙara hanyoyin haɗin ku. Kuna iya shigar da URL kai tsaye cikin filin da aka bayar ko amfani da kayan aikin ɓangare na uku don ƙirƙirar hanyoyin haɗin gwiwa. Bugu da ƙari, kuna da zaɓi na gyara alamar nuni, wanda shine rubutun da za a nuna kusa da mahaɗin da ke cikin bayanin martaba.

Don amfani da aikin ƙara haɗin gwiwa akan Labarun Instagram, wajibi ne don biyan wasu buƙatu. A ƙasa akwai mahimman abubuwan da ya kamata ku kiyaye:

1. Tabbatar da abun ciki: Kafin ka iya ƙara hanyoyin haɗi zuwa labarunku, dole ne a tabbatar da asusun ku na Instagram. Wannan yana nufin dole ne ku zama ɗan jama'a, sanannen alama, ko mai tasiri tare da babban mabiya. Idan kun cika waɗannan sharuɗɗan, zaku iya neman tabbaci ta bin umarnin da Instagram ya bayar.

2. Account Account: Bugu da ƙari, dole ne ku sami asusun kasuwanci akan Instagram. Idan har yanzu ba ku da shi, zaku iya ƙirƙirar ta cikin sauƙi daga saitunan bayanan martabarku. Wannan zaɓin zai ba ku damar samun ƙididdiga da fahimta game da ayyukan labarunku, da samun damar ƙarin ayyuka kamar haɗa hanyoyin haɗin gwiwa.

3. Matsa sama ko haɗi a cikin bio: Da zarar an tabbatar da asusun ku kuma aka canza zuwa asusun kasuwanci, akwai hanyoyi guda biyu don ƙara hanyoyin haɗi zuwa Labarun Instagram ku. Zaɓin farko shine a yi amfani da fasalin “swipe up” idan kuna da mabiya sama da 10,000. Wannan zai ba ku damar haɗa kai tsaye zuwa shafin yanar gizon waje. Idan baku da wannan zaɓi, zaku iya haɗa hanyar haɗi a cikin tarihin bayanan ku, sannan ku ambaci a cikin labarin ku cewa ana samun hanyar haɗin a cikin tarihin rayuwar ku.

7. Yadda ake ƙara hanyar haɗi zuwa Labarin Instagram ɗinku tare da bugu

Ingantacciyar hanya don ƙara hanyar haɗi zuwa Labarin Instagram ɗinku shine ta amfani da bugu. Wannan zai ba ku damar tura mabiyanku zuwa wani takamaiman gidan yanar gizo ko shafin saukarwa mai mahimmanci ga kasuwancin ku. Na gaba, zan nuna muku matakan da za ku bi don ƙara hanyar haɗi ta amfani da wannan fasaha.

1. Da farko, bude Instagram app akan na'urarka kuma je zuwa sashin ƙirƙirar Labarai. Da zarar akwai, zaɓi ko ɗaukar hoto ko bidiyo da kuke son rabawa.

2. Na gaba, a saman allon, za ku ga gunkin sarkar. Danna wannan alamar don ƙara hanyar haɗi zuwa Labarin ku. Da zarar kun zaɓi shi, taga mai buɗewa zai buɗe inda zaku iya shigar da URL ɗin da kuke son haɗawa da shi.

8. Kammala aikin: Labarin ku na Instagram yanzu yana da hanyar haɗi

Da zarar kun gyara kuma ku keɓance Labarin ku na Instagram, lokaci ya yi da za ku gama aikin ta ƙara hanyar haɗin gwiwa. Anan mun bayyana yadda ake yin ta a cikin 'yan matakai masu sauƙi:

1. Bude sashin haɗin haɗin gwiwa: Bayan zana Labarin ku a cikin app ɗin Instagram, danna alamar sarkar da ke saman allon. Wannan zai ba ku damar shiga sashin haɗin haɗin gwiwa.

2. Kwafi da liƙa hanyar haɗin da ake so: Da zarar ka bude sashen add links, sai ka kwafa sannan ka manna link din da kake son makala a Labarinka. Kuna iya amfani da hanyoyin haɗin yanar gizonku, bulogi, shafin samfur, bidiyo, da ƙari mai yawa.

3. Siffanta hanyar haɗin yanar gizon: Instagram yana ba ku zaɓi don tsara rubutun da zai bayyana a cikin Labarin ku kusa da mahaɗin da aka makala. Tabbatar cewa kayi amfani da kwafi mai jan hankali da dacewa wanda ke jan hankalin mabiyan ku don danna hanyar haɗin.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake Canja Lokaci akan Facebook Messenger

Ka tuna cewa ƙara hanyar haɗin kai zuwa Labarin Instagram babbar hanya ce don fitar da zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon ku, haɓaka samfura ko ayyuka, raba ƙarin abun ciki, da ƙari mai yawa. Yi amfani da wannan fasalin don haɓaka tasirin Labarin ku da inganta mu'amala da mabiyan ku. Kada ku yi shakka don gwaji kuma ku ba abun cikin ku taɓawa ta sirri!

9. Duba cewa hanyar haɗin yanar gizon tana aiki daidai a cikin Labari na Instagram

Idan kun ƙara hanyar haɗi zuwa Labarin ku na Instagram kuma kuna son tabbatar da cewa yana aiki da kyau, zaku iya bin waɗannan matakai masu sauƙi don bincika shi:

1. Buɗe manhajar Instagram a wayar salula sannan ka je shafinka.

  • Idan ba ku ƙirƙiri Labari ba tukuna, danna alamar kyamara a kusurwar hagu na sama na allo sannan ku ɗauki hoto ko yin rikodin bidiyo.
  • Idan kun riga kuna da Labari mai aiki, latsa kai tsaye daga allon gida don samun damar Labarin ku.

2. Da zarar ka bude Labarunka, sai ka zabi abin da ka saka mahadar.

  • Idan hoto ne, danna hoton don fadada shi.
  • Idan bidiyo ne, dogon danna allon don kunna shi.

3. Sa'an nan kuma zazzage sama daga kasan allon. Wannan zai buɗe kwamiti tare da ƙarin cikakkun bayanai game da Labarin ku.

Tabbatar cewa hanyar haɗin da kuka ƙara tana bayyane a cikin wannan rukunin kuma cewa babu kurakurai ko saƙon hanyar haɗin yanar gizo da suka bayyana. Idan hanyar haɗin ta yi daidai kuma tana aiki lokacin da kuka danna shi, to yana aiki daidai a cikin Labarin Instagram ɗin ku. Idan kun fuskanci kowace matsala, tabbatar da duba sau biyu cewa kun shigar da hanyar haɗin daidai kuma kuyi la'akari da sharewa da ƙarawa don warware matsalar.

10. Ƙayyadaddun lokaci don samun hanyar haɗi a cikin Labarun Instagram

Wani muhimmin al'amari ne wanda dole ne mu yi la'akari da shi yayin raba abun ciki a cikin wannan aikin. Ko da yake Labarun ba su da iyaka ta yanayi, yana yiwuwa a saita iyakar lokaci don hanyar haɗin da muka haɗa don samuwa ga masu binmu. Wannan yana ba mu damar ƙirƙirar yanayin gaggawa da ƙarfafa hulɗa tare da mabiyanmu.

Don kafawa, za mu iya bi waɗannan matakan:

  1. Bude aikace-aikacen Instagram akan na'urar mu ta hannu kuma sami damar aikin Labarun.
  2. Zaɓi hoto ko bidiyon da muke son rabawa a cikin labarinmu.
  3. Da zarar an zaɓi abun ciki, matsa gunkin sarƙoƙi a saman allon.
  4. A cikin taga mai bayyanawa, shigar da URL na hanyar haɗin da muke son rabawa.
  5. Na gaba, matsa alamar akwati don tabbatar da ƙara hanyar haɗin.
  6. Doke sama daga ƙasan allon don buɗe zaɓin "Ƙari" da samun damar ƙarin zaɓuɓɓuka.
  7. A cikin ƙarin zaɓuɓɓuka, zaɓi "Link Timer" don saita iyakacin samuwa.
  8. Zaɓi lokacin da ake so don samun hanyar haɗin gwiwa, kamar sa'o'i 24 ko 48 hours.
  9. Da zarar an zaɓi iyakar lokaci, taɓa “An gama” don gama daidaitawa.
  10. A ƙarshe, buga labarin don samun hanyar haɗin gwiwa a lokacin da aka kafa.

Yana da mahimmanci a lura cewa lokacin samun hanyar haɗin yanar gizon ya shafi mahaɗin da ke haɗe da labarin kawai, ba abun ciki da kansa ba. Bugu da ƙari, da zarar an kai iyakar lokacin, hanyar haɗin ba za ta kasance ga mabiya ba. Wannan fasalin yana da amfani musamman don talla na ɗan lokaci, tallace-tallacen samfur, ko kowane nau'in abun ciki tare da ƙayyadaddun lokaci.

Haɗin haɗin haɗin yanar gizon akan Instagram yana samuwa ga wasu masu amfani waɗanda suka cika wasu buƙatu da sharuɗɗan da dandamali ya kafa. A ƙasa akwai nau'ikan masu amfani waɗanda za su iya shiga wannan fasalin:

  • Tabbatar da asusun: Tabbatar da asusun Instagram, waɗanda ke da alamar alamar shuɗi kusa da sunan mai amfani, suna da zaɓi don ƙara hanyoyin haɗi zuwa abubuwan rubutu a cikin abincinsu. Wannan fasalin yana ba su damar jagorantar mabiyansu zuwa shafukan yanar gizo na waje masu dacewa ko ƙarin abun ciki.
  • Asusun kamfani: Asusun kasuwanci a kan Instagram kuma suna da damar yin amfani da aikin haɗin haɗin gwiwa. Don canza asusun sirri zuwa asusun kasuwanci, dole ne ku cika wasu buƙatu kuma ku bi matakan da aka nuna a cikin saitunan asusun. Da zarar an canza asusun zuwa asusun kasuwanci, ana iya ƙara hanyar haɗi zuwa posts.
  • Asusu mai mabiya sama da 10,000: Instagram yana ba da zaɓi don ƙara hanyoyin haɗi a cikin posts zuwa asusun da ke da mabiya sama da 10,000. Wannan matakin yana neman samar da masu ƙirƙirar abun ciki hanyar da za su fitar da zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon su ko blog ɗin su. Idan wannan buƙatun ya cika, za a kunna aikin ƙara hanyoyin haɗi zuwa wallafe-wallafe.

Idan kun cika ɗaya ko fiye na sharuɗɗan da aka ambata a sama, zaku sami damar cin gajiyar fasalin haɗin haɗin gwiwa a ciki rubuce-rubucenka daga Instagram. Ka tuna cewa wannan zaɓi yana ba ka damar tura mabiyanka zuwa gidajen yanar gizo na waje, ƙarin abun ciki ko takamaiman samfura. Tabbatar amfani da wannan fasalin dabara don haɓaka tasiri da cimma burin kasuwancin ku ko talla.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda Ake Buɗe Fayil a Android

Don amfani da mafi yawan hanyar haɗin yanar gizo a cikin Labari na Instagram kuma ku yi niyya ga mabiyanku yadda ya kamata, akwai wasu mahimman abubuwan da ya kamata ku kiyaye. Na gaba, zan samar muku da wani mataki-mataki domin ku iya cimma hakan:

1. Verified Account: Da farko, ka tabbata kana da verified account a Instagram. Wannan zai ba ku damar ƙara hanyoyin haɗin kai kai tsaye a cikin Labarun ku. Don samun tabbaci, dole ne ku cika buƙatun da dandamali ya kafa.

2. Ƙirƙiri Labarin: Da zarar kun sami verified account, lokaci yayi da za ku ƙirƙiri Labarin ku. Zaɓi hoto ko bidiyo mai dacewa wanda zai ja hankalin mabiyan ku. Kuna iya ƙara rubutu, lambobi ko kowane abu mai ƙirƙira don sa ya fi ban sha'awa. Ka tuna cewa kuna da ɗan ɗan gajeren lokaci don ɗaukar hankali, don haka tabbatar yana da jan hankali da sauƙin fahimta.

13. Zaɓuɓɓukan manufa don haɓakawa akan Labari na Instagram

Akwai da yawa don haka isa ga ƙarin masu amfani masu sha'awar abun cikin ku. A ƙasa, za mu gabatar da wasu shahararrun zaɓuɓɓuka masu tasiri:

Shafukan sauka: Kuna iya amfani da shafukan saukarwa don yiwa mabiyanku hari zuwa mahada takamaiman masu alaƙa da haɓakar ku. Misali, idan kuna haɓaka sabon samfuri, zaku iya ƙara hanyar haɗi a cikin Labarin ku wanda ke kaiwa kai tsaye zuwa shafin siye ko shafin bayanin samfur. Wannan yana sauƙaƙa wa mabiyan ku don samun damar bayanan da suke buƙata kuma yana ƙara damar jujjuyawa.

Asusun Instagram: Wani mashahurin zaɓi shine haɓaka asusun wani mai amfani ko asusun da ke da alaƙa da kasuwancin ku a cikin Labarin ku. Wannan zai iya taimaka maka samar da haɗin gwiwa tare da wasu alamu ko masu tasiri, wanda zai iya fadada masu sauraron ku da kuma ƙara ganin abubuwan da ke cikin ku. Bugu da ƙari, za ku iya amfani da sitika na “Ambaci” a cikin Labarin ku don yiwa wasu asusu alama, baiwa mabiyanku damar shiga waɗannan asusun cikin sauƙi da bincika abubuwan da suke ciki.

Labarin Instagram Hanya ce mai kyau don ɗaukar hankalin mabiyan ku da fitar da zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon ku. Hanya mai inganci don haɓaka tasirin labarinku shine ta hanyar amfani da hanyoyin haɗin gwiwa. Anan akwai wasu nasihu don taimaka muku samun mafi yawan hanyoyin haɗin yanar gizo a cikin Labarin ku na Instagram.

1. Ƙirƙirar abun ciki mai ban sha'awa: Don haɓaka tasirin hanyar haɗin yanar gizon ku, yana da mahimmanci don ƙirƙirar abun ciki mai ban sha'awa a cikin labarin ku na Instagram. Tabbatar amfani da hotuna masu ɗaukar ido, launuka masu kayatarwa, da rubutu mai jan hankali don ɗaukar hankalin mabiyan ku. Ka tuna cewa babban makasudin shine ƙarfafa mabiyanka su danna hanyar haɗin yanar gizo, don haka yana da mahimmanci don haifar da sha'awa da sha'awa.

2. Yi amfani da kira don aiki: Don ƙarfafa mabiyanku su danna kan hanyar haɗin yanar gizon, kar ku manta da haɗawa da kira da kira kai tsaye zuwa mataki. Kuna iya amfani da jimloli kamar "Swipe sama don ƙarin bayani" ko "Danna hanyar haɗin yanar gizon mu don cikakken abun ciki." Yana da mahimmanci cewa kiran zuwa aiki a takaice ne kuma ana iya fahimta cikin sauƙi domin mabiyan ku su san abin da ya kamata su yi.

3. Yi amfani da fasalulluka masu mu'amala: Instagram yana ba da fasalulluka daban-daban na mu'amala kamar rumfunan zabe, tambayoyi, da faifai. Amfani da waɗannan fasalulluka na iya zama babbar dabara don haɓaka haɗin gwiwa tare da mabiyan ku yayin tuki zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon ku. Misali, zaku iya ƙirƙirar rumfunan zaɓe don tambayar mabiyanku ko suna son karanta sabon labarin sannan ku ƙara hanyar haɗin kai tsaye zuwa wannan labarin a cikin labarinku. Wannan zai ba su damar kada kuri'a sannan su shiga cikin abubuwan cikin dannawa daya.

Amfani da waɗannan shawarwari Za ku iya ƙara girman tasirin hanyoyin haɗin yanar gizon a cikin labarin ku na Instagram. Koyaushe tuna don bincika sakamakon kuma yin gyare-gyare bisa bayanan da aka samu. Yi amfani da wannan kayan aiki mai ƙarfi don haɓaka hangen nesa na abubuwan ku kuma samar da ƙarin zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon ku!

Yi amfani da wannan fasalin kuma ɗauki mabiyan ku kai tsaye zuwa gidan yanar gizonku, bulogi, kantin sayar da kan layi, ko kowane makoma da kuke son haɓakawa! Ƙara hanyoyin haɗi zuwa Labarun Instagram ku hanya ce mai tasiri don haɓaka zirga-zirga zuwa shafinku da samar da mabiyan ku ƙarin ƙwarewar hulɗa.

Ka tuna bi matakan da muka yi bayani a sama don ƙara hanyar haɗi zuwa Labarin ku. Idan baku da damar yin amfani da wannan fasalin, yi aiki don biyan buƙatun da ake buƙata, kamar haɓaka mabiyan ku ko samun ingantaccen asusu.

Da zarar kun ƙara hanyar haɗin yanar gizon, tabbatar da gwada shi don tabbatar da cewa yana aiki daidai. Tambayi wani ya gwada ta daga na'urarsu ko kuma kawai a goge sama akan Labarin ku.

Ka tuna cewa hanyar haɗin za ta kasance kawai na awanni 24, tunda Labarun Instagram Sun bace bayan wannan lokaci. Yi amfani da mafi yawan wannan lokacin kuma ku yi amfani da dabarar hanyar haɗin yanar gizo don jagorantar mabiyanku zuwa matakin da kuke son ɗauka.

Don haka kar ku jira kuma ku fara ƙara hanyoyin haɗi zuwa Labarunku na Instagram. Haɓaka haɗin kai, jagoranci mabiyan ku zuwa mafi mahimmancin abun ciki, da haɓaka kasancewar ku akan layi. Ba za ku yi nadama ba don amfani da wannan fasalin Instagram mai mahimmanci!