Yadda ake share satifiket ɗin dijital akan Android?

Kuna buƙatar taimako wajen goge takardar shaidar dijital akan Android? A cikin wannan post ɗin mun bayyana yadda ake yin shi cikin sauri da aminci daga ɗayan waɗannan tashoshi. Yana da a hanya mai sauƙi, amma dole ne ku aiwatar da shi a hankali don kada ku tsoma baki tare da daidaitaccen aikin kayan aiki.

Amfani da takaddun shaida na dijital ya sauƙaƙa sosai wajen kammala hanyoyin kan layi da ma'amaloli. Ban da shigar da shi a kan kwamfutar, kai ma zaka iya shigar da satifiket na dijital akan wayar hannu, ko Android ko iPhone. Yanzu, kana iya yanzu bukatar share shi daga na'urarka, kuma kana mamaki yadda za a yi shi lafiya. Tafi da shi.

Yadda ake share satifiket ɗin dijital akan Android?

Share takardar shaidar dijital akan Android

Samun takaddun shaida na dijital akan wayar hannu na iya ceton ku lokaci mai yawa da ƙoƙari wajen aiwatar da hanyoyin doka. A gaskiya, a yau farilla ne suna da waɗannan fayiloli don gudanar da takardu da izini a gaban Baitulmali, DGT ko Tsaron Jama'a. Don haka, sanin yadda ake buƙatar takardar shedar dijital, da yadda ake girka ko goge shi yana da mahimmanci.

Yanzu, akwai yanayin da ya zama dole a goge takardar shaidar dijital akan Android. Misali, idan takardar shaidar ta ƙare ko kuma kuna buƙatar canza shi zuwa wani, da farko dole ne ku goge tsohuwar daga na'urar. Haka abin yake faruwa idan fayil ɗin yana haifar da matsalolin fasaha ko kurakurai a kan wayar hannu: zai fi kyau a goge shi.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Menene ma'anar kore ko orange dige akan Android ko iPhone

Kamar yadda muka fada a baya, yana da mahimmanci Yi hankali lokacin share takaddun dijital akan Android ko a kowace na'ura. Wannan shi ne saboda an riga an shigar da takaddun shaida daban-daban a kan wayoyinmu waɗanda ke ba da damar tsarin aiki daidai. Idan muka goge ɗaya daga cikin waɗannan fayiloli bisa kuskure, kusan tabbas cewa wayarmu za ta fara samun matsalolin fasaha.

Saboda haka, yana da matukar muhimmanci a san yadda ake nemo takaddun shaida na dijital da muka shigar. Kuma da zarar an gano shi, dole ne mu gano wanda muke son gogewa a fili. Dole ne a tuna cewa Wannan aikin ba zai iya jurewa ba- Idan ka goge takardar shedar bisa kuskure, dole ne ka sake shigar da ita a tsarinka idan kana son ci gaba da amfani da ita.

Matakai don share takardar shaidar dijital akan Android

Mutum mai amfani da wayar Android

Takaddun shaida na dijital da kuka girka akan wayar hannu ta Android an adana su ƙarƙashin nau'in App da VPN takardar shaidar mai amfani. Don zuwa wannan sashe, yawanci ya zama dole don samun dama gare shi daga saitunan tsaro da sirri. Hanyar shiga na iya bambanta dangane da tashar Android da kuke da ita, amma gabaɗaya tana bin wannan jerin:

  1. Bude Saituna kuma je zuwa sashin Hoton yatsa, bayanan fuska da kulle allo.
  2. Yanzu danna zaɓi Sirri
  3. Bude sashin Ƙarin sigogin tsaro.
  4. A cikin wannan rukunin, danna kan zaɓi Rufewa da takaddun shaida.
  5. Anan zaku sami nau'ikan takaddun shaida na dijital guda biyu: Amintattun Sharuɗɗa (wanda aka riga aka shigar a cikin tsarin aiki) da Shaidar mai amfani. Bude na karshen.
  6. A can za ku ga jerin takaddun shaida na dijital da kuka shigar. Danna wanda kake son gogewa sannan ka zabi zabin Uninstall.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  HyperOS 2.0: duk labarai game da sabon tsarin aiki na Xiaomi

Idan wannan hanyar ba ta yiwuwa a bi ta tashar ku ta Android, kuna da wani madadin don isa ga bayanan mai amfani. Abinda yakamata kuyi shine Jeka Saitunan Wayarka sannan ka rubuta 'User Credentials' a cikin injin bincike.. Zaɓi zaɓi na farko wanda ya bayyana a sakamakon kuma zai kai ku kai tsaye zuwa sashin da za ku iya goge takardar shaidar dijital akan Android.

Ta wannan hanya mai sauƙi kuna share duk fayilolin ganowa waɗanda aka sanya akan wayar hannu. Wannan kuma yana sauƙaƙa shigar sabbin takaddun shaida, Nisantar shakku lokacin zabar tsakanin ɗaya da ɗayan. Kuma tun da ba za a iya soke wannan aikin ba, tuna don zaɓar madaidaicin satifiket ɗin dijital kafin danna maɓallin cirewa.

Rigakafi lokacin share takardar shaidar dijital akan Android

Ba ya cutar da ɗaukar wasu matakan kiyayewa yayin share takaddun shaida na dijital akan Android. Ga hanya ka tabbata ba ka rasa damar yin amfani da wasu muhimman ayyuka kuma kada ku lalata amincin na'urar ku. Ba duk matakan da muka lissafa a ƙasa ba ne suka zama dole a kowane yanayi, amma yana da kyau aƙalla kiyaye su a hankali:

  • Kafin cire kowane satifiket na dijital daga wayarka, tabbatar cewa zaku iya sake shigar da ita idan ya cancanta. Don yin wannan, zaku iya tabbatar da cewa fayil ɗin maɓalli na sirri ana tallafawa a kan gajimare.
  • Duba hakan da gaske bukatar share takardar shaidar dijital, ta tabbatar da cewa lallai an soke ta ko ta ƙare.
  • Bayan share takaddun dijital akan Android, yana da mahimmanci cewa shigar da sabon da wuri-wuri. Ka tuna cewa wannan kashi yana da mahimmanci don aiwatar da kowane nau'i na hanyoyi.
  • A wasu lokuta, yana da kyau sake kunna wayar hannu bayan share takardar shedar, wannan domin an adana canje-canje daidai.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Abin da alamar N ke nufi akan Android: Kunna ikon da yake ɓoye

Muna fatan wannan bayanin zai taimaka muku idan kuna buƙatar share takardar shaidar dijital akan Android. Kamar yadda kake gani, ba kome ba ne mai rikitarwa, amma yana da yana da mahimmanci a ci gaba da taka tsantsan. Ta wannan hanyar, kuna share bayanan da ba ku buƙata daga wayarku kuma ku bar komai a shirye don yin sabon shigarwa.

Deja un comentario