Yadda za a canza Windows tare da keyboard a cikin Windows 10

Sabuntawa na karshe: 23/10/2023

Shin kun san cewa zaku iya canza windows tare da madannin rubutu en Windows 10? Ko da yake mutane da yawa sun saba amfani da linzamin kwamfuta don canzawa tsakanin buɗewar windows daban-daban akan tebur ɗinsu, amfani da madannai na iya zama zaɓi mafi sauri da inganci. Wannan fasalin yana da amfani musamman idan kuna aiki akan aikace-aikace ko shirye-shirye da yawa a lokaci guda kuma kuna buƙatar canzawa da sauri daga wannan taga zuwa waccan. A cikin wannan labarin, za mu nuna muku yadda ake amfani da wannan fasalin a cikin Windows 10 y yadda ake canza windows cikin sauƙi kuma a aikace. Kar a rasa wadannan nasihun wanda zai cece ku lokaci da inganta aikin ku yayin amfani da kwamfutarku.

– Mataki-mataki ➡️ Yadda ake Canja Windows da Keyboard a cikin Windows 10

Yadda za a canza Windows tare da keyboard a cikin Windows 10

  • Hanyar 1: Bude tagogin da kuke son amfani da su akan na'urar ku Windows 10.
  • Hanyar 2: Kaddamar da taga ko shirin da kake son canzawa.
  • Hanyar 3: Riƙe maɓallin "Alt". a kan madannai.
  • Hanyar 4: Yayin riƙe maɓallin "Alt", akai-akai danna maɓallin "Tab" har sai taga da ake so ya haskaka.
  • Hanyar 5: Lokacin da taga da ake so ya haskaka, saki maɓallin "Alt".
  • Hanyar 6: Tagan da aka haskaka yanzu zai buɗe a gaba.
  • Hanyar 7: Idan kuna son canzawa zuwa wata taga, maimaita matakai 3 zuwa 6.
  • Hanyar 8: Idan kana so ka canza zuwa takamaiman taga ba tare da yin keke ta duk zaɓuɓɓukan ba, riƙe maɓallin "Alt" kuma danna maɓallin lamba daidai da matsayin taga a cikin taga. barra de tareas. Misali, idan taga da kake son budewa tana matsayi na biyu, danna "Alt + 2."
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Windows Server 2022 na kawo sabbin kayan haɓaka tsaro

Muna fatan wannan jagorar mataki zuwa mataki Ya kasance da amfani a gare ku don canza windows ta amfani da madannai a kan na'urar ku tare da Windows 10. Yana da ingantacciyar hanya don kewaya tsakanin buɗe windows ba tare da amfani da linzamin kwamfuta ba. Gwada waɗannan matakan kuma ku sami dacewar kammala ayyuka cikin sauri akan naku Windows 10 kwamfuta!

Tambaya&A

1. Menene maɓallan haɗin don canza windows a cikin Windows 10?

  1. Latsa maɓallin alt + tab don canzawa zuwa taga bude na gaba.
  2. ka rike mabudin alt kuma ci gaba da danna maɓallin tab don gungurawa ta buɗe windows. Saki maɓallin alt lokacin da ka isa taga da ake so.
  3. Don canzawa zuwa takamaiman taga, latsa ka riƙe alt kuma danna maɓallin tab har sai taga da ake so ya bayyana. Sa'an nan saki biyu makullin.

2. Ta yaya zan iya canza windows ta amfani da keyboard a cikin Windows 10?

  1. Latsa maɓallin alt + tab don canzawa zuwa taga bude na gaba.
  2. Idan kana son komawa zuwa taga da ta gabata, danna ka riƙe maɓallin alt kuma danna maɓallin Motsi tare da makullin tab.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Ta yaya zan sabunta Mac na?

3. Shin akwai wani haɗin maɓalli don canza windows a cikin Windows 10?

  1. Kuna iya amfani da haɗin maɓalli Ctrl + alt + tab don ganin duk buɗe windows a cikin hoton thumbnail kuma zaɓi wanda kake so.
  2. Don canjawa zuwa takamaiman taga a cikin duban thumbnail, danna ka riƙe Ctrl kuma ci gaba da danna maɓallin tab har sai taga da ake so tayi haske. Sa'an nan saki biyu makullin.

4. Menene haɗin maɓalli don canza windows a cikin Windows 10 da sauri?

  1. Latsa maɓallin Win + T don haskaka alamar sandar aiki na taga mai aiki na yanzu. Ci gaba da danna maɓallin T don gungurawa tsakanin fitattun gumaka.
  2. Don buɗe taga mai haske, saki maɓallan kuma danna maɓallin Shigar.

5. Ta yaya zan canza windows a cikin Windows 10 ta amfani da keyboard da linzamin kwamfuta?

  1. ka rike mabudin alt kuma danna hagu ko'ina a cikin taga da kake son canzawa.
  2. Idan akwai tagogi da yawa da aka jera a wuri guda, maimaita matakin da ya gabata har sai an zaɓi taga da ake so.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake tsara Mac ba tare da CD ba

6. Zan iya canza windows a cikin Windows 10 tare da maɓalli ɗaya?

  1. A'a, babu wani haɗin maɓalli wanda zai ba ku damar canza windows tare da maɓalli ɗaya a ciki Windows 10.

7. Ta yaya zan canza zuwa taga tare da buɗe lokuta da yawa a cikin Windows 10?

  1. Latsa maɓallin Ctrl + Win + T don samun damar kallo daga taskbar kuma haskaka misalin aiki na takamaiman taga.
  2. Ci gaba da danna maɓallin T don matsawa tsakanin fitattun misalai.
  3. Don buɗe misali mai haske, saki maɓallan kuma danna maɓallin Shigar.

8. Zan iya keɓance haɗin maɓalli don canza windows a cikin Windows 10?

  1. Ee, zaku iya keɓance haɗin maɓalli don canza windows a ciki Windows 10 ta hanyar saitunan madannai a cikin tsarin.

9. Shin akwai hanyar canza windows ta amfani da faifan maɓalli kawai a cikin Windows 10?

  1. A'a, maɓallan haɗin don canza windows a cikin Windows 10 ba a tsara su musamman don faifan maɓalli na lamba ba.

10. Zan iya canza windows a cikin Windows 10 ta amfani da madannai na kan allo kawai?

  1. Ee, zaku iya canza windows ta amfani da madannai kawai a ciki screen a cikin Windows 10 bin matakai iri ɗaya da aka siffanta don madannai na zahiri.