Idan kuna da AirPods sama da ɗaya kuma kuna mamaki yadda ake haɗa AirPods guda biyu a lokaci guda, Kana a daidai wurin. Ta hanyar Apple, zaku iya haɗa nau'ikan AirPods guda biyu tare da na'ura ɗaya don ku iya raba kiɗan ko fim ɗin da kuka fi so tare da aboki. Abu ne mai amfani wanda zai iya dacewa musamman a yanayin da kuke son jin daɗin kafofin watsa labarai tare. A ƙasa mun bayyana yadda ake yin shi.
– Mataki-mataki ➡️ Yadda ake Haɗa Airpods Biyu a lokaci ɗaya
- Na farko, Tabbatar cewa duka AirPods suna adana a cikin cajin cajin su kuma cewa akwati yana kusa da na'urar da kake son haɗa su da su.
- A buɗe cajin cajin AirPods da mantén Latsa ka riƙe maɓallin saitin a bayan akwati har sai LED ya yi fari.
- Na gaba, buše na'urarka da kai zuwa allon gida.
- A cikin ku na'urar, zaɓi zaɓin saitunan, sannan ve zuwa sashin Bluetooth.
- Sau ɗaya a cikin sashin Bluetooth, yana nema zabin don haɗa sabon na'ura da zaɓi sunan AirPods ɗin ku a cikin jerin na'urorin da ake da su.
- Bayan Zaɓin AirPods ɗin ku, espera don haɗawa ta atomatik zuwa na'urarka.
- A ƙarshe, da zarar an haɗa AirPod, vuelve Maimaita matakan da ke sama don haɗa AirPod na biyu. Tabbatar cewa Tabbatar cewa an haɗa AirPods biyu kafin ku fara jin daɗin kiɗan ku.
Tambaya da Amsa
Tambayoyin da ake yawan yi game da Haɗa Airpods Biyu a lokaci ɗaya
1. Yadda ake haɗa Airpods guda biyu zuwa iPhone a lokaci guda?
1. Bude cajin cajin ɗayan Airpods ɗin ku.
2. Latsa ka riƙe maɓallin saiti a bayan harka.
3. A kan iPhone ɗinku, je zuwa Saituna> Bluetooth kuma zaɓi Airpods ɗin ku.
4. Maimaita matakai 1-3 don Airpods na biyu.
2. Yadda ake haɗa Airpods guda biyu zuwa Android a lokaci guda?
1. Buɗe cajin cajin ɗayan Airpods ɗin ku.
2. Latsa ka riƙe maɓallin saitunan da ke bayan harka.
3. A kan na'urar ku ta Android, je zuwa Saituna> Bluetooth kuma zaɓi Airpods ɗin ku.
4. Maimaita matakai 1-3 don Airpods na biyu.
3. Shin Airpods zasu iya haɗawa zuwa na'urori biyu a lokaci guda?
A'a, Airpods na iya haɗawa zuwa na'ura ɗaya kawai a lokaci guda.
4. Shin za a iya haɗa nau'i-nau'i na Airpods guda biyu zuwa na'ura ɗaya a lokaci guda?
A'a, Za a iya haɗa na'ura zuwa Airpods guda biyu a lokaci guda.
5. Zan iya raba sauti tare da wani mutum ta amfani da nau'i-nau'i na Airpods?
Haka ne, zaku iya raba sauti tare da wani mutum akan na'urar iri ɗaya ta hanyar haɗa nau'ikan Airpods guda biyu a lokaci guda.
6. Zan iya canzawa tsakanin nau'i-nau'i biyu na Airpods da aka haɗa zuwa na'ura ɗaya?
Haka ne, zaku iya canzawa tsakanin nau'ikan Airpods guda biyu a cikin saitunan Bluetooth na na'urar ku.
7. Ta yaya zan haɗa Airpods biyu zuwa kwamfuta a lokaci guda?
1. Bude cajin caji na ɗaya daga cikin Airpods ɗin ku.
2. Latsa ka riƙe maɓallin saiti a bayan harka.
3. A kan kwamfutarka, je zuwa Saituna> Bluetooth kuma zaɓi Airpods naka.
4. Maimaita matakai 1-3 don Airpods na biyu.
8. Zan iya haɗa Airpods biyu zuwa TV a lokaci guda?
A'aYawancin TV ba sa goyan bayan haɗa nau'ikan Airpods biyu a lokaci guda.
9. Ta yaya zan iya amfani da Airpods guda biyu a lokaci guda a cikin jirgin sama?
Haka ne, zaku iya amfani da Airpods guda biyu akan jirgin sama idan na'urar da kuke amfani da ita tana goyan bayan haɗa nau'ikan Airpods guda biyu.
10. Wadanne na'urori ne ke tallafawa haɗa nau'ikan Airpods guda biyu a lokaci guda?
Apple na'urorin Kamar iPhone, iPad, da Mac, suna tallafawa haɗa nau'ikan Airpods guda biyu a lokaci guda. Wasu na'urori na iya samun iyakancewa akan haɗa Airpods da yawa.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.