Yadda ake tuntuɓar tallafin YouTube?

Sabuntawa ta ƙarshe: 23/10/2023

Yadda ake tuntuɓar tallafin YouTube? Idan kuna da wata matsala ko tambayoyi masu alaƙa da dandalin YouTube, yana da mahimmanci ku san yadda ake tuntuɓar ƙungiyar tallafin su. Abin farin ciki, YouTube yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa don samun taimako kai tsaye daga gare su. Kuna iya shiga sashin Taimakon YouTube daga babban shafi, inda zaku sami sashin da aka keɓe don tuntuɓar tallafi. Bugu da ƙari, kuna iya aika musu da saƙo ta hanyar su Asusun Twitter hukuma ko ziyarci dandalin al'ummar YouTube don nemo amsoshin tambayoyinku. Ka tuna cewa ƙungiyar goyon bayan YouTube tana nan don taimaka muku, don haka kada ku yi jinkirin amfani da waɗannan zaɓuɓɓukan a duk lokacin da kuke buƙata.

Mataki-mataki ➡️ Yadda ake tuntuɓar tallafin YouTube?

Yadda ake tuntuɓar tallafin YouTube?

Idan kuna da wata matsala da likitan ku Asusun YouTube ko kuna buƙatar taimako tare da aikin dandamali, yana da mahimmanci ku san yadda ake tuntuɓar tallafin YouTube. Na gaba, za mu yi bayani mataki-mataki Yadda ake yi:

  • Mataki na 1: Bude mai binciken yanar gizo sannan ku tafi babban shafin YouTube.
  • Mataki na 2: Gungura zuwa kasan shafin kuma danna "Cibiyar Taimako."
  • Mataki na 3: A shafin "Cibiyar Taimako", zaku sami sashe mai nau'ikan taimako daban-daban. Danna kan rukunin da ya fi dacewa da matsala ko tambayar ku.
  • Mataki na 4: A cikin rukunin da aka zaɓa, za a nuna jerin labaran taimako masu alaƙa. Yi nazarin waɗannan labaran don ganin ko sun magance matsalar ku ko kuma sun amsa tambayar ku.
  • Mataki na 5: Idan ba ku sami amsar da kuke nema a cikin labaran taimako ba, koma zuwa shafin "Cibiyar Taimako" kuma danna "Taimakon Tuntuɓa."
  • Mataki na 6: Za a tura ku zuwa sabon shafi inda dole ne ku zaɓi zaɓin da ya fi bayyana matsala ko tambayar ku.
  • Mataki na 7: Dangane da zaɓin da aka zaɓa, za a nuna hanyoyin sadarwa daban-daban. Kuna iya zaɓar aika imel, taɗi akan layi, ko neman kiran waya.
  • Mataki na 8: Zaɓi hanyar sadarwar da kuka fi so kuma bi umarnin kan allo.
  • Mataki na 9: Kammala bayanin da ake buƙata kuma samar da cikakkun bayanai game da matsalarku ko tambayar ku a sarari kuma a takaice.
  • Mataki na 10: Ƙaddamar da tambayarku ko buƙatar ku jira ƙungiyar tallafin YouTube ta amsa. Wannan na iya ɗaukar sa'o'i kaɗan ko ma kwanaki, ya danganta da nauyin aikinsu.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda Ake Share Group Na WhatsApp Idan Ni Administrator Ne

Ka tuna cewa yana da mahimmanci don samar da duk bayanan da suka dace da mahimmanci don ƙungiyar goyon baya ta iya taimaka maka a hanya mafi kyau. Yi haƙuri kuma ku jira su ba ku amsa mai dacewa ga tambayarku. Sa'a!

Tambaya da Amsa

1. Menene hanya mafi sauri don tuntuɓar tallafin YouTube?

  1. Ziyarci shafin "Taimako" YouTube.
  2. Danna "Contact Us" a kasan shafin.
  3. Zaɓi zaɓin da ya fi dacewa da tambayar ku.
  4. Bi umarnin don tuntuɓar tallafin YouTube ta taɗi, imel, ko waya dangane da zaɓin da aka zaɓa.
  5. Za ku sami taimako nan ba da jimawa ba!

2. A ina zan sami fam ɗin tuntuɓar YouTube?

  1. Ziyarci shafin "Taimako" YouTube.
  2. Desplázate hasta la parte inferior de la página.
  3. Danna kan "Sambaye mu."
  4. Zaɓi zaɓin "Accounts and access" a cikin ɓangaren tambayoyin akai-akai.
  5. Zaɓi zaɓin "Saduwa da mu" a cikin "Tsarin Tallafin YouTube".
  6. Cika fam ɗin tuntuɓar neman takamaiman taimako.
  7. Shigar da fom ɗin kuma jira amsa daga ƙungiyar tallafin YouTube.

3. Ta yaya zan iya imel goyon bayan YouTube?

  1. Shiga asusun imel ɗinka.
  2. Crea un nuevo mensaje de correo electrónico.
  3. A cikin filin mai karɓa, shigar da adireshin imel na tallafi na YouTube: [an kare imel].
  4. Rubuta gajeren layin jigo mai siffantawa don tambayar ku.
  5. Bayar da bayanan da suka dace a jikin imel ɗin kuma ku yi tambayoyinku a sarari kuma a taƙaice.
  6. Danna kan "Aika".
  7. Jira amsa daga ƙungiyar goyon bayan YouTube a cikin akwatin saƙo naka.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Cómo configurar dos redes Wi-Fi

4. Akwai lambar waya da zan iya kira don tuntuɓar tallafin YouTube?

  1. Ziyarci shafin "Taimako" YouTube.
  2. Desplázate hasta la parte inferior de la página.
  3. Danna kan "Sambaye mu."
  4. Zaɓi zaɓin "Waya" a cikin ɓangaren tambayoyin akai-akai.
  5. Idan ka zaɓi wannan zaɓi, duba lambobin wayar da ake da su dangane da ƙasarka da nau'in asusun ku.
  6. Kira lambar da aka bayar kuma bi umarnin da aka bayar.
  7. Jira wakilin YouTube don amsa kiran ku.

5. Zan iya tuntuɓar tallafin YouTube ta hanyar taɗi kai tsaye?

  1. Ziyarci shafin "Taimako" YouTube.
  2. Desplázate hasta la parte inferior de la página.
  3. Danna kan "Sambaye mu."
  4. Zaɓi zaɓin "Taɗi kai tsaye" a cikin sashin Tambayoyin da ake yawan yi.
  5. Idan akwai, danna maballin "Chat Live".
  6. Shigar da bayanin da ake buƙata kuma zaɓi batun tambayar ku.
  7. Jira don haɗawa da wakilin tallafi na YouTube a cikin hira en vivo.

6. Menene zan yi idan na kasa samun amsar da nake buƙata a Cibiyar Taimakon YouTube?

  1. Ziyarci shafin "Taimako" YouTube.
  2. Desplázate hasta la parte inferior de la página.
  3. Danna kan "Sambaye mu."
  4. Zaɓi zaɓin "Sauran tambaya" a cikin ɓangaren tambayoyin da aka fi yawan yi.
  5. A taƙaice bayyana tambayarku ko matsalarku a tagar taɗi ko imel.
  6. Ƙaddamar da tambayar ku kuma jira amsa daga tallafin YouTube.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake nemo wuraren shiga

7. Menene goyon bayan awanni na aiki na YouTube?

  1. Akwai tallafin YouTube Awanni 24 na rana, kwana 7 a mako.
  2. Kuna iya tuntuɓar su a duk lokacin da kuke buƙatar taimako.
  3. Lokacin amsawa na iya bambanta, amma za su yi ƙoƙarin taimaka muku da wuri-wuri.

8. Wane bayani zan bayar lokacin tuntuɓar tallafin YouTube?

  1. Bada adireshin imel ɗin ku mai alaƙa da asusun YouTube ɗin ku.
  2. Idan kana da tashar, samar da sunan tashar.
  3. Bayyana tambayarku ko matsalarku dalla-dalla.
  4. Haɗa kowane saƙon kuskure ko lambobin kuskure da kuka karɓa.
  5. Idan ya dace, raba hotunan kariyar kwamfuta ko hanyoyin haɗin yanar gizo masu alaƙa da tambayar ku.

9. Ta yaya zan iya samun taimako game da al'amuran haƙƙin mallaka na YouTube?

  1. Ziyarci shafin "Taimako" YouTube.
  2. Desplázate hasta la parte inferior de la página.
  3. Danna kan "Sambaye mu."
  4. Zaɓi zaɓin "Batutuwan Haƙƙin mallaka" a cikin sashin Tambayoyin da ake yawan yi.
  5. Zaɓi zaɓin da ya fi dacewa da bayyana halin da ake ciki (misali, da'awar share bidiyo).
  6. Cika fam ɗin kuma samar da duk bayanan da ake buƙata game da cin zarafin haƙƙin mallaka.
  7. Shigar da fom ɗin kuma jira amsa daga ƙungiyar tallafin YouTube.

10. Shin akwai wata hanya ta daban don tuntuɓar tallafin YouTube?

  1. Hanya mafi inganci don tuntuɓar tallafin YouTube shine ta hanyoyin da aka ambata a sama.
  2. Hakanan kuna iya neman taimako daga ƙungiyar masu ƙirƙirar YouTube ko dandalin Taimakon YouTube, inda wasu masu amfani kuma masu gudanarwa na iya ba da taimako.
  3. Ba a ba da shawarar yin ƙoƙarin tuntuɓar tallafin YouTube ta hanyar ba hanyoyin sadarwar zamantakewa, tun da ba tashar sabis na abokin ciniki bane.