Yadda ake kashe Abokin Waya a cikin Windows 10

Sabuntawa ta ƙarshe: 04/02/2024

Sannu, Tecnobits! Me ke faruwa? Ina fatan kun yi girma. Kuma magana game da kyawawan abubuwa, kun san cewa za ku iya kashe Abokin Waya a cikin Windows 10 cikin sauki? Ee, yana da sauki haka.

1. Menene Abokin Waya a cikin Windows 10?

Abokin waya shine aikace-aikacen da aka riga aka shigar a ciki Windows 10 wanda ke ba ku damar haɗa wayarku zuwa kwamfutarku don samun damar hotuna, takardu, da sanarwa. Koyaya, wasu masu amfani sun fi son kashe wannan fasalin. Ga yadda za a yi:

2. Me yasa ake kashe Abokin Waya a cikin Windows 10?

Wasu masu amfani na iya gwammace su kashe Abokin Waya a cikin Windows 10 saboda damuwar sirri, ko kawai saboda basa son amfani da wannan fasalin. Ga yadda ake kashe shi:

3. Ta yaya zan iya kashe Abokin Waya a cikin Windows 10?

Don musaki Abokin Waya akan Windows 10, bi waɗannan cikakkun matakai:

  1. Bude Fara Menu na Windows 10.
  2. Zaɓi "Settings" (alamar gear).
  3. Danna kan "Tsarin".
  4. Zaɓi "Sanarwa da ayyuka".
  5. Gungura ƙasa kuma danna "Sabon Waya."
  6. Kashe "Samu sanarwa daga wayarka da sauran abubuwan da suka shafi wayar akan wannan na'urar."
  7. Shirya! Kun kashe Abokin Waya a cikin Windows 10.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake ganin saurin fan a cikin Windows 10

4. Zan iya cire Abokin Waya akan Windows 10?

Ba za a iya cire Abokin Waya gaba ɗaya daga Windows 10 ba, amma ana iya kashe ta ta bin matakan da muka ambata a sama. Idan kun fi son ganin app ɗin a cikin jerin ƙa'idodin ku, zaku iya kashe shi ta wannan hanyar.

5. Yadda ake kashe sanarwar Abokin Waya a cikin Windows 10?

Idan kawai kuna son kashe sanarwar Abokin Waya a cikin Windows 10, ga yadda ake yi:

  1. Bude Fara Menu na Windows 10.
  2. Zaɓi "Settings" (alamar gear).
  3. Danna kan "Tsarin".
  4. Zaɓi "Sanarwa da ayyuka".
  5. Gungura ƙasa kuma danna "Sabon Waya."
  6. Kashe "Samu sanarwa daga wayarka da sauran abubuwan da suka shafi wayar akan wannan na'urar."
  7. Shirya! Kun kashe sanarwar Abokin Waya a cikin Windows 10.

6. Zan iya kashe Daidaitawa Abokin Waya a cikin Windows 10?

Ee, zaku iya kashe daidaitawar Abokin Waya a cikin Windows 10 ta bin waɗannan matakan:

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake tsakiyar allo a cikin Windows 10

  1. Bude Fara Menu na Windows 10.
  2. Zaɓi "Settings" (alamar gear).
  3. Danna "Phone."
  4. Zaɓi "Cire haɗin wannan PC."
  5. Tabbatar cewa kuna son cire haɗin haɗin gwiwa.
  6. Shirya! Kun kashe aiki tare da Abokin Waya a cikin Windows 10.

7. Yadda ake cire app Companion Phone a cikin Windows 10?

Ba za a iya cire Abokin Waya gaba ɗaya daga Windows 10 ba, amma kuna iya kashe ta ta bin matakan da muka ambata a sama. Idan kun fi son ganin app ɗin a cikin jerin ƙa'idodin ku, zaku iya kashe shi ta wannan hanyar.

8. Yadda ake kashe sanarwar Abokin Waya a cikin Windows 10?

Idan kawai kuna son kashe sanarwar Abokin Waya a cikin Windows 10, ga yadda ake yi:

  1. Bude Fara Menu na Windows 10.
  2. Zaɓi "Settings" (alamar gear).
  3. Danna kan "Tsarin".
  4. Zaɓi "Sanarwa da ayyuka".
  5. Gungura ƙasa kuma danna "Sabon Waya."
  6. Kashe "Samu sanarwa daga wayarka da sauran abubuwan da suka shafi wayar akan wannan na'urar."
  7. Shirya! Kun kashe sanarwar Abokin Waya a cikin Windows 10.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake cire launuka na al'ada a cikin Google Docs

9. Zan iya kashe Daidaitawa Abokin Waya a cikin Windows 10?

Ee, zaku iya kashe daidaitawar Abokin Waya a cikin Windows 10 ta bin waɗannan matakan:

  1. Bude Fara Menu na Windows 10.
  2. Zaɓi "Settings" (alamar gear).
  3. Danna "Phone."
  4. Zaɓi "Cire haɗin wannan PC."
  5. Tabbatar cewa kuna son cire haɗin haɗin gwiwa.
  6. Shirya! Kun kashe aiki tare da Abokin Waya a cikin Windows 10.

10. Yadda ake cire app Companion Phone a cikin Windows 10?

Ba za a iya cire Abokin Waya gaba ɗaya daga Windows 10 ba, amma kuna iya kashe ta ta bin matakan da muka ambata a sama. Idan kun fi son ganin app ɗin a cikin jerin ƙa'idodin ku, zaku iya kashe shi ta wannan hanyar.

Har sai lokaci na gaba! Tecnobits! Kuma ku tuna, idan ba ku son ci gaba da amfani da Abokin Waya akan Windows 10, a sauƙaƙe kashe Abokin Waya a cikin Windows 10. Zan gan ka!