Kuna buƙatar saukar da app ɗin Android kyauta? A zamanin dijital A zamanin yau, inda na'urorin tafi-da-gidanka suka zama muhimmin sashi na rayuwarmu, yana da mahimmanci a sami aikace-aikacen da suka dace don cin gajiyar mafi kyawun mu. tsarin aiki Android. Abin farin ciki, zazzage aikace-aikacen akan Android tsari ne mai sauƙi kuma mai sauƙi ga kowane mai amfani. A cikin wannan labarin, za mu yi bayani mataki-mataki Ta yaya zaku iya saukar da app ɗin Android kyauta, ko da kuwa kai mafari ne ko gogaggen mai amfani. Kada ku ɓata wani minti kuma fara bincika fa'idodin kataloji na aikace-aikacen da Android zai ba ku!
Fa'idodin samun aikace-aikacen Android kyauta
Kafin yin zuzzurfan tunani a cikin tsarin zazzagewa, yana da mahimmanci a bayyana fa'idodin shigar da aikace-aikacen Android kyauta akan na'urarku, Android sananne ne da nau'ikan aikace-aikacen inganci iri-iri, wanda aka tsara don biyan duk buƙatu da abubuwan da masu amfani suke da shi. Daga kayan aikin haɓakawa zuwa wasanni masu ban sha'awa, samun damar yin amfani da waɗannan ƙa'idodin zai ba ku damar haɓaka aikinku, nishaɗi, da ayyukan gaba ɗaya na na'urarku ta hannu.
Hanyar sauke aikace-aikacen Android kyauta
Dandalin Android yana baka hanyoyi daban-daban don sauke aikace-aikace kyauta. Mafi na kowa ne ta hanyar Google Play, babban shagon aikace-aikacen Android. Don saukar da apps daga Google Play, kawai buɗe app akan na'urarka, bincika app ɗin da kake son sanyawa a cikin akwatin nema, zaɓi shi, sannan danna maɓallin "Shigar". Ya danganta da haɗin Intanet ɗin ku da girman app ɗin, zazzagewar na iya ɗaukar 'yan daƙiƙa ko mintoci kaɗan.
Wani zaɓi don sauke aikace-aikacen Android kyauta shine ta shaguna na ɓangare na uku. Koyaya, yakamata ku tuna cewa waɗannan shagunan ba koyaushe amintattu bane kuma suna iya ƙunsar aikace-aikacen da ke cutar da na'urarku. Don haka, muna ba da shawarar cewa kawai ku zazzage aikace-aikace daga amintattun tushe da sannnun tushe.
Ƙarin la'akari
Yana da mahimmanci a lura cewa wasu na'urorin Android na iya samun takamaiman saitunan da ke iyakance shigar da aikace-aikacen daga kafofin da ke wajen Google Play. Idan kun ci karo da wata matsala wajen zazzage ƙa'idodin Android kyauta, muna ba da shawarar ku duba saitunan tsaro na na'urar ku kuma ba da izinin shigar da apps daga "Ba a sani ba" a cikin saitunan na'urar ku.
A ƙarshe, zazzage aikace-aikacen Android kyauta abu ne mai sauƙi kuma mai sauƙi ga kowane mai amfani. Kuna buƙatar shiga intanet kawai, asusun Google kuma ku bi matakan da muka ambata a cikin wannan labarin. Yi amfani da na'urar tafi da gidanka ta hanyar zazzage aikace-aikacen kyauta waɗanda Android ke bayarwa. Bincika, gano kuma ku ji daɗin duk ayyukan da waɗannan aikace-aikacen za su iya ba ku!
1. Gano aikace-aikacen Android da kuke buƙata
Bincika kewayon da yawa Manhajojin Android don keɓancewa da haɓaka ƙwarewar ku ta wayar hannu. Ko kana neman a hanyoyin sadarwar zamantakewaKo kayan aikin samarwa ko aikace-aikacen nishaɗi, akan Android zaku sami zaɓuɓɓuka don duk abubuwan da kuke so da buƙatunku. Tare da dubunnan ƙa'idodi da ake samu a cikin Shagon Google Play, kuna da damar gano sabbin ayyuka da haɓaka yuwuwar na'urar ku.
Ƙayyade buƙatun ku da abubuwan fifiko kafin ka fara neman manhajar Android ta gaba. Yi lissafin abubuwan da kuke so kuma ku kafa ma'aunin zaɓinku. Shin kuna neman aikace-aikacen da ke taimaka muku tsara ayyukanku na yau da kullun? Ko kun fi son app don ƙirƙirar zane-zane na dijital? Ta hanyar kafa buƙatun ku da abubuwan da suka fi dacewa, za ku iya jagorantar bincikenku kuma ku sami ingantaccen app wanda ya dace da salon rayuwa da abubuwan da kuke so.
Nemo aikace-aikacen da ya dace binciko rukuni da shawarwari akan Google Shagon Play Store. Rukunin za su taimaka muku tace zaɓuɓɓukanku kuma su sauƙaƙa samun ƙa'idodin kan layi waɗanda suka dace da abubuwan da kuke so. Har ila yau, kula da sake dubawa na masu amfani da ƙima don samun ra'ayi na inganci da amfani da app. Ka tuna cewa kowane app yana da nasa tsarin fasali da kuma na musamman, don haka tabbatar da karanta cikakken bayanin kafin saukewa. Da zarar kun sami app ɗin da kuke buƙata, kawai danna "Download" kuma fara jin daɗin duk fa'idodi da fa'idodi.
2. Abubuwan fasaha don zazzage aikace-aikacen
Mafi ƙarancin buƙatun na'ura: Domin saukar da aikace-aikacen Android kyauta, kuna buƙatar cika wasu buƙatun fasaha. Tabbatar cewa na'urarka ta cika mafi ƙarancin buƙatu masu zuwa:
– Tsarin aiki: Dole ne na'urar ku ta kasance tana da aƙalla tsarin aiki Android 5.0 (Lollipop) ko kuma daga baya. Idan kuna da tsohuwar sigar, ƙa'idar na iya yin aiki daidai ko kuma ta dace.
– Ƙwaƙwalwar ciki: Yana da mahimmanci don samun isasshen wurin ajiya na ciki akan na'urarka. Ka'idar tana buƙatar aƙalla 100 MB na sarari kyauta don shigarwa. Tabbatar cewa kuna da isasshen sarari kafin fara aikin zazzagewa.
– Haɗin Intanet: Domin zazzage aikace-aikacen, kuna buƙatar ingantaccen haɗin Intanet. Kuna iya amfani da haɗin Wi-Fi ko haɗin bayanan wayar hannu. Ana ba da shawarar yin amfani da haɗin Wi-Fi don saukewa da sauri kuma guje wa matsalolin da aka katse tare da saukewa.
Tsarin saukewa da shigarwa: Da zarar ka tabbatar da cewa na'urarka ta cika ka'idodin fasaha, za ka iya ci gaba da saukewa da shigar da aikace-aikacen Android na kyauta. Bi matakai masu zuwa:
1. Buɗe Google Play Store a cikin ku Na'urar Android.
2. A cikin akwatin bincike, shigar da sunan app ɗin da kake son saukewa.
3. Zaɓi app ɗin da ake so daga sakamakon binciken.
4. Danna maɓallin "Install" don fara saukewa da shigar da aikace-aikacen.
5. Jira download da shigarwa tsari don kammala.
6. Da zarar an shigar, aikace-aikacen zai kasance a shirye don amfani. Kuna iya samunsa akan allon gida na na'urarku ko a cikin aljihunan app.
Sabunta App: Mahimmanci, aikace-aikacen Android na kyauta na iya samun sabuntawa akai-akai. Waɗannan sabuntawar na iya kawo sabbin fasaloli, haɓaka aiki, da gyaran kwaro. Don tabbatar da cewa kun ci gaba da sabunta app ɗin ku, muna ba da shawarar kunna sabuntawa ta atomatik akan na'urar ku ta Android. Ta wannan hanyar, zaku karɓi ɗaukakawa ba tare da damuwa da zazzage su da hannu ba. Tsayar da sabunta aikace-aikacenku zai ba da garantin ingantacciyar gogewa mara matsala.
3. Yadda ake searching app a Google Play store
A cikin wannan sakon, za mu koya muku yadda ake saukar da aikace-aikacen Android kyauta da kuke buƙata akan na'urar ku. Hanya ta farko don neman aikace-aikacen a cikin shagon Google Play ita ce ta wurin bincike. Kawai shigar da sunan app ɗin da kake son nema kuma danna maɓallin nema. Za ku ga jerin sakamako masu alaƙa da bincikenku, don haka ka tabbata ka zaɓi aikace-aikacen daidai.
Wata hanyar da za a bincika apps a cikin Google Play Store ita ce amfani da nau'ikan. Google Play yana raba aikace-aikace zuwa sassa daban-daban kamar wasanni, kayan aiki, lafiya, nishaɗi, da dai sauransu. Idan kuna da ƙarin fahimtar abin da kuke nema, zaku iya bincika nau'ikan nau'ikan daban-daban kuma ku bincika shahararrun ƙa'idodin a cikin kowannensu. Bugu da ƙari, kuna iya shiga sashin "Featured" don nemo aikace-aikacen da kantin Google Play ya ba da shawarar.
Idan kun riga kun san sunan aikace-aikacen da kuke son saukewa, zaka iya amfani da damar aikin binciken murya daga Google Play Store. Kawai danna gunkin makirufo a cikin mashigin bincike kuma yi magana da sunan app. Shagon Google Play zai yi binciken ku kuma ya nuna muku sakamakon da ya dace. Wannan zaɓin yana da amfani idan kuna da wahalar bugawa ko kuna son adana lokaci ne kawai.
A takaice, akwai hanyoyi daban-daban don neman aikace-aikacen da kuke buƙata a cikin Google Play Store. Kuna iya amfani da sandar bincike, bincika nau'ikan ko amfani da binciken murya. Tuna don zaɓar ƙa'idar da ta dace kuma karanta sake dubawa na sauran masu amfani kafin zazzage ta don tabbatar da cewa ba shi da lafiya kuma ya dace da tsammanin ku. Ji daɗin sabon app ɗin ku na Android kyauta!
4. Zazzage app ɗin kyauta akan na'urar ku ta Android
Don saukar da manhajar Android kyauta akan na'urar ku, kawai bi matakan da ke ƙasa:
Mataki na 1: Bude kantin sayar da kayan aikin Android akan na'urar ku. Kuna iya samunsa akan allon gida ko a cikin menu na aikace-aikace.
Mataki na 2: Da zarar ka bude kantin sayar da app, nemi filin bincike. Yawanci yana saman saman allo. Rubuta sunan app ɗin da kuke son saukewa.
Mataki na 3: Danna maɓallin nema kuma za a nuna sakamakon da ke da alaƙa da bincikenku. Zaɓi app ɗin kyauta da kuke son saukewa. Tabbatar cewa kun karanta sake dubawa da bayanin don tabbatar da cewa app ɗin daidai ne.
Mataki na 4: Danna maɓallin "Install". kuma karbi izini masu dacewa domin aikace-aikacen ya yi aiki daidai akan na'urarka.
Mataki na 5: Da zarar an sauke app ɗin kuma an shigar da shi akan na'urarka, gunki zai bayyana akan allon gida ko cikin menu na aikace-aikacen. Danna alamar don fara amfani da aikace-aikacen Android na kyauta.
5. Shigar da app a kan Android na'urar
Da farko, don samun Zazzage app ɗin Android kyauta, dole ne ku shiga cikin kantin sayar da aikace-aikacen Google, wanda aka sani da Shagon Google Play. Da zarar a cikin kantin sayar da, za ka iya nemo app ta hanyar buga sunansa a cikin search bar ko ta lilo da Categories da shawarwari. Da zarar ka sami app ɗin da kake son saukewa, zaɓi maɓallin "Install".
Bayan zaɓar maɓallin “Shigar”, na'urar Android za ta fara saukar da aikace-aikacen ta atomatik. Wannan lokacin zazzagewar na iya bambanta dangane da saurin haɗin Intanet ɗinku da girman aikace-aikacen. .
Da zarar an gama zazzagewa, za a shigar da app ta atomatik akan na'urar ku ta Android. Don samun dama gare shi, zaku iya nemo gunkinsa a cikin babban menu na aikace-aikacen ko a kan allo Farawa. Tabbatar duba izinin da app ɗin ke buƙata kafin buɗe shi, saboda wannan na iya shafar tsaro da keɓaɓɓen na'urar ku. Yanzu da kun kammala , za ku iya jin daɗin duk ayyukanta da fasali. Kar a manta da barin bita akan Shagon Google Play don taimakawa sauran masu amfani su gano wannan ƙa'idar kyauta mai ban mamaki!
6. Saitin farko na aikace-aikacen da aka sauke
: Bayan zazzage manhajar Android kyauta, yana da mahimmanci a yi wasu saitin farko don tabbatar da cewa tana aiki da kyau akan na'urarka. Bayan haka, za mu nuna matakan da za mu bi don aiwatar da wannan tsari cikin sauri da sauƙi.
Da farko, da zarar kun sauke aikace-aikacen, dole ne ku shiga sashin saituna na'urar ku ta Android. Don yin wannan, je zuwa allon gida kuma nemo alamar. tsari, yawanci ana wakilta ta gear. Danna don shigar da saituna.
Na gaba, gungura ƙasa har sai kun sami zaɓi "Aikace-aikace". Ta hanyar zaɓar wannan zaɓi, za ku ga jerin duk aikace-aikacen da aka sanya akan na'urarku, nemo aikace-aikacen da kuka saukar da shi yanzu kuma danna shi don shiga takamaiman menu na saitunan.
Da zarar kun kasance cikin menu na saitunan aikace-aikacen, zaku sami zaɓuɓɓuka daban-daban waɗanda zasu ba ku damar daidaita aikin sa. Muna ba da shawarar ku yi bitar kowane zaɓi a hankali. kuma daidaita shi bisa ga abubuwan da kuke so da bukatunku. Daga cikin zaɓuɓɓukan gama gari akwai saitunan sanarwa, izinin samun damar kyamara ko makirufo, da zaɓin harshe. Tabbatar zabar zaɓuɓɓukan da suka fi dacewa da abubuwan da kuke so da buƙatunku, saboda wannan zai tabbatar da kyakkyawan ƙwarewa yayin amfani da aikace-aikacen da aka zazzage akan na'urar ku ta Android.
7. Ci gaba da sabunta aikace-aikacenku don jin daɗin duk fasalulluka
1. Sabunta app ɗin ku don jin daɗin duk abubuwan
Idan kuna son samun mafi kyawun aikace-aikacen ku na Android, yana da mahimmanci koyaushe ku ci gaba da sabunta shi. Sabuntawa ba kawai suna ba da aiki da haɓaka tsaro ba, amma kuma za su ƙara sabbin abubuwa da ayyuka.
Don sabunta app ɗin ku, kawai je zuwa Google Play Store akan na'urar ku ta Android. Nemo sunan app a cikin mashaya kuma zaɓi zaɓin sabuntawa. Hakanan kuna iya saitawa sabuntawa ta atomatik don kauce wa tsarin hannu a nan gaba. Ka tuna cewa wasu sabuntawa na iya buƙatar haɗin intanet, don haka ka tabbata an haɗa ka don jin daɗin duk labarai.
2. Fa'idodin kiyaye aikace-aikacenku da sabuntawa
Tsayar da aikace-aikacen ku na Android ba wai kawai yana ba ku damar jin daɗin sabbin abubuwa ba, har ma yana tabbatar da cewa gyare-gyaren kwari da rauni samu a baya versions. Sabuntawa yawanci suna saduwa da canza buƙatun mai amfani da samar da ingantacciyar ƙwarewar mai amfani gabaɗaya.
Bugu da ƙari, kiyaye aikace-aikacenku na zamani yana tabbatar da hakan guje wa matsalolin jituwa tare da tsarin Android da wasu na'urori ko haɗa aikace-aikace. Ta hanyar shigar da sabbin abubuwan sabuntawa, zaku ci gaba da sabuntawa tare da ci gaban fasaha kuma ku sami damar cin gajiyar sabbin abubuwa da haɓakawa.
3. Sabuntawa na yau da kullun da shawarwari
Sabuntawa ga aikace-aikacen Android na kyauta ana fitar da su lokaci-lokaci, don haka yana da mahimmanci a sa ido kan sanarwar sabuntawa. Baya ga sabuntawa na asali, wasu masu haɓakawa suna ba da sabuntawa na zaɓi tare da ƙarin abun ciki, kamar wasanni, faɗaɗawa ko fasalulluka masu ƙima.
Duk da yake yana da ban sha'awa don guje wa sabuntawa saboda ƙarancin lokaci ko taƙaitaccen bayanan wayar hannu, yana da kyau a ɗauki mintuna kaɗan don sabunta app ɗin ku. Ci gaba da sabunta shi zai ba ku damar jin daɗin duk fasalulluka, tsaro da haɓaka aiki, gami da sabbin abubuwan da masu haɓaka ke bayarwa.
8. Magance matsalolin gama gari yayin zazzagewa da amfani da aikace-aikacen
Wani lokaci ana iya samun matsala wajen saukewa ko amfani da manhajar Android kyauta. Anan akwai wasu hanyoyin magance waɗannan batutuwan kuma tabbatar da cewa kuna jin daɗin duk abubuwan da yake bayarwa.
1) Kuskuren sauke aikace-aikacen: Idan kuna fuskantar wahalar zazzage aikace-aikacen daga kantin sayar da kan layi, muna ba da shawarar bin matakai masu zuwa:
- Tabbatar kana da tsayayyen haɗin Intanet.
– Sake kunna na'urarka kuma a sake gwadawa.
- Share ka'idar store cache.
– Bincika idan akwai isassun sararin ajiya.
- Duba cewa na'urarka ta dace da sabuwar sigar aikace-aikacen.
2) Matsalolin aiki: Idan kun fuskanci jinkirin aiki ko yawan hadarurruka na app, yi la'akari da shawarwari masu zuwa:
- Rufe duk wani aikace-aikacen bangon waya da kuke gudana.
– Sabunta aikace-aikacen zuwa sabon sigar da ake samu.
- Sake kunna na'urar ku don 'yantar da albarkatu.
- Tabbatar cewa kuna da isasshen wurin ajiya akan na'urar ku.
– Idan matsalar ta ci gaba, cire kuma sake shigar da aikace-aikacen.
3) Matsalolin daidaito: Idan kun ci karo da al'amuran daidaitawa tare da na'urar ku ta Android, da fatan za a kula waɗannan shawarwari:
- Bincika idan na'urarka ta cika mafi ƙarancin buƙatun tsarin da aka ƙayyade a cikin bayanin app.
– Tabbatar cewa na’urarka tana da sabuwar sigar Android da aka shigar.
- Tuntuɓi tallafin app don ƙarin taimako idan batutuwa sun ci gaba.
Ka tuna cewa ƙungiyar haɓaka app tana aiki koyaushe don haɓaka ƙwarewar mai amfani da warware duk wani matsala da ka iya tasowa. Idan babu ɗayan waɗannan shawarwarin da zasu magance matsalar ku, kada ku yi shakka a tuntuɓi goyan bayan fasaha don keɓaɓɓen taimako.
9. Shawarwari don haɓaka aikin aikace-aikacen
Shawara ta 1: Tabbatar cewa kuna da isasshen wurin ajiya akan na'urar ku ta Android kafin saukar da app. Don haɓaka aiki da guje wa matsalolin aiki, ana ba da shawarar a ba da sarari ta hanyar share aikace-aikacen da ba dole ba ko kwafin fayiloli. Hakanan zaka iya amfani da kayan aikin tsaftace na'urar ko matsar da fayiloli zuwa ga Katin SD idan ze yiwu.
Shawara ta 2: Kafin shigar da app, tabbatar cewa kuna da sabon sigar tsarin aiki na Android akan na'urar ku. Sabunta tsarin aiki ba wai kawai yana samar da sabbin abubuwa bane, har ma yana inganta ayyukansa da tsaro gabaɗaya.Zaku iya bincika akwai sabuntawa a cikin saitunan na'urar ku, a cikin sashin “Sabis na Software”.
Shawara ta 3: Da zarar ka sauke aikace-aikacen, yana da kyau a sake kunna na'urarka ta Android. Wannan zai ba da damar yin amfani da canje-canjen da aka yi yayin shigarwa daidai kuma yana tabbatar da ƙaddamar da aikace-aikacen mai tsabta. Hakanan, bincika cewa babu wasu ƙa'idodi a bangon da ke cin albarkatu da yawa, saboda wannan na iya shafar aikin da aka zazzage. Idan ya cancanta, rufe ƙa'idodin da ba a yi amfani da su ba ko sake kunna na'urar don 'yantar da albarkatu.
10. Ka ji daɗin duk fasalulluka na aikace-aikacen Android kyauta
Aikace-aikacen Android kyauta hanya ce mai kyau don samun mafi kyawun na'urar tafi da gidanka. Tare da wannan app, zaku iya jin daɗin duk fasalulluka da ayyukan da Android ke bayarwa kyauta. Ba za ku kashe ko sisi ɗaya ba don samun damar zuwa wannan dandali mai ban mamaki.
Don saukar da app ɗin Android kyauta, kawai bi waɗannan matakai masu sauƙi:
- Bude shagon app ɗin akan na'urarka ta Android.
- A cikin filin bincike, shigar da "Free Android app" kuma danna maɓallin nema.
- Zaɓi aikace-aikacen Android kyauta daga sakamakon bincike.
- Danna maɓallin saukewa don fara saukewa da shigar da app akan na'urarka.
Da zarar ka sauke kuma ka shigar da app na Android kyauta, zaka iya ji daɗin duk abubuwan da ke cikinsa. Bincika zaɓuɓɓukan gyare-gyare iri-iri, kamar ikon canzawa fuskar bangon waya, daidaita saitunan sauti kuma sarrafa aikace-aikacen da kuka shigar. Bugu da kari, zaku sami damar shiga kantin sayar da aikace-aikacen Android, inda zaku iya saukar da ƙarin aikace-aikacen kyauta da biyan kuɗi gwargwadon buƙatu da abubuwan da kuke so.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.