Yadda ake kashe sanarwar Google Chrome tambaya ce gama-gari ga waɗanda suka sami sanarwar mashigar mashigar ɓarna ko ban haushi. Abin farin ciki, kashe su tsari ne mai sauri da sauƙi wanda zai iya inganta ƙwarewar bincikenku. A cikin wannan labarin, za mu yi bayani mataki-mataki yadda ake kashe sanarwar Google Chrome, ta yadda za ku ji daɗin yin bincike cikin nutsuwa ba tare da tsangwama ba. Ci gaba da karantawa don gano yadda ake yin shi!
– ba Mataki-mataki ➡️ Yadda ake kashe sanarwar Google Chrome
- Bude Google Chrome akan kwamfutarka.
- danna akan gunkin dige-dige guda uku a tsaye a saman kusurwar dama na taga mai lilo.
- Zaɓi "Settings" a cikin menu mai saukewa.
- Gungura Gungura ƙasa kuma danna "Advanced Saituna".
- Binciken sashen "Privacy da Tsaro".
- Danna a cikin "Site Settings".
- Zaɓi "Sanarwa".
- Binciken jerin gidajen yanar gizon da suka nuna maka sanarwar.
- Nemo gidan yanar gizon da kuke son kashe sanarwar.
- danna a cikin menu mai saukewa kusa da sunan gidan yanar gizon.
- Zaɓi »Block» ko «Share».
- Shirye! Kun riga kun kashe sanarwar Google Chrome don gidan yanar gizon.
Tambaya&A
Ta yaya zan iya kashe sanarwar Google Chrome akan kwamfuta ta?
1. Bude Google Chrome akan kwamfutarka.
2. Danna menu na saitunan, wanda yake a kusurwar dama ta sama na taga (digegi uku a tsaye).
3. Zaɓi »Settings» daga menu mai saukewa.
4. Gungura ƙasa kuma danna kan "Advanced Settings".
5. Zaɓi "Saitunan Abun ciki" ƙarƙashin sashin "Sirri da Tsaro".
6. Danna "Sanarwa".
7. Kashe zaɓin "Tambaya kafin aika (shawarar)" zaɓi zuwamusaki duk sanarwar Chrome.
Yadda za a daina karɓar sanarwa daga takamaiman rukunin yanar gizo a cikin Google Chrome?
1. Bude Google Chrome akan kwamfutarka.
2. Danna menu na saitunan, wanda yake a kusurwar dama ta sama na taga (digegi uku a tsaye).
3. Zaɓi "Settings" daga menu mai saukewa.
4. Gungura ƙasa kuma danna kan "Content Settings" a ƙarƙashin "Privacy and Security" sashe.
5. Danna kan "Sanarwa".
6. Nemo jerin gidajen yanar gizon da ke aika sanarwa.
7Tubalaisanarwa daga takamaiman rukunin yanar gizo ta hanyar duba maballin da ke hannun dama na layin da ya dace.
Zan iya kashe sanarwar Google Chrome akan na'urar hannu ta?
1. Bude Google Chrome app akan na'urar tafi da gidanka.
2. Matsa alamar dige-dige guda uku a saman kusurwar dama na allon.
3. Zaɓi "Settings" daga menu mai saukewa.
4. Zaɓi "Site Settings" sa'an nan kuma "Sanarwa."
5. Kashe zaɓi don ba da izinin sanarwa don musaki duk sanarwar Chrome akan na'urar tafi da gidanka.
Yadda za a kashe sanarwar bugu a cikin Google Chrome?
1. Bude Google Chrome akan kwamfutarka.
2. Danna menu na saitunan, wanda yake a kusurwar dama ta sama na taga (digegi uku a tsaye).
3. Zaɓi "Settings" daga menu mai saukewa.
4. Gungura down kuma danna kan "Advanced Settings".
5. Zaɓi "Saitunan Abun ciki" a ƙarƙashin "Privacy & Security" sashe.
6. Danna kan "Sanarwa".
7. Kashe zaɓin "Tambaya kafin aika (shawarar)" zaɓi zuwa musaki Duk sanarwar Chrome.
8. Kashe Hakanan zaɓi "Bada shafuka don nuna sanarwar asali".
Ta yaya zan iya kashe sanarwar Google Chrome na ɗan lokaci?
1. Bude Google Chrome a kan kwamfutarka.
2. Danna menu na saitunan, wanda yake a kusurwar dama ta sama na taga (digegi uku a tsaye).
3. Zaɓi "Settings" daga menu na zazzagewa.
4. Gungura ƙasa kuma danna kan "Content Settings" a ƙarƙashin "Privacy and Security" sashe.
5. Danna kan "Sanarwa".
6Kashe zaɓin "Tambaya kafin aikawa (an bada shawarar)" zaɓi zuwa musaki duk sanarwar Chrome na ɗan lokaci.
Ta yaya zan iya dakatar da sanarwar Chrome akan Windows 10?
1. Bude Google Chrome akan kwamfutar ku Windows 10.
2. Danna menu na saitunan, wanda yake a kusurwar dama ta sama na taga (digegi uku a tsaye).
3. Zaɓi "Settings" daga menu mai saukewa.
4. Gungura ƙasa kuma danna kan "Content Settings" a ƙarƙashin "Privacy and Security" sashe.
5. Danna kan "Sanarwa".
6Kashe da "Tambaya kafin aika (shawarar)" zaɓi zuwa musaki duk sanarwar Chrome.
Ta yaya zan iya toshe sanarwar Google Chrome akan Mac?
1. Bude Google Chrome akan Mac ɗin ku.
2. Danna menu na saitunan, wanda yake a kusurwar dama ta sama na taga (digegi uku a tsaye).
3. Zaɓi "Settings" daga menu mai saukewa.
4. Gungura ƙasa kuma danna kan "Content Settings" a ƙarƙashin "Privacy and Security" sashe.
5. Danna "Sanarwa".
6Kashe zaɓin "Tambaya kafin aikawa (an shawarta)" to musaki duk sanarwar Chrome akan Mac ɗin ku.
Zan iya musaki sanarwar turawa a cikin Google Chrome?
1. Bude Google Chrome akan kwamfutarka.
2. Danna menu na saitunan, wanda yake a kusurwar dama ta sama na taga (digegi uku a tsaye).
3. Zaɓi "Settings" daga menu na zazzagewa.
4. Gungura ƙasa kuma danna “Saitunan Abun ciki” ƙarƙashin sashin “Sirri da Tsaro”.
5. Danna kan»Sanarwa".
6. Kashezaɓin "Tambaya kafin aikawa (an bada shawarar)" zaɓi zuwa musakiduk sanarwar daga Chrome.
Yadda za a kashe Chrome pop-up sanarwar a kan Android?
1. Bude Google Chrome app a kan Android na'urar.
2. Matsa alamar dige-dige uku a saman kusurwar dama na allon.
3. Zaɓi "Settings" daga menu mai saukewa.
4. Zaɓi "Site Settings" sannan "Sanarwa."
5. Kashe zaɓi don ba da izinin sanarwa don musaki duk sanarwar faɗowa daga Chrome akan na'urar ku ta Android.
Ta yaya zan iya dakatar da sanarwar Chrome akan wayar hannu ta hannu?
1. Bude Google Chrome app akan na'urar tafi da gidanka.
2. Matsa alamar dige-dige uku a saman kusurwar dama na allon.
3. Zaɓi "Settings" daga menu mai saukewa.
4. Zaɓi "Site Settings" sannan "Sanarwa".
5. Kashe zaɓi don ba da izinin sanarwa don musakiduk sanarwar Chrome akan na'urar ku ta hannu.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.