Yadda ake share asusun Spotify ɗinku

Sabuntawa ta ƙarshe: 11/12/2023

Yadda ake share asusun Spotify ɗinku Tambaya ce ta gama gari tsakanin masu amfani waɗanda ke son soke biyan kuɗin su ko kuma kawai su daina amfani da dandamalin yawo na kiɗa. Share your Spotify lissafi ne mai sauki tsari cewa kawai na bukatar 'yan matakai. A cikin wannan labarin, za mu jagorance ku ta hanyar aiwatarwa don ku iya rufe asusunku yadda ya kamata kuma ba tare da rikitarwa ba. Idan kuna shirye don kawar da asusun Spotify ɗin ku, karanta don cikakkun bayanai. Kada ku damu, yana da sauƙi fiye da yadda kuke zato!

– Mataki-mataki ➡️ Yadda ake goge asusun Spotify

Yadda ake share asusun Spotify na ku

  • Da farko, Shiga cikin asusun Spotify na ku.
  • Sannan, Je zuwa shafin "Close Account" akan gidan yanar gizon Spotify.
  • Bayan haka, Zaɓi dalilin da yasa kuke son share asusunku.
  • Na gaba, Bi umarnin kan allo kuma tabbatar da cewa kana son rufe asusunka.
  • A ƙarshe, Za ku sami imel ɗin tabbatarwa cewa an share asusun ku na Spotify. Shirya!
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda Deezer Ke Aiki

Tambaya da Amsa

Ta yaya zan share asusun Spotify na daga aikace-aikacen hannu?

  1. Bude Spotify app akan na'urar tafi da gidanka.
  2. Je zuwa ⁤»Settings» a saman kusurwar dama.
  3. Zaɓi "Taimako" sannan "Rufe asusu".
  4. Bi umarnin kan allo don kammala rufe asusun ku.

Ta yaya zan share asusun Spotify dina daga kwamfuta ta?

  1. Bude mai binciken gidan yanar gizo kuma je zuwa shafin Spotify.
  2. Shiga cikin asusunku.
  3. Danna sunan mai amfani a saman kusurwar dama kuma zaɓi "Account."
  4. Gungura ƙasa kuma danna "Rufe Account."
  5. Bi umarnin kan allo don rufe asusunku na dindindin.

Me zai faru da biyan kuɗi na idan na share asusun Spotify na?

  1. Ta hanyar share asusun ku, Za a soke biyan kuɗin ku na kuɗi nan take kuma ba za a ƙara cajin ku ba.
  2. Idan kuna da biyan kuɗi kyauta, za a soke kuma za ku iya ci gaba da amfani da Spotify har sai lokacin kyauta ya ƙare.

Zan iya share asusun Spotify na na ɗan lokaci?

  1. A'a, Spotify baya bada izinin share asusun wucin gadi.
  2. Idan kana so ka daina amfani da Spotify na ɗan lokaci, zaka iya kawai Fita daga app ɗin ko cire shi daga na'urar ku.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda Ake Kallon Classic Kyauta

Ta yaya zan share bayanan sirri na daga Spotify kafin rufe asusuna?

  1. Don share bayanan sirrinku kafin rufe asusun ku, tuntuɓi ƙungiyar tallafin Spotify.
  2. Za su gaya muku matakan da za ku bi don share bayanan keɓaɓɓen ku cikin aminci..

Zan iya dawo da asusun Spotify dina bayan goge shi?

  1. A'a, sau ɗaya Idan ka share asusun Spotify na dindindin, ba za ka iya dawo da shi ba.
  2. Idan kuna son sake amfani da Spotify, dole ne ka ƙirƙiri sabon asusu.

Me zai faru da lissafin waƙa na idan na share asusun Spotify na?

  1. Idan ka share asusun Spotify ɗin ku, ba za ku iya dawo da lissafin waƙa ko tarihin sake kunnawa ba..
  2. Idan kuna da lissafin waƙa waɗanda kuke son kiyayewa, kuna iya fitar da su kafin rufe asusun ku.

Zan iya share asusun Spotify na idan ina da biyan kuɗin iyali ko rukuni?

  1. Idan kai ne mai gudanar da biyan kuɗin iyali ko rukuni, kuna buƙatar cire rajista kafin ku iya share asusunku.
  2. Sau ɗaya An cire duk membobi daga biyan kuɗi, za ku iya rufe asusunku na dindindin.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Waɗanne fina-finai ne aka fi kallo a HBO Max?

Me zan yi idan ba zan iya tuna kalmar sirri ta asusun Spotify ba lokacin da na yi ƙoƙarin rufe ta?

  1. Idan baku tuna kalmar sirrinku lokacin ƙoƙarin rufe asusun Spotify ɗin ku ba, Kuna iya sake saita ta ta bin umarnin da ke cikin zaɓin "Manta kalmar sirrinku"..
  2. Da zarar kun sake saita kalmar sirrinku, Kuna iya bin matakan rufe asusunku na dindindin.

Har yaushe ake ɗauka don rufe asusun Spotify na dindindin?

  1. Sau ɗaya Kun nemi rufe asusun Spotify ɗin ku, za a rufe shi har abada cikin iyakar kwanaki 7.
  2. Bayan wannan lokacin. ba za ku sami damar shiga asusunku ko bayananku ba.