Idan ka taba aika sako bisa kuskure a WhatsApp sannan ka gane sakon ba daidai ba ne, kada ka damu, akwai hanyar da za a gyara shi. A cikin wannan labarin za mu yi bayani yadda ake goge kwafin saƙonni a WhatsApp don haka zaku iya gyara kuskurenku cikin sauri da sauƙi. Shin kuna shirye don koyon wannan dabarar mai amfani? Ci gaba da karantawa don gano ta yaya.
– Mataki-mataki ➡️ Yadda ake goge kwafin saƙonni a WhatsApp
- Bude manhajar WhatsApp. akan na'urar tafi da gidanka.
- Zaɓi hira wanda kake so share sakon da aka kwafi.
- A cikin tattaunawar, danna ka riƙe sakon da aka kwafi da kake so kawar da har sai zaɓuɓɓukan sun bayyana.
- Yanzu, zaɓi zaɓi na «A kawar da»wanda ke bayyana a cikin menu.
- Bayan haka, zaɓi zabin"Shekara-shekara"don kawar da sakon da aka kwafi.
Tambaya da Amsa
FAQ kan yadda ake goge kwafin saƙonni a WhatsApp
Ta yaya zan iya goge saƙon da aka kwafi akan WhatsApp?
1. Bude tattaunawar inda sakon da aka kwafi yake.
2. Taba ka rike sakon da kake son gogewa.
3. A saman allon, zaɓi gunkin sharar.
4. Tabbatar da goge saƙon.
Zan iya share saƙon da aka kwafi zuwa duk mahalarta cikin tattaunawa?
1. Eh, zaku iya goge kwafin saƙo ga duk mahalarta tattaunawar akan WhatsApp.
2. Bi matakai iri ɗaya don share saƙon al'ada.
3. Zaɓi zaɓi "Share don kowa da kowa".
Shin yana yiwuwa a share saƙonni da yawa da aka kwafi lokaci guda akan WhatsApp?
1. Ba zai yiwu a goge saƙonni da yawa da aka kwafi lokaci guda a WhatsApp ba.
2. Kuna buƙatar goge kowane saƙon da aka kwafi daban-daban ta hanyar bin matakan da aka ambata a sama.
Zan iya sanin idan wani ya kwafi sako a WhatsApp?
1. Babu wani aiki a WhatsApp da zai baka damar sanin ko wani ya kwafi sako.
2. Da zarar ka aika saƙo, za ka rasa iko a kansa kuma ba za ka iya sanin ko wasu mahalarta tattaunawar sun kwafi shi ba.
Shin akwai hanyar da za a hana kwafi saƙonni a WhatsApp?
1. Babu wata hanya da za a hana kwafi saƙonni a WhatsApp.
2. Da zarar ka aika saƙo, ba ka da iko kan kwafinsa da sauran mahalarta tattaunawar.
Zan iya share saƙon da aka kwafi bayan an aika shi?
1. Eh, zaku iya goge saƙon da aka kwafi bayan kun aika a WhatsApp.
2. Duk da haka, har yanzu saƙon zai kasance a bayyane a cikin rajistan ayyukan sanarwar mahalarta.
3. Share saƙon da aka kwafi baya bada garantin sirrinsa gabaɗaya.
Har yaushe zan goge sakon da aka kwafi akan WhatsApp?
1. Kuna da ƙayyadaddun lokaci don share saƙon da aka kwafi akan WhatsApp ga duk mahalarta tattaunawar.
2. Iyakar lokacin kusan awa ɗaya ne daga aika saƙon.
Zan iya share saƙon da aka kwafi a cikin tattaunawar rukuni na WhatsApp?
1. Eh, zaku iya goge saƙon da aka kwafi a cikin rukunin tattaunawa ta WhatsApp.
2. Bi matakai iri ɗaya don share saƙon da aka kwafi a cikin tattaunawa ɗaya.
3. Za a share saƙon ga duk mahalarta tattaunawar rukuni.
Shin zai yiwu a dawo da saƙon da aka kwafi da zarar an share shi?
1. Ba zai yiwu a dawo da sakon da aka kwafi ba da zarar an goge shi a WhatsApp.
2. Da zarar an goge, saƙon yana ɓacewa daga tattaunawar kuma ba za a iya dawo da shi ba.
Menene bambanci tsakanin goge saƙon al'ada da share saƙon da aka kwafi a WhatsApp?
1. Babban abin da ya bambanta shi ne, lokacin da kuka goge saƙon da aka kwafi, ana goge shi ga duk mahalarta tattaunawar.
2. Lokacin da kuka goge sako na al'ada, kawai yana ɓacewa daga naku chat. Sauran mahalarta har yanzu suna iya gani.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.