Yadda Ake Share Shafin Mara Rufi a cikin Word

Sabuntawa ta ƙarshe: 27/12/2023

Idan kuna aiki a cikin takaddar Kalma kuma ku ci karo da wani shafi mara tushe wanda ba ku so a can, za ku yi farin cikin sanin cewa goge shi yana da sauƙi. Ya faru da mu duka a wani lokaci; kana rubuta takarda kuma ba zato ba tsammani ka gane hakan m takardar Ya kutsa cikin tsakiyar aikin ku. Abin farin ciki, ba dole ba ne ka yi maganinsa na dogon lokaci. Na gaba, za mu nuna maka yadda za a rabu da mu blank sheet of Word a cikin 'yan matakai masu sauƙi.

– Mataki-mataki ➡️ Yadda ake goge Rubutun Kalma

  • A buɗe daftarin aiki na Microsoft Word inda kake son share takaddar.
  • Gungura zuwa shafin da ba komai kake son gogewa ba.
  • Danna a karshen rubutun akan shafin kafin shafin mara komai.
  • Danna ka riƙe Maɓallin "Share" akan madannai naka har sai shafin da babu komai ya ɓace.
  • Idan hakan bai yi aiki ba, sanya siginan kwamfuta a ƙarshen rubutun akan shafin da ya gabata kuma danna maɓallin "Backspace" sau da yawa har sai shafin da ba ya da tushe ya ɓace.
  • Tabbatar cewa Ajiye daftarin aiki bayan share shafin mara komai.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Como Descargo El Expediente De Vacunacion

Tambaya da Amsa

Ta yaya zan goge shafi mara komai a cikin Word?

1. Bude daftarin aiki na Kalma wanda kake son share bayanan da ba komai a ciki.
2. Jeka kasan shafin mara komai.
3. ** Danna maɓallin 'Del' ko 'Delete' sau da yawa har sai shafin da ba komai ya ɓace.

Yadda za a san idan an boye blank takardar a cikin Word?

1. Bude daftarin aiki na Kalma wanda a cikinsa kake son bincika idan akwai wasu ɓoyayyun ɓoyayyun takardu marasa tushe.
2. Danna shafin 'Layout Page'.
3. ** Zaɓi 'Nuna ko ɓoye' a cikin rukunin 'Sakin layi'.

Yadda za a cire ɓoyayyen shafi a cikin Word?

1. Bude daftarin aiki wanda ke ƙunshe da ɓoyayyen shafi.
2. Danna 'Gida'.
3. **Nemi kanku akan layi na ƙarshe na rubutu kafin hutun shafi mara kyau.

Yadda za a share blank shafi a karshen daftarin aiki a cikin Word?

1. Bude daftarin aiki tare da blank page a kasa.
2. Sanya kanka akan layi na ƙarshe na rubutu kafin shafin mara komai.
3. ** Danna maɓallin 'Del' ko 'Delete' sau da yawa har sai shafin da ba komai ya ɓace.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake kunna kukis a Safari

Yadda ake cire shafi mara komai tsakanin rubutu a cikin Word?

1. Bude daftarin aiki wanda ke da fanko shafi tsakanin rubutu.
2. Je zuwa kasan shafin da ya gabata da farkon shafin mara komai.
3. ** Danna 'Del' ko 'Delete' har sai an haɗa rubutun zuwa shafi ɗaya.

Yadda za a boye blank sheet a cikin Word?

1. Bude daftarin aiki na Kalma wanda kake son ɓoye bayanan da ba komai a ciki.
2. Zaɓi takardar da ba komai.
3. **Dama danna sannan ka zabi 'Format Sheet'.

Yadda za a share wani fanni sashe a cikin Word?

1. Bude daftarin aiki wanda ke ƙunshe da sashin da ba komai.
2. Zaɓi gabaɗayan ɓangaren mara komai.
3. ** Danna maɓallin 'Del' ko 'Delete' akai-akai har sai ɓangaren da ba komai ba ya ɓace.

Yadda za a daidaita Word don kada ya nuna blank pages?

1. Buɗe Kalma.
2. Danna 'File' kuma zaɓi 'Zabuka'.
3. ** Danna 'Advanced' kuma cire alamar 'Nuna blank pages' akwatin.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Ta yaya na'urar kama-da-wane ko manhajar kwaikwayon kwamfuta ke aiki?

Yadda ake share shafi mara komai a cikin doguwar takarda a cikin Word?

1. Bude babban takaddar Kalma.
2. Sanya kanka akan layi na ƙarshe na rubutu kafin shafin mara komai.
3. ** Danna maɓallin 'Del' ko 'Delete' har sai shafin da ba komai ya ɓace.

Yadda za a saka fanko a cikin Word?

1. Bude daftarin aiki na Word wanda kake son saka sashin da ba komai a ciki.
2. Gano inda kake son saka sashin da ba komai.
3. ** Danna 'Insert' kuma zaɓi 'Shafi Break'.