Juyawa Eevee mataki ne mai ban sha'awa a cikin saga Pokémon. Yadda ake ƙirƙirar Eevee? ɗaya daga cikin mafi yawan tambayoyin da masu horarwa ke yi a kan tafiyarsu don juya wannan Pokémon mai ban sha'awa zuwa ɗayan mafi ƙarfin juyin halitta. Tare da hanyoyi daban-daban guda takwas don haɓakawa, kowannensu yana da bukatun kansa da kalubale, Eevee Juyin Halitta yana ba 'yan wasa kwarewa na musamman da ban sha'awa. A cikin wannan labarin, za mu bincika hanyoyi daban-daban don haɓaka Eevee da dabarun da zaku iya amfani da su don samun juyin halitta wanda ya fi dacewa da ku a cikin yaƙe-yaƙe.
- Mataki-mataki ➡️ Yadda ake haɓaka Eevee?
- Yadda ake ƙirƙirar Eevee?
- Da farko, kuna buƙatar samun Eevee a cikin ƙungiyar ku. Kuna iya kama shi a wurare daban-daban a cikin wasannin Pokémon.
- Sannan canza zuwa Eevee A cikin ɗaya daga cikin juyin halittarsa takwas daban-daban, dole ne ku yi amfani da takamaiman hanya don kowane ɗayan.
- Idan kuna so canzawa zuwa eevee Don Vaporeon, kuna buƙatar amfani da Dutsen Ruwa akan sa.
- Idan burin ka ne canzawa zuwa eevee zuwa Jolteon, dole ne ku yi amfani da Dutsen Tsawa akansa.
- Domin canzawa zuwa eevee Don Flareon, kuna buƙatar amfani da Dutsen Wuta akansa.
- Idan kuna so canzawa zuwa Eevee A Espeon da rana, kuna buƙatar haɓaka matakin abokantaka kuma ku daidaita shi sau ɗaya.
- Don canza zuwa Eevee A Umbreon a cikin dare, dole ne ku bi hanyar da ta dace da Espeon, amma ƙirƙirar ta cikin dare.
- Idan kuna so canza zuwa Eevee A cikin Leafeon, kuna buƙatar daidaita shi kusa da Dutsen Moss.
- para canzawa zuwa eevee A cikin Glaceon, dole ne ku daidaita shi kusa da Dutsen Ice.
- A ƙarshe, idan kuna so canzawa zuwa eevee A Sylveon, kuna buƙatar haɓaka matakin abokantaka kuma ku san shi ya san motsin almara.
Tambaya&A
1. Yadda ake canza Eevee a cikin Pokémon Go?
1. ** Kame Eevee a cikin daji ko a cikin hari.
2. Samun Eevee Candy ta hanyar kama wasu Eevees.
3. A kan Eevee allon, Matsa zaɓin "Evolve" lokacin da kuke da isasshen alewa.
2. Yadda ake canza Eevee zuwa Espeon a cikin Pokémon Go?
1. Sanya Eevee abokin tarayya Pokémon.
2. Sami zukatan soyayya 2 tare da Eevee.
3. Yana tasowa zuwa Eevee a cikin ranar, tare da yanayin cewa yana da tafiyar kilomita 10 da kuma zukatan soyayya 2.
3. Yadda ake canza Eevee zuwa Umbreon a cikin Pokémon Go?
1.Sanya Eevee abokin tarayya na Pokémon.
2. Sami 2 soyayya tare da Eevee.
3. Yana tasowa zuwa Eevee a cikin dare, da sharadin cewa yana da tafiyar kilomita 10 da kuma zuciya 2 na soyayya.
4. Yadda ake canza Eevee zuwa Leafeon a cikin Pokémon Go?
1. ;Canja wurin tsarin bait ɗin ku zuwa yanki mai PokéStop wanda ke da shimfidar wuri mai faɗi.
2. Sanya Eevee abokin tarayya na Pokémon.
3. Yana canzawa zuwa Eevee bayan canza wurin tsarin koto.
5. Yadda ake canza Eevee zuwa Glaceon a cikin Pokémon Go?
1. Canja wurin tsarin koto ɗin ku zuwa wani yanki tare da PokéStop wanda ke da dusar ƙanƙara azaman wuri mai faɗi.
2 . Sanya Eevee abokin tarayya na Pokémon.
3. Yana canzawa zuwa Eevee bayan canza wurin tsarin koto.
6. Yadda ake canza Eevee zuwa Jolteon a cikin Pokémon Go?
1. Sanya Eevee abokin tarayya na Pokémon.
2. Sanya matakin abotar ku tare da Eevee babban.
3. Juya Eevee ta amfani da Eevee Candies.
7. Yadda ake canza Eevee zuwa Flareon a cikin Pokémon Go?
1. Sanya Eevee abokin tarayya na Pokémon.
2.Sanya matakin abokantaka tare da Eevee babba.
3. Juya Eevee ta amfani da alewa Eevee.
8. Yadda ake canza Eevee zuwa Vaporeon a cikin Pokémon Go?
1. Sanya Eevee abokin Pokémon ku.
2 Sanya matakin abotar ku tare da Eevee babba.
3 Juyawa zuwa Eevee ta amfani da alewa Eevee.
9. Yadda ake canza Eevee zuwa Sylveon a cikin Pokémon Go?
1. Sanya Eevee abokin tarayya na Pokémon.
2. Sanya matakin abokantaka tare da Eevee babba.
3. Ka ba shi Candy Eevee 70 kuma ya sami soyayya 70.
10. Yadda ake haɓaka Eevee a cikin Takobin Pokémon da Garkuwa?
1. Ka ba Eevee alewa mara tsada.
2. Level Eevee a cikin takamaiman yanki na wasan: Crabrawler Town don Glaceon, Milotic Lake don Vaporeon, Lumirinto Forest for Leafeon, ko yankin hasken rana don Espeon.
3. Level Eevee a lokacin rana don Espeon ko da dare don Umbreon.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.