Pokémon Go ya kasance al'amari a cikin duniyar caca tun lokacin da aka saki shi a cikin 2016. Tare da haɗin kai na musamman na haɓaka gaskiyar haɓaka da abubuwan wasan kwaikwayo, wannan wasan ya burge 'yan wasa na kowane zamani. Amma yaya yake aiki Pokémon GoA cikin wannan labarin, mun bayyana duk abin da kuke buƙatar sani game da yadda wannan sanannen wasan ke aiki Daga yadda ake nemowa da kama Pokémon zuwa yadda ake amfani da abubuwa a wasan, zaku gano duk abubuwan sirri don zama mai kula da Pokémon. Idan kun kasance mai son Pokémon Go ko kuma kuna sha'awar ƙarin koyo game da wannan wasan, karanta don gano komai!
- Mataki-mataki ➡️ Yadda Pokémon Go ke aiki
- Pokémon Go wasa ne na gaskiya wanda aka haɓaka wanda ke amfani da wurin ainihin lokacin don 'yan wasa su kama, yaƙi, da horar da Pokémon ɗin su a cikin duniyar gaske.
- Zazzage Pokémon Go Wannan shine mataki na farko don fara wasa. Kuna iya samun app ɗin a cikin Store Store don na'urorin iOS ko Google Play don na'urorin Android.
- Da zarar an sauke, bude app kuma ƙirƙirar asusun ajiya.
- siffanta avatar ku zabar jinsin ku, launin gashi, tufafi da kayan haɗi.
- Yaushe fara wasa, za ku ga taswirar da ke nuna wurin ku da kuma Pokémon na kusa.
- Kuna iya motsawa jiki don bincika Pokémon a wurare daban-daban. Lokacin da kuke kusa da Pokémon, zai bayyana akan allonku kuma kuna iya ƙoƙarin kama shi.
- Bayan kama pokemon, za ku iya tura shi ga Farfesa Willow don musanya alewa irin wannan nau'in Pokémon.
- Yi amfani da abubuwa game kamar Kwallan Poké, Berries da Turare don taimaka muku a cikin nema.
- Ziyarci PokéStops don samun abubuwa kyauta kamar Poké Balls, qwai, da potions.
- Shiga cikin horon yaki a cikin gyms don samun ikon sarrafa su ga ƙungiyar ku.
Tambaya da Amsa
Yadda ake saukar da Pokémon Go akan wayar salula ta?
- Bude kantin sayar da app akan na'urar ku.
- Bincika "Pokémon Go" a cikin mashigin bincike.
- Danna "Download" ko "Install" don samun aikace-aikacen a wayar salula.
Yadda ake ƙirƙirar asusu a cikin Pokémon Go?
- Bude Pokémon Go app akan wayarka ta hannu.
- Zaɓi "Shiga da Google" ko "Shiga da Facebook."
- Shigar da takardun shaidarka na asusun da kake son amfani da shi don kunnawa.
Ta yaya haɓakar gaskiyar ke aiki a cikin Pokémon Go?
- Bude aikace-aikacen Pokémon Go akan wayarka ta hannu.
- Kunna zaɓin gaskiyar da aka haɓaka a saman kusurwar dama na allon.
- Nuna kyamarar na'urar ku a wurin kuma za ku ga Pokémon ya mamaye shi a rayuwa ta gaske.
Yadda ake nemo Pokémon daji a cikin Pokémon Go?
- Yi tafiya cikin yankunan da ke kusa da ku a cikin ainihin duniya.
- Duba radar a kusurwar dama na allon don gano inda Pokémon ke kusa.
- Matsa Pokémon da kake son kamawa don fara saduwa da shi.
Ta yaya tsarin yaƙi yake aiki a Pokémon Go?
- Nemo Gym a taswirar app.
- Matsa Gym ɗin kuma zaɓi ƙungiyar idan ba a taɓa yin haka ba.
- Zaɓi Pokémon ku kuma ƙalubalanci Pokémon ta hanyar kare Gym.
Ta yaya tsarin kama Pokémon da tsarin juyin halitta ke aiki a cikin Pokémon Go?
- Nemo ku kama Pokémon daji akan taswirar app.
- Tattara alewa ta hanyar kama nau'ikan Pokémon iri ɗaya.
- Yi amfani da alewa don haɓakawa ko ƙarfafa Pokémon ku.
Ta yaya kuke samun Pokémon na almara a cikin Pokémon Go?
- Shiga cikin hare-hare na almara waɗanda ke kunna lokaci-lokaci a cikin wasan.
- Tara gungun 'yan wasa don kalubalanci Pokémon na almara tare.
- Kayar da Pokémon na almara a cikin farmakin don samun damar kama shi.
Ta yaya tsarin ciniki na Pokémon yake aiki a cikin Pokémon Go?
- Bude allon abokai a cikin Pokémon Go app.
- Zaɓi aboki wanda kuke son yin ciniki da Pokémon.
- Zaɓi Pokémon da kuke son kasuwanci kuma ku tabbatar da cinikin.
Ta yaya kuke samun abubuwa a cikin Pokémon Go?
- Ziyarci PokéStops da ke cikin wurare na ainihi na duniya, kamar abubuwan tarihi ko gine-ginen tarihi.
- Juya bugun kiran PokéStop don samun abubuwa kamar Pokéballs da berries.
- Hakanan zaka iya samun abubuwa ta haɓakawa da kammala binciken bincike.
Yaya tsarin aboki da tsarin kyauta ke aiki a Pokémon Go?
- Ƙara abokai akan allon abokai a cikin Pokémon Go app.
- Aika kyaututtuka ga abokanka don haɓaka matakin abota.
- Bude kyaututtukan da abokanku suka aiko muku don samun abubuwa na musamman da haɓaka abokantaka da su.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.