Yadda ake yin ajiyar waje akan WhatsApp (iPhone)?

Idan kun kasance mai amfani da iPhone kuma kuna son tabbatar da cewa ba ku taɓa rasa tattaunawar ku ta WhatsApp ba, hotuna da bidiyo, yana da mahimmanci ku sani. yadda ake yin madadin akan WhatsApp (iPhone). Abin farin ciki, yin madadin akan WhatsApp tsari ne mai sauƙi kuma mai sauri wanda zai tabbatar da cewa kuna da damar yin amfani da duk bayanan ku idan kun canza wayoyi ko rasa na'urar ku. A cikin wannan labarin, za mu shiryar da ku mataki-mataki yadda za ka iya yin madadin a kan WhatsApp da kuma kiyaye your data lafiya. Ba za ku taɓa samun damuwa game da rasa saƙonninku ko fayilolin mai jarida akan WhatsApp ba.

– Mataki-mataki ➡️ Yadda ake yin madadin akan WhatsApp (iPhone)?

  • Bude WhatsApp a kan iPhone.
  • Matsa alamar "Settings" a kusurwar dama ta ƙasa.
  • Zaɓi "Chat".
  • Matsa "Chat Copy."
  • Zabi "iCloud Ajiyayyen".
  • Matsa "Yi Kwafi Yanzu."
  • Jira madadin ya cika.

Tambaya&A

Ta yaya zan yi madadin a kan WhatsApp a kan iPhone ta?

  1. Bude WhatsApp a kan iPhone.
  2. Je zuwa saituna a kasan dama na allo.
  3. Zabi Hirarraki a saman allon.
  4. Latsa Ajiyayyen Taɗi a kasan allo.
  5. Zaɓi Yi kwafin yanzu don yin kwafin madadin nan take.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Ta yaya zan canza lokaci a wayar salula ta?

Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don yin madadin akan WhatsApp?

  1. Lokacin ajiyewa Ya danganta da adadin saƙonni da fayilolin da kuke da su a WhatsApp.
  2. Gaba ɗaya, madadin baya ɗaukar lokaci mai tsawo, amma suna iya ɗaukar ɗan lokaci idan kana da saƙonni da yawa ko fayiloli zuwa madadin.
  3. Da zarar madadin ya fara, za ku iya ci gaba da amfani da WhatsApp yayin da aikin bango ya ƙare.

A ina aka ajiye madadin WhatsApp akan iPhone?

  1. da WhatsApp backups a kan iPhone Ana ajiye su a cikin iCloud.
  2. Kuna iya Duba cewa an kammala kwafin ta shigar da ⁤a Saituna> [sunan ku]> iCloud> Sarrafa ajiya> WhatsApp.
  3. Tabbatar kana da isasshen iCloud sarari zuwa yi da adana madadin.

Ta yaya zan iya tsara wariyar ajiya ta atomatik akan WhatsApp?

  1. Bude WhatsApp a kan iPhone.
  2. Je zuwa saituna a kasan dama na allo.
  3. Zaɓi Hirarraki a saman allon.
  4. Latsa Ajiyayyen Taɗi a kasan allo.
  5. Zaɓi Ajiye zuwa iCloud kuma zaɓi Frequency don shiri atomatik kullum, mako-mako ko wata-wata madadin.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda za a canza fuskar bangon waya Xiaomi?

Za a iya dawo da saƙonnin WhatsApp idan ba a adana su ba?

  1. Idan ba a yi kowa ba madadin zuwa iCloud ko iTunes, Mai yiyuwa ne hakan ba za a iya dawo da su ba duk saƙonnin idan akwai asara ko canjin na'urar.
  2. Idan kun share taɗi da gangan, har yanzu kuna da zaɓi don mayar dasu daga zaɓi na hira maidowa cikin WhatsApp.

Nawa sarari ne madadin WhatsApp yana ɗauka akan iCloud?

  1. El girma na iCloud madadin na WhatsApp zai dogara adadin saƙonni da fayiloli wanda kake da shi.
  2. Yana da mahimmanci Duba que kana da isasshen sarari a iCloud don yin da adana madadin.
  3. Idan kana da kadan sarari a cikin iCloud, kana iya zama dole share tsoffin fayiloli ko saƙonni don yantar da sarari.

Shin WhatsApp za a iya tallafawa zuwa iTunes?

  1. Ee, yana yiwuwa a madadin WhatsApp zuwa iTunes.
  2. madadin za a sami ceto tare da general madadin na iPhone a kan kwamfutarka ko a iCloud, idan kana da atomatik madadin kafa tare da iTunes.
  3. Kuna iya mayar da wannan madadin a kan iPhone idan kana bukatar shi.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Espeon

Me zai faru idan ta iPhone ya lalace ko data rasa?

  1. Si ka rasa your iPhone ko ya lalace, za ku iya dawo da saƙonnin ku da fayilolinku idan kana da madadin a iCloud ko iTunes.
  2. Lokacin kafa a sabon iPhone, iya mayar da wariyar ajiya sannan ka dawo da duk bayananka na WhatsApp.

Shin wajibi ne a sami iCloud don yin kwafin madadin akan WhatsApp?

  1. A'a yana da tsananin bukata da iCloud domin yi backup akan WhatsApp.
  2. Idan ba ku yi amfani da iCloud ba, za ka iya yin madadin kwafin a iTunes haɗa iPhone zuwa kwamfutarka.
  3. Ka tuna cewa yana da mahimmanci a sami a hanyar madadin don kare bayanan ku a yayin asara ko lalacewa ga na'urarku.

Za a iya dawo da share saƙonnin WhatsApp idan babu madadin?

  1. Idan ba ku da madogara, na iya zama da wuya a dawo da goge goge.
  2. Ko da yake wasu ayyukan software ⁢ na iya taimakawa wajen dawo da saƙonnin da aka goge, babu tabbacin dawo da duk bayanan.
  3. Yana da mahimmanci koyaushe yi madadin yau da kullun don gujewa asarar mahimman saƙonni⁤.

Deja un comentario