Yadda ake yin kiran bidiyo a cikin Slack?

Sabuntawa na karshe: 18/12/2023

Idan kuna neman hanya mai sauƙi don sadarwa tare da abokan aikin ku ta hanyar kiran bidiyo, Slack shine cikakkiyar kayan aiki a gare ku. Tare da ilhama ta keɓancewa da ayyuka da yawa, wannan dandamali yana sauƙaƙe sadarwar ƙungiyar yadda ya kamata. A cikin wannan labarin, za mu nuna muku yadda ake yin kiran bidiyo a cikin Slack a cikin ƴan matakai ko kuna buƙatar gudanar da taron ƙungiyar cikin sauri ko tattauna wani aiki tare da abokin aiki, Slack yana ba ku damar yin kiran bidiyo cikin sauri da sauƙi. Kada ku rasa wannan jagorar don samun mafi kyawun wannan fasalin Slack mai amfani!

- Mataki ⁢ ta mataki ➡️ Yadda ake yin kiran bidiyo a cikin Slack?

Yadda ake yin kiran bidiyo a cikin Slack?

  • Bude Slack app akan na'urar ku.
  • Zaɓi tashar ko mutumin da kake son yin kiran bidiyo da shi.
  • Danna alamar wayar da kamara a saman dama na taga taɗi.
  • Jira wani ya karɓi kiran.
  • Da zarar an kafa kiran, za ku iya gani da jin wani ta hanyar kiran bidiyo a cikin Slack.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda za a canza tsoho makirufo a cikin Windows 11

Tambaya&A

Yadda ake yin kiran bidiyo a cikin Slack?

  1. Bude tattaunawa ko tashar da kuke son yin kiran bidiyo a cikinta.
  2. Danna alamar kamara a saman kusurwar dama na Slack allon.
  3. Zaɓi mutanen da kuke son gayyata zuwa kiran bidiyo kuma danna "Fara Kira."
  4. Shirya! Za a fara kiran bidiyo kuma za ku iya ganin mahalarta akan allon.

Zan iya yin kiran bidiyo akan Slack daga wayata?

  1. Bude tattaunawa ko tashar da kuke son yin kiran bidiyo a cikin Slack app.
  2. Matsa alamar kamara a saman kusurwar dama na allon tattaunawa.
  3. Zaɓi mutanen da kuke son gayyata zuwa kiran bidiyo ⁤ kuma danna ⁤»Fara kira».
  4. Shirya! Kiran bidiyo zai fara akan wayarka kuma zaku iya ganin mahalarta akan allon.

Mutane nawa ne za su iya shiga cikin kiran bidiyo na Slack?

  1. Slack yana ba da damar mahalarta har zuwa 15 a cikin kiran bidiyo don tsare-tsaren kyauta kuma har zuwa 15 don shirye-shiryen biya.
  2. Don tsare-tsaren matakin kasuwanci, har zuwa mutane 15 za su iya shiga.
  3. Tuna ⁤ Ayyukan kira na iya bambanta dangane da adadin mahalarta da ingancin haɗin Intanet.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Menene mafi kyawun madadin Nitro PDF Reader?

Zan iya raba allo na yayin kiran bidiyo a cikin Slack?

  1. Yayin kiran bidiyo a cikin Slack, danna alamar "Share Screen" a kasan taga kiran.
  2. Zaɓi allo ko taga da kake son rabawa kuma danna "Share".
  3. Tuna Kuna buƙatar ƙarin izini don yin wannan aikin a wasu saitunan asusun.

Ta yaya zan iya kashe makirufo ta yayin kiran bidiyo a Slack?

  1. Yayin kiran bidiyo a cikin Slack, danna gunkin makirufo a kasan taga don kashe shi.
  2. Don kashe bebe, danna gunkin iri ɗaya don sake cire muryar makirufo.

Zan iya kashe kamara yayin kiran bidiyo a cikin Slack?

  1. Yayin kiran bidiyo a cikin Slack, danna alamar kyamara a kasan taga don kashe shi.
  2. Don sake kunna shi, danna gunkin guda ɗaya.

Ina aka ajiye rikodin kiran bidiyo a Slack?

  1. Ana ajiye rikodin kiran bidiyo zuwa tashar ko tattaunawar da aka yi kiran a kai.
  2. Don samun damar yin rikodin, je zuwa tattaunawar kuma bincika fayil ɗin mai jarida daidai.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda za a gyara Banding a Paint.net?

Zan iya tsara kiran bidiyo akan Slack a gaba?

  1. Slack yana ba ku damar tsara kiran bidiyo a gaba ta hanyar haɗa aikace-aikacen kalanda kamar Google Calendar ko Outlook.
  2. Don yin wannan, ƙirƙiri wani abu a cikin kalandarku kuma ƙara gayyatar kiran Slack azaman hanyar haɗi ko bayanin haɗi.

Zan iya shiga kiran bidiyo na Slack ba tare da asusu ba?

  1. Ee, yana yiwuwa a shiga kiran bidiyo na Slack a matsayin baƙo ba tare da samun asusun Slack ba.
  2. Za ku sami hanyar haɗin gayyatar gayyatar da za ta ba ku damar shiga kiran a matsayin ɗan takara na waje.

Zan iya ɓoye bayanana yayin kiran bidiyo a cikin Slack?

  1. Yayin kiran bidiyo a cikin Slack, danna alamar "Ƙari" a ƙasan taga kuma zaɓi "Boye Bayanan."
  2. Tuna Lura cewa wannan fasalin bazai samuwa akan duk nau'ikan Slack da na'urori ba.