Yadda za a iyakance damar mai amfani a cikin Windows 10

Sabuntawa na karshe: 03/02/2024

Sannu Tecnobits! Lafiya lau? Ina fatan kuna da rana mai ban mamaki. Af, ko kun san haka iyakance damar mai amfani a cikin Windows 10 Shin yana da sauƙi fiye da yadda kuke zato? 😉

1. Yadda ake ƙirƙirar asusun mai amfani a cikin Windows 10?

  1. Zaɓi Saituna a menu na farawa.
  2. Danna Lissafi.
  3. Zaɓi Iyali da sauran masu amfani.
  4. Zaɓi Ƙara wani mutum zuwa wannan ƙungiyar.
  5. Danna Bani da bayanin shigan mutumin.
  6. Shigar da adireshin imel don sabon asusun kuma danna Next.
  7. Zaɓi tambayar tsaro kuma rubuta amsar.
  8. Danna Gaba kuma zaɓi hanyar tabbatarwa.
  9. Shigar da lambar tabbatarwa kuma danna Next don gama ƙirƙirar asusun.

2. Yadda ake canza izini na asusun mai amfani a cikin Windows 10?

  1. Danna maɓallin Windows da maɓallin R a lokaci guda don buɗe Run.
  2. Buga compmgmt.msc kuma latsa Shigar don buɗe Console Gudanar da Kwamfuta.
  3. A cikin sashin hagu, danna Masu amfani da Gida da Ƙungiyoyi.
  4. Danna Masu amfani kuma zaɓi asusun wanda kake son canza izinin sa.
  5. Danna dama akan asusun kuma zaɓi Properties.
  6. Akan Membobin shafin, danna maɓallin Ƙara.
  7. Buga sunan rukunin masu amfani wanda kake son ƙara asusun kuma danna Duba Sunas.
  8. Danna Ok don canza izinin asusun mai amfani.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake kashe tunatarwar Windows 10

3. Yadda ake toshe damar shiga wasu aikace-aikacen don asusun mai amfani a cikin Windows 10?

  1. Danna maɓallin Windows da maɓallin I a lokaci guda don buɗe Saituna.
  2. Danna Lissafi kuma zaɓi Iyali & sauran masu amfani.
  3. Zaɓi asusun mai amfani wanda kuke son toshe aikace-aikace.
  4. A cikin sashin Saitunan shiga, danna Saita asusu kuma saita iyakacin shekaru don taƙaita isa ga wasu ƙa'idodi.
  5. A cikin Block apps da wasannin da ba su dace ba, kunna maɓalli kuma zaɓi aikace-aikacen da kuke son toshewa.
  6. Danna Ajiye don amfani da canje-canje kuma toshe damar zuwa zaɓaɓɓun ƙa'idodin.

4. Yadda za a iyakance lokacin amfani da asusun mai amfani a cikin Windows 10?

  1. Danna maɓallin Windows da maɓallin I a lokaci guda don buɗe Saituna.
  2. Danna Lissafi kuma zaɓi Iyali & sauran masu amfani.
  3. Zaɓi asusun mai amfani wanda kuke son saita iyakokin lokaci don shi.
  4. A cikin sashin Lokacin allo, danna Saita iyakokin lokaci don kunna ikon iyaye.
  5. Zaɓi ranaku da lokutan da kuke son ba da damar shiga asusun mai amfani.
  6. Danna Ajiye don amfani da iyakokin lokaci zuwa asusun mai amfani.

5. Yadda za a kashe ikon iyaye akan asusun mai amfani a cikin Windows 10?

  1. Danna maɓallin Windows da maɓallin I a lokaci guda don buɗe Saituna.
  2. Danna Lissafi kuma zaɓi Iyali & sauran masu amfani.
  3. Zaɓi asusun mai amfani wanda kuke son musaki kulawar iyaye.
  4. A cikin sashin Lokacin allo, danna Duba Ayyukan kuma yi saiti don sarrafa iyaye.
  5. Zaɓi Kashe ikon iyaye kuma bi umarnin don tabbatar da kashewa.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake farkawa Windows 10 daga yanayin barci

6. Yadda ake kare asusun mai amfani da kalmar sirri a cikin Windows 10?

  1. Danna maɓallin Windows da maɓallin I a lokaci guda don buɗe Saituna.
  2. Danna Lissafi kuma zaɓi zaɓuɓɓukan shiga.
  3. A cikin ɓangaren Kalmar wucewa, danna Ƙara don saita kalmar sirri don asusun mai amfani.
  4. Shigar da kalmar sirri da ake so kuma danna Next.
  5. Maimaita kalmar wucewa don tabbatarwa kuma danna Next don gama saitin.

7. Yadda ake share asusun mai amfani a cikin Windows 10?

  1. Danna maɓallin Windows da maɓallin I a lokaci guda don buɗe Saituna.
  2. Danna Lissafi kuma zaɓi Iyali & sauran masu amfani.
  3. Zaɓi asusun mai amfani da kuke son sharewa.
  4. Danna Cire kuma bi umarnin don tabbatar da share asusun.

8. Yadda za a ƙuntata damar Intanet don asusun mai amfani a cikin Windows 10?

  1. Danna maɓallin Windows da maɓallin I a lokaci guda don buɗe Saituna.
  2. Danna Lissafi kuma zaɓi Iyali & sauran masu amfani.
  3. Zaɓi asusun mai amfani wanda kuke son taƙaita shiga Intanet don shi.
  4. A cikin sashin Lokacin allo, danna Duba Ayyukan kuma yi saitunan don sarrafa iyaye.
  5. Zaɓi Toshe gidajen yanar gizo marasa dacewa kuma ƙara rukunin yanar gizon da kuke son toshewa.
  6. Danna Ajiye don amfani da ƙuntatawa na shiga Intanet zuwa asusun mai amfani.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake zama a Fortnite akan PC

9. Yadda ake ba da izinin shiga wasu ƙa'idodi don asusun mai amfani ɗaya a cikin Windows 10?

  1. Danna maɓallin Windows da maɓallin I a lokaci guda don buɗe Saituna.
  2. Danna Lissafi kuma zaɓi Iyali & sauran masu amfani.
  3. Zaɓi asusun mai amfani wanda kuke son ba da izinin shiga wasu aikace-aikace kawai.
  4. A cikin sashin Lokacin allo, danna Duba Ayyukan kuma yi saitunan don sarrafa iyaye.
  5. Zaɓi Bada waɗannan ƙa'idodin kawai kuma zaɓi ƙa'idodin da kuke son ba da damar shiga.
  6. Danna Ajiye don amfani da ƙuntatawa damar aikace-aikacen zuwa asusun mai amfani.

10. Yadda ake saita sanarwar don iyakokin asusun mai amfani a cikin Windows 10?

  1. Danna maɓallin Windows da maɓallin I a lokaci guda don buɗe Saituna.
  2. Danna Lissafi kuma zaɓi Iyali & sauran masu amfani.
  3. Zaɓi asusun mai amfani wanda kuke son saita sanarwar iyakacin lokaci.
  4. A cikin sashin Lokacin allo, danna Ƙarin zaɓuɓɓukan sanarwa don kunna sanarwar.
  5. Zaɓi mita da nau'in sanarwar da kake son karɓa kuma danna Ajiye don amfani da saitunan.

Sai anjima, Tecnobits! Kuma ku tuna, aminci shine mabuɗin, don haka kar ku manta Yadda za a iyakance damar mai amfani a cikin Windows 10. Zan gan ka!