A zamanin yau na fasahar dijital, amfani da wayoyin hannu wajen hada-hadar banki ya zama ruwan dare. Wannan labarin yana mai da hankali kan cikakkun bayanai game da fasaha “Yadda ake biya Tare da Wayar hannu Bankia», batu mai mahimmanci ga duk masu amfani da Bankia waɗanda ke son biyan kuɗi ta na'urorin hannu. A cikin wannan yawon shakatawa, za mu koyi yadda za a yi amfani da mafi amfani fasali miƙa, kazalika da takamaiman matakai da za a bi don tabbatar da m ma'amaloli.
Yin amfani da aikace-aikacen banki yana ƙaruwa akai-akai, a hankali yana kawar da ayyukan gargajiya na kan-da-counter. The Bankia app Yana da kyakkyawan kayan aiki don aiwatar da ayyukan banki daban-daban ba tare da barin gida ba. A cikin wannan labarin, za mu samar da mahimman bayanan fasaha don fahimtar yadda zaku iya biyan kuɗi da wayar hannu ta aikace-aikacen Bankia. A cikin wannan mahallin, yana da dacewa don fahimta da ayyuka na banki aikace-aikace, wanda ke faɗaɗa panorama ɗinmu na damar da waɗannan kayan aikin ke bayarwa.
Gabatarwa ga Yadda ake Biyan kuɗi da Bankia Mobile
Da zuwan fasahar wayar hannu, rayuwarmu ta canza ta hanyoyi da dama, ciki har da yadda muke sarrafa kudaden mu. Bankin wayar hannu ya zama kayan aiki mai mahimmanci ga yawancin mu. Aikace-aikacen 'Bankia Wallet' yana ba mu damar aiwatar da ma'amaloli daban-daban lafiya kuma mai inganci, ba tare da ɗaukar katin kiredit ko zare kudi da mu ba.
Bankia yana ba da sabis da yawa da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi ta aikace-aikacen wayar hannu. Wasu daga cikin fitattu sun haɗa da:
- Yi cajin ma'auni akan katunan da aka riga aka biya
- Canja wurin kuɗi zuwa wasu asusun
- Biyan kudade da ayyuka
Duk wannan yana sa hakan ya faru Bankia yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓuka don sarrafa kuɗin ku ta hanyar na na'urarka wayar hannu.
Koyaya, idan kun kasance sababbi ga bankin wayar hannu, kuna iya mamakin yadda ake biyan kuɗi da app ɗin Bankia Wallet. Kada ku damu, tsarin yana da sauƙi. Da farko, dole ne ka zazzage aikace-aikacen akan na'urarka ta hannu sannan ka yi rijistar katin bankinka. Da zarar an yi haka, zaku iya amfani da fasalin biyan kuɗi ta wayar hannu don yin ma'amala. Kar ku manta cewa tsaro shine mafi mahimmanci, don haka yakamata ku tabbatar da amincin haɗin Intanet ɗinku yayin amfani da bankin wayar hannu. Don ƙarin fahimtar yadda ake kare ma'amalar banki ta kan layi, muna ba da shawarar yin bitar labarinmu akan online banki tsaro. Ka tuna, tsaron kuɗin ku shine a hannunka.
Kanfigareshan na Bankia Mobile Application don biyan kuɗi
La Bankia mobile aikace-aikace ya sauƙaƙa tsarin biyan kuɗi daga jin daɗin wayar hannu. Don farawa, dole ne ku sauke aikace-aikacen daga Google Play Adana don Android ko AppStore don iOS kuma ka tabbata kana da wani asusun banki yana aiki tare da Bankia. Da zarar an sauke, bi tsarin daidaitawa ta hanyar gano kanku da sunan mai amfani da kalmar wucewa.
Mataki na gaba zai ƙunshi kunna aikin biyan kuɗi akan na'urarka. Ana yin wannan daga menu na saitunan aikace-aikacen, a cikin sashin "Biyan kuɗi". Anan za ku iya ƙara katunan kuɗi ko zare kudi waɗanda kuke son amfani da su don biyan kuɗin ku. Yana da mahimmanci don haskaka cewa komai wannan tsari Ana yin shi a ƙarƙashin manyan matakan aminci da kariya na bayanan ku.
A karshe, da zarar kun saba da aikace-aikacen, za ku sami damar cin gajiyar abubuwan da ke tattare da shi, kamar watsa kudi a wasu masu amfani daga Bankia, biyan kuɗi a cikin kayan aiki na zahiri da kama-da-wane, ko sarrafa asusun ajiyar ku da katunan Bankia. Komai daga aikace-aikacen akan wayar hannu, ba tare da buƙatar zuwa ofis ba. Idan kuna son ƙarin sani game da ayyuka daban-daban na aikace-aikacen Bankia, muna ba da shawarar wannan labarin: Fasalolin aikace-aikacen Bankia.
Yi amfani da Aikace-aikacen Bankia don Biyan Kuɗi a cikin Stores
Sauƙaƙan biyan kuɗin siyayyar ku tare da dannawa ɗaya kawai akan wayarku ya zama gaskiya tare da aikace-aikacen Bankia. Wannan banki ya samar da ingantaccen tsari kuma mai sauƙin amfani wanda zai ba ku damar gudanar da hada-hadar kuɗi kai tsaye daga na'urar tafi da gidanka. Abinda kawai kake bukata shine ka sanya Application Bankia akan wayarka ta hannu da kuma asusu a wannan bankin. Ta wannan aikace-aikacen zaku iya biyan kuɗi a cikin shagunan jiki da kan layi cikin sauri da sauƙi. Zaɓi ne mai matukar dacewa wanda ke hana ku koyaushe ɗaukar katin kiredit ɗinku tare da ku.
Don samun damar biyan kuɗi da wayar hannu a cikin shaguna ta hanyar aikace-aikacen Bankia za ku bi wasu matakai. Da farko, dole ne ka haɗa asusunka na Bankia da aikace-aikacen akan wayar hannu. Bayan haka, lokacin da kuke cikin kantin sayar da ku kuma ku je biyan kuɗi, kawai kuna buƙatar buɗe app ɗin, zaɓi zaɓin 'Biyan kuɗi a cikin shagunan' sannan ku bi umarnin. Kuna iya zaɓar asusun banki wanda kuke son yin ciniki da adadin kuɗin da za ku biya. Da zarar kun tabbatar da biyan kuɗi, za ku sami sanarwa akan wayar hannu da ke tabbatar da ciniki.
Baya ga biyan kuɗi a cikin shaguna, kuna iya amfani da aikace-aikacen Bankia don sarrafa asusunku, bincika ma'auni, yin canja wuri da sauran ayyuka da yawa. Duk waɗannan hanyoyin suna da amintacce, tunda Bankia yana amfani da sabon ɓoyayyen ɓoyewa da fasahar tantancewa don kare bayanan ku. Don haka, zaku iya samun kwanciyar hankali yayin amfani da aikace-aikacen Bankia don biyan kuɗi a cikin shagunan da aiwatar da wasu ayyukan kuɗi.. Idan kuna son ƙarin koyo game da yadda ake kare bayananku yayin amfani da aikace-aikacen banki ta hannu, muna ba da shawarar karanta post ɗinmu game da tsaro a aikace-aikacen banki ta hannu.
Nasihun Tsaro Lokacin Amfani da Aikace-aikacen Biyan Waya ta Bankia
Da farko, tabbatar da tsaron asusun ku. Lokacin amfani da aikace-aikacen biyan kuɗi ta hannu na Bankia yana da mahimmanci don ba da fifikon tsaro. Tabbatar cewa kuna amfani da ƙarfi, kalmomin sirri na musamman don asusunku. Kada ku taɓa raba kalmomin shiga ko lambobin tabbatarwa tare da kowa. Hakanan, ku tuna fita daga aikace-aikacen da zarar kun gama amfani da shi. Tabbatar kun shigar da ingantaccen software na anti-malware akan wayarku don kare kanku daga yuwuwar barazanar.
Koyaushe bincika kafin biyan kuɗi. Lokacin amfani da aikace-aikacen biyan kuɗi ta hannu ta Bankia, yana da mahimmanci ku mai da hankali kafin tabbatar da duk wani ciniki. Bincika sunan mai karɓa da cikakkun bayanai kafin aika kuɗi. Idan kun lura da ayyukan tuhuma ko ba a gane ku ba akan asusunku, tuntuɓi Bankia nan da nan. Hakanan yana da kyau a sake bitar bayanan asusunku akai-akai don gano duk wani aiki da ba a saba gani ba.
Sabunta app akai-akaiSabuntawa na aikace-aikacen Ba wai kawai suna kawo sabbin abubuwa da haɓaka ayyuka ba, suna da mahimmanci don kiyaye amincin asusun ku. Masu haɓaka aikace-aikacen Bankia suna ci gaba da aiki don inganta tsaro da gyara duk wani lahani da masu aikata laifukan yanar gizo za su iya amfani da su. Saboda haka, yana tsara tsarin yanayin da lokacin sabunta aikace-aikacen ku, ko da yaushe zabar yin haka lafiya kuma a kan cibiyoyin sadarwa masu zaman kansu. Ta hanyar sabunta aikace-aikacen ku na Bankia, za ku iya tabbatar da cewa kuna amfani da mafi inganci kuma ingantaccen sigar mai yuwuwa.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.