Yadda ake cire makirufo daga mashigin bincike na Google

Sabuntawa ta ƙarshe: 23/02/2024

Sannu Tecnobits! Kuna shirye don koyon yadda ake ba makirufo Google hutu? Bari mu cire makirufo daga mashigin bincike kuma mu cinye madannai kamar zakara na gaskiya! 🎤💪 #Barka da Mikrophone

1. Me yasa kuke son cire makirufo daga mashigin bincike na Google?

Akwai dalilai da yawa da zai sa wani zai so ya cire alamar makirufo daga mashigin bincike na Google. Ga wasu 'yan bayani mai yiwuwa:

  1. Sun fi son yin amfani da binciken tushen rubutu maimakon umarnin murya.
  2. Suna samun gunkin makirufo yana ɗaukar hankali na gani.
  3. Suna da damuwa game da abubuwan da ke kunna murya.

Akwai dalilai da yawa da ya sa wani zai so ya cire alamar makirufo daga mashigin bincike na Google. Ga wasu bayanai masu yiwuwa:

  1. Fi son amfani da binciken tushen rubutu maimakon umarnin murya.
  2. Gano gunkin makirufo yana damun gani.
  3. Kasance da damuwar sirri game da fasalin kunna murya.

2. Shin yana yiwuwa a cire makirufo daga mashigin bincike na Google?

Ee, yana yiwuwa a cire gunkin makirufo daga mashigin bincike na Google. Duk da haka, yana da mahimmanci a lura cewa wannan tsari na iya bambanta dangane da na'urar da mai binciken da ake amfani da shi.

  1. Yana yiwuwa a cire gunkin makirufo daga mashigin bincike na Google.
  2. Tsarin na iya bambanta dangane da na'urar da mai binciken da kake amfani da shi.

Ee, yana yiwuwa a cire gunkin makirufo daga mashigin bincike na Google. Duk da haka, yana da mahimmanci a lura cewa wannan tsari na iya bambanta dangane da na'urar da browser da kake amfani da ita.

3. Ta yaya zan iya cire makirufo daga mashigin bincike na Google akan na'urar Android ta?

Cire alamar makirufo daga mashigin bincike na Google akan na'urar Android yana buƙatar ƴan matakai masu sauƙi:

  1. Bude Google app akan na'urar ku ta Android.
  2. Matsa kan zaɓin 'Ƙari' (yawanci ana wakilta ta da layukan kwance uku).
  3. Zaɓi 'Settings' daga menu.
  4. Matsa kan zaɓi 'Voice'.
  5. Kashe fasalin 'Voice Match' da 'Ganewar Maganar Magana'.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake hada hotuna daga asusun Google guda biyu

Cire makirufo daga mashigin bincike na Google akan na'urar Android yana buƙatar ƴan matakai masu sauƙi:

  1. Buɗe manhajar Google a kan na'urarka ta Android.
  2. Matsa zaɓin 'Ƙari' (yawanci ana wakilta ta da layukan kwance uku).
  3. Zaɓi 'Settings' daga menu.
  4. Matsa zaɓin 'Voice'.
  5. Kashe zaɓuɓɓukan 'Haɗin Murya' da 'Ganewar Kalma'.

4. Ta yaya zan iya cire makirufo daga mashigin bincike na Google akan iPhone ko iPad?

Don cire gunkin makirufo daga mashigin bincike na Google akan iPhone ko iPad, bi waɗannan matakan:

  1. Bude Google app akan na'urar ku ta iOS.
  2. Matsa kan zaɓin 'Ƙari' (yawanci ana wakilta ta da layukan kwance uku).
  3. Zaɓi 'Settings' daga menu.
  4. Matsa zaɓin 'Binciken Murya'.
  5. Kashe zaɓin 'Murya'.

Don cire gunkin makirufo daga mashigin bincike na Google akan iPhone ko iPad, bi waɗannan matakan:

  1. Buɗe manhajar Google akan na'urar iOS ɗinka.
  2. Matsa zaɓin 'Ƙari' (yawanci ana wakilta ta da layukan kwance uku).
  3. Zaɓi 'Settings' daga menu.
  4. Matsa zaɓin 'Binciken Murya'.
  5. Kashe zaɓin 'Murya'.

5. Ta yaya zan iya cire makirufo daga mashigin bincike na Google a cikin burauzar gidan yanar gizona?

Cire gunkin makirufo daga mashigin bincike na Google a cikin burauzar gidan yanar gizo ana iya yin ta ta bin waɗannan matakai na gaba ɗaya:

  1. Bude burauzar gidan yanar gizon ku kuma je zuwa shafin farko na Google.
  2. Danna kan zaɓin 'Saituna' (yawanci ana wakilta ta layukan kwance uku ko gunkin gear).
  3. Zaɓi 'Search settings' daga menu.
  4. Gungura ƙasa zuwa sashin 'Voice & Audio Activity' kuma danna kan 'Sarrafa ayyuka'.
  5. A cikin saitunan 'Voice & Audio Activity', kunna zaɓin da ke da alaƙa da binciken murya.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Banana na Nano yanzu hukuma ce: Gemini 2.5 Flash Image, babban editan Google wanda kuke amfani da shi yayin hira.

Cire gunkin makirufo daga mashigin bincike na Google a cikin burauzar gidan yanar gizo ana iya yin ta ta bin waɗannan matakai na gaba ɗaya:

  1. Bude burauzar gidan yanar gizon ku kuma je zuwa shafin gida na Google.
  2. Danna kan zaɓin 'Saituna' (yawanci ana wakilta ta layukan kwance uku ko gunkin gear).
  3. Zaɓi 'Saitunan Bincike' daga menu.
  4. Gungura ƙasa zuwa sashin 'Voice and Audio Activity' kuma danna 'Sarrafa Ayyuka'.
  5. A cikin saitunan 'Murya da Ayyukan sauti', musaki zaɓuɓɓukan da suka shafi binciken murya.

6. Akwai kari ko add-ons da ke ba ku damar cire makirufo daga mashigin bincike na Google?

Ee, akwai kari na burauza ko kari wanda ke ba masu amfani damar keɓance mashigin bincike na Google kuma su cire gunkin makirufo. Ana iya samun waɗannan abubuwan haɓakawa da shigar da su daga shagunan tsawaita masu bincike daban-daban.

  1. Akwai kari na burauza ko add-kan da ke ba masu amfani damar keɓance mashigin bincike na Google da cire gunkin makirufo.
  2. Ana iya samun waɗannan kari kuma shigar da su daga shagunan tsawaita na mai lilo.

Ee, akwai kari na burauza ko add-kan da ke ba masu amfani damar keɓance mashigin bincike na Google da cire gunkin makirufo. Ana iya samun waɗannan kari kuma shigar da su daga shagunan tsawaita na mai lilo.

7. Shin cire makirufo daga mashigin bincike na Google zai shafi kwarewar bincike ta kowace hanya?

Cire alamar makirufo daga mashigin bincike na Google canji ne na kwaskwarima kuma bai kamata ya shafi aikin injin binciken ba. Ba zai tasiri inganci ko daidaiton sakamakon bincike ba.

  1. Cire alamar makirufo daga mashigin bincike na Google canji ne na kwaskwarima kuma bai kamata ya shafi aikin injin binciken ba.
  2. Ba zai shafi inganci ko daidaiton sakamakon binciken ba.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake dawo da kalandar Google da aka goge

Cire alamar makirufo daga mashigin bincike na Google canji ne na kwaskwarima kuma bai kamata ya shafi aikin injin binciken ba. Ba zai shafi inganci ko daidaiton sakamakon binciken ba.

8. Zan iya amfani da binciken murya idan na cire makirufo daga mashigin bincike na Google?

Ee, ko da kun cire gunkin makirufo daga mashigin bincike, kuna iya amfani da binciken murya ta hanyar shiga fasalin binciken muryar kai tsaye a cikin Google app ko shafin yanar gizon.

  1. Ee, ko da kun cire alamar makirufo daga mashigin bincike, kuna iya amfani da binciken murya ta hanyar shiga cikin fasalin binciken muryar kai tsaye a cikin ƙa'idar Google ko gidan yanar gizon.

Ee, ko da kun cire alamar makirufo daga mashigin bincike, kuna iya amfani da binciken murya ta hanyar shiga cikin fasalin binciken muryar kai tsaye a cikin ƙa'idar Google ko gidan yanar gizon.

9. Shin za a sami sabuntawa nan gaba wanda zai sauƙaƙa don keɓance mashigin bincike na Google?

Google sau da yawa yana gabatar da sabuntawa da fasali ga samfuransa, don haka yana yiwuwa a nan gaba, ana iya samun mafi sauƙi hanyoyin da za a keɓance mashigin bincike, gami da zaɓi don cire alamar makirufo.

  1. Google sau da yawa yana gabatar da sabuntawa da fasali ga samfuransa

    Sai anjima, Tecnobits! Koyaushe ku tuna cewa muryar tana da ƙarfi, amma wani lokacin muna buƙatar ɗan shiru. Oh, kuma kar ku manta Yadda ake cire makirufo daga mashigin bincike na Google. Zan gan ka!