Yadda ake gane idan wani abokin hulɗa na WhatsApp ya toshe ni

Sabuntawa ta ƙarshe: 18/10/2023

WhatsApp sanannen aikace-aikacen aika saƙo ne a duniya, amma wani lokacin kuna iya samun kanku kuna mamakin ko abokin hulɗa ya dace da ku. ya tosheA cikin wannan labarin, za mu yi bayani yadda ake sanin ko lambar sadarwa ta WhatsApp ya yanke shawarar toshe ku, don ku iya fahimtar abin da ke faruwa a cikin jerin sunayen ku. Na gaba, za mu ba ku wasu nasihu da dabaru don gane idan wani ya toshe ku akan WhatsApp da matakan da zaku bi don tabbatar da zargin ku. Kasance da labari kuma gano idan a Lambar Sadarwa ta WhatsApp ya yanke shawarar toshe ku.

– Mataki-mataki ➡️ Yadda ake sanin idan abokin hulɗa na WhatsApp ya toshe ni

Yadda ake gane idan wani abokin hulɗa na WhatsApp ya toshe ni

  • Tabbatar da haɗin gwiwa na ƙarshe: Ɗaya daga cikin matakan farko na tantance idan lamba yana da An toshe a WhatsApp shine duba haɗin ku na ƙarshe. Idan mutumin ya saita sirrinsa don ɓoyewa, yana iya zama alamar cewa sun toshe ku. Idan kuna iya ganin haɗin su na ƙarshe a baya amma ba yanzu ba, tabbas sun toshe ku.
  • Aika saƙo: Wata hanyar gano ko an toshe ku ita ce gwada aika saƙo zuwa lambar da ake tambaya. Idan ka ga cak guda (✓) maimakon guda biyun (✓✓) da ke nuna an isar da sakon, da alama an toshe ka.
  • Duba hoton bayanin martaba: Duba idan lambar sadarwar ta canza hoton bayanin su kwanan nan. Idan kana da an toshe shi, mai yiwuwa ba za ka iya ganin sabon hoton su ba ko kuma ya zama babban hoton WhatsApp, kamar alamar wayar. Ka tuna cewa mutumin ma zai iya canza hotonsa saboda wasu dalilai, don haka wannan bayanin ba cikakke ba ne.
  • Yi kira: Gwada yin murya ko kiran bidiyo zuwa lambar sadarwar da kuke zargin ta hana ku. Idan bai haɗi ba ko kiran bai haɗa daidai ba, yana yiwuwa an katange ku. Koyaya, hakan na iya faruwa idan mutumin ba shi da haɗin Intanet mai kyau.
  • Ƙirƙiri sabuwar ƙungiya: Idan kuna da shakku game da ko an toshe ku ko a'a, kuna iya ƙoƙarin ƙirƙirar sabo Ƙungiyar WhatsApp kuma gayyato abokin hulɗar da ake tambaya. Idan ka karɓi saƙon da ke nuna cewa ba za ka iya ƙarawa ba ga mutumin saboda ya toshe ka, to shakkar ka daidai ne.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Mene ne tasirin siyasa da tattalin arziki na fasahar 5G?

Tambaya da Amsa

Yadda ake sanin ko lambar sadarwar WhatsApp ta hana ni

1. Menene ma'anar idan abokin hulɗa na WhatsApp ya toshe ni?

Amsa:

  1. Idan abokin hulɗa na WhatsApp ya toshe ku, yana nufin cewa mutumin ya hana sadarwa tare da ku gaba ɗaya a kan dandamali.

2. Wadanne canje-canje zan lura idan an toshe ni a WhatsApp?

Amsa:

  1. Wasu canje-canje da zaku iya lura dasu idan an toshe ku akan WhatsApp sune:
  2. Ba za ku iya ganin lokacin haɗin mutumin na ƙarshe ba.
  3. Ba za ku iya ganin hoton bayanin mutumin ko sabunta halinsa ba.
  4. Ba za a iya isar da saƙon ku zuwa ga mutumin ba (zaku ga alama ɗaya kawai).
  5. Ba za a iya yin kiran murya ba.

3. Ta yaya zan iya sanin idan wani ya kulle ni a WhatsApp?

Amsa:

  1. Don gano ko wani ya yi blocking din ku a WhatsApp, kuna iya bin waɗannan matakan:
  2. Aika sako zuwa ga wanda ake zargi da toshe ku.
  3. Kula da halayen saƙon (Tick guda yana nufin an aika saƙon amma ba a isar da shi ba).
  4. Duba matsayin lokacin haɗin mutumin da hoton bayanin martaba.
  5. Idan kuna zargin an toshe ku, gwada yin kiran murya ga mutumin.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Ta yaya ake bayyana sigogin watsawa?

4. Me zai faru idan na kasa ganin lokacin haɗin lamba akan WhatsApp?

Amsa:

  1. Idan ba za ku iya ganin lokacin haɗin gwiwa ba lambar waya a WhatsApp, yana iya nufin cewa mutumin ya saita sirrinsa ta yadda abokan hulɗarsu kawai za su iya gani ko kuma sun hana ku.

5. Ta yaya zan iya bincika idan an kulle ni a WhatsApp ba tare da aika sako ba?

Amsa:

  1. Don bincika ko an toshe ku a WhatsApp ba tare da aika sako ba, kuna iya bi waɗannan matakan:
  2. Kula da matsayin lokacin haɗin gwiwa na mutumin.
  3. Bincika idan kuna iya ganin hoton bayanin su ko matsayi da aka sabunta.
  4. Gwada kiran mutumin.

6. Akwai Application na waje don gano wanda ya yi blocking dina a WhatsApp?

Amsa:

  1. Eh, akwai wasu manhajoji da ke da’awar cewa za su iya gaya muku wadanda suka yi blocking din ku a WhatsApp, amma ku tuna cewa galibin wadannan manhajoji ba na hukuma ba ne kuma suna iya zama na yaudara ko kuma ba su da aminci.

7. Mutumin da aka toshe zai iya ganin sakonni na a cikin rukunin WhatsApp?

Amsa:

  1. Ee, mutumin da aka katange zai iya ganin saƙonninku a kunne group na WhatsApp (saboda toshewa ya shafi sadarwa kai tsaye tsakanin su biyu kawai).
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  A wane gini ne Encore yake?

8. Shin har yanzu zan iya ganin profile na wani wanda ya yi blocking na a WhatsApp?

Amsa:

  1. Idan wani ya toshe ku a WhatsApp, ba za ku iya ganin hoton bayanin martaba, matsayi, da lokacin haɗin gwiwa na ƙarshe ba.

9. Shin WhatsApp yana aika sanarwar idan wani ya hana ni?

Amsa:

  1. A'a, WhatsApp ba zai aika wani sanarwa ba idan wani ya toshe ku akan dandamali.

10. Zan iya cire blocking wani a WhatsApp bayan na yi blocking?

Amsa:

  1. Eh, zaku iya buɗewa wani akan WhatsApp ta bin waɗannan matakan:
  2. Shiga saitunan WhatsApp naku.
  3. Je zuwa sashin "Account" kuma zaɓi "Privacy."
  4. A ƙarƙashin zaɓi na "An katange", za ku sami mai amfani da aka katange. Matsa shi kuma zaɓi "Buɗe".