Shin kun taɓa mamakin yadda ake kashe sautin kamara akan Huawei ɗinku? Yadda ake kashe sautin kyamarar Huawei Matsalar gama gari ce ga masu amfani da yawa waɗanda ke son ɗaukar hotuna shiru. Abin farin ciki, akwai hanyoyi masu sauƙi da yawa don kashe sautin kyamara akan wayoyin hannu na wannan alamar. Na gaba, za mu nuna muku hanyoyi biyu masu sauƙi da inganci don magance wannan matsala.
– Mataki-mataki ➡️ Yadda ake kashe sautin kyamarar Huawei
- Bude aikace-aikacen kyamara akan wayar Huawei.
- Da zarar kun kasance akan allon kyamara, nemo gunkin saituna. Yawancin lokaci yana cikin kusurwar allon ko a cikin menu mai saukewa.
- Matsa gunkin saituna don samun dama ga saitunan kamara.
- Gungura ƙasa har sai kun sami zaɓin sautin kamara. Yawancin lokaci zai kasance a cikin sashin saitunan gaba ɗaya.
- Matsa zaɓin sautin kamara don kashe sautin kyamara.
- Da zarar an kashe, fita saitunan kuma ya koma babban allon kyamara.
Tambaya&A
Tambayoyi akai-akai kan Yadda ake kashe sautin kyamarar Huawei
1. Yadda za a kashe sautin kamara akan Huawei?
1. Bude app na kyamara akan na'urar Huawei.
2. Nemo gunkin Saituna kuma danna shi.
3. Gungura ƙasa har sai kun sami zaɓin Sautin Shutter.
4. Kashe zaɓi don kashe sautin kamara.
2. Zan iya kashe sautin kamara akan Huawei dina ba tare da kashe sautin wayar ba?
1. Bude app na kyamara akan na'urar Huawei.
2. Nemo gunkin Saituna kuma danna shi.
3. Gungura ƙasa har sai kun sami zaɓin Sautin Shutter.
4. Daidaita ƙarar sautin rufewa zuwa abin da kuke so ko kashe shi gaba ɗaya.
3. A ina zan sami zaɓi don kashe sautin rufewa akan Huawei na?
1. Bude app na kyamara akan na'urar Huawei.
2. Nemo gunkin Saituna kuma danna shi.
3. Gungura ƙasa har sai kun sami zaɓin Sautin Shutter.
4. Kashe zaɓi don kashe sautin kamara.
4. Menene zan yi idan ban sami zaɓi don kashe sautin kamara akan Huawei na ba?
1. Bude aikace-aikacen kyamara akan na'urar Huawei.
2. Nemo gunkin Saituna kuma danna shi.
3. Idan ba za ka iya samun zaɓin sauti na rufewa ba, duba cikin saitunan gabaɗayan na'urar.
4. Kashe zaɓi don kashe sautin kamara idan kun same shi.
5. Shin akwai wata hanya ta daban don kashe sautin kamara akan Huawei?
1. Bude app na kyamara akan na'urar Huawei.
2. Nemo gunkin Saituna kuma danna shi.
3. Gungura ƙasa har sai kun sami zaɓin Sautin Shutter.
4. Idan baku sami zaɓi a cikin saitunan kamara ba, duba saitunan sauti na na'urar gabaɗaya.
6. Shin kashe sautin kamara akan Huawei yana shafar ingancin hotuna?
1. Kashe sautin rufewa akan Huawei babu yana shafar ingancin hotunan da aka ɗauka tare da kyamara.
7. Za a iya kashe sautin kamara akan duk samfuran Huawei?
1. Zaɓin kashe sautin kamara na iya bambanta dangane da sigar da OS na na'urar Huawei.
8. Me yasa ba zan iya kashe sautin kamara akan Huawei na ba?
1. A wasu nau'ikan Huawei ko nau'ikan software, zaɓin kashe sautin kamara yana iya kasancewa a wani wuri daban.
9. Shin kashe sautin kamara akan Huawei hanya ce mai juyawa?
1. E, za ka iya sake kunnawa sautin rufewa akan kyamarar Huawei ta hanyar bin matakai iri ɗaya don kashe shi.
10. Shin akwai ƙarin aikace-aikacen da zai iya taimaka mini na kashe sautin kamara akan Huawei?
1. Kuna iya lilo a cikin Huawei App Store don nemo apps da ke ba ku damar tsara saitunan kyamara, gami da sautin rufewa.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.