Loda labari zuwa Instagram na iya zama kamar mai rikitarwa da farko, amma a zahiri abu ne mai sauqi. Yadda ake Loda Labari zuwa Instagram Aiki ne da duk mai amfani da dandalin sada zumunta zai iya yi ta wasu matakai. Ko yana raba lokuta na musamman tare da abokai ko haɓaka kasuwanci, labarun Instagram hanya ce mai tasiri da nishaɗi don yin hulɗa tare da mabiya da abokai. A cikin wannan labarin, za mu yi bayani a sarari kuma a taƙaice yadda ake loda labari zuwa Instagram ta yadda za ku iya cin gajiyar wannan fasalin. Karanta don gano yadda!
– Mataki-mataki ➡️ Yadda ake Loda Labari zuwa Instagram
- Bude Instagram app akan na'urar tafi da gidanka.
- Shiga cikin asusunku idan baku riga ba.
- Da zarar kun kasance kan babban shafi, danna dama ko matsa gunkin hoton bayanin martabar ku a kusurwar hagu na sama.
- Wannan zai kai ku sashin Labarun. Don loda sabon labari, danna maɓallin madauwari da ke cewa "Labarin ku" a ƙasan allon.
- Da zarar kun shiga cikin kyamara, ɗauki hoto ko bidiyo da kuke son loda zuwa labarinku. Hakanan zaka iya zaɓar hoto ko bidiyo daga gidan hoton na'urarka.
- Bayan ka ɗauka ko zaɓi abun ciki, za ka iya ƙara tasiri, rubutu, lambobi, da ƙari. Yi kowane gyara da kuke so.
- Da zarar kun gamsu da labarin ku, danna maɓallin "Labarin ku" a kusurwar hagu na ƙasan allo don buga shi.
- A shirye, kun yi nasarar loda labari zuwa Instagram.
Tambaya&A
Yadda ake loda labari zuwa Instagram daga wayar hannu?
- Bude Instagram app akan wayar hannu.
- Matsa alamar bayanin ku a kusurwar dama ta ƙasa.
- Danna alamar "+" da ke bayyana a kusurwar hagu na sama na hoton bayanin ku.
- Zaɓi "Tarihi" a saman allon.
- Ɗauki hoto ko zaɓi ɗaya daga cikin gallery ɗin ku kuma keɓance shi da emojis, rubutu ko lambobi.
- Danna "Labarin ku" don buga shi.
Yadda ake loda labari zuwa Instagram daga kwamfuta ta?
- Jeka zuwa instagram.com daga burauzar gidan yanar gizon ku.
- Shiga tare da sunan mai amfani da kalmar wucewa.
- Danna alamar "+" da ke bayyana a kusurwar hagu na sama na hoton bayanin ku.
- Zaɓi "Tarihi" a saman allon.
- Ɗauki hoto ko zaɓi ɗaya daga cikin gallery ɗin ku kuma keɓance shi da emojis, rubutu ko lambobi.
- Danna "Labarin ku" don buga shi.
Yadda ake loda labari tare da kiɗa zuwa Instagram?
- Bude Instagram app akan wayar hannu.
- Matsa alamar bayanin ku a kusurwar dama ta ƙasa.
- Danna alamar "+" da ke bayyana a kusurwar hagu na sama na hoton bayanin ku.
- Zaɓi "Tarihi" a saman allon.
- Doke hagu don zaɓar tsarin "Kiɗa".
- Zaɓi waƙar da kuke so kuma keɓance labarin ku tare da lambobi da rubutu idan kuna so.
- Danna "Labarin ku" don buga shi.
Yadda ake loda labari tare da masu tacewa zuwa Instagram?
- Bude Instagram app akan wayar hannu.
- Matsa alamar bayanin ku a kusurwar dama ta ƙasa.
- Danna alamar "+" da ke bayyana a kusurwar hagu na sama na hoton bayanin ku.
- Zaɓi "Tarihi" a saman allon.
- Danna dama don zaɓar tacewa, sannan ɗaukar hoto ko yin rikodin bidiyo.
- Keɓance labarin ku tare da lambobi da rubutu idan kuna so.
- Danna "Labarin ku" don buga shi.
Yadda ake loda labari zuwa Instagram ba tare da an goge shi ba?
- Bude Instagram app akan wayar hannu.
- Matsa alamar bayanin ku a kusurwar dama ta ƙasa.
- Danna alamar "+" da ke bayyana a kusurwar hagu na sama na hoton bayanin ku.
- Zaɓi "Tarihi" a saman allon.
- Kafin buga shi, musaki zaɓin "Labarin ku" don a adana shi a cikin hotonku kuma ba a goge shi ba bayan awanni 24.
- Latsa "Ajiye" don ajiye shi a cikin gallery.
Yadda ake loda labari zuwa Instagram tare da hanyar haɗi?
- Bude Instagram app akan wayar hannu.
- Matsa alamar bayanin ku a kusurwar dama ta ƙasa.
- Danna alamar "+" da ke bayyana a kusurwar hagu na sama na hoton bayanin ku.
- Zaɓi "Tarihi" a saman allon.
- Doke sama don kunna zaɓin "Haɗi".
- Ƙara hanyar haɗin da kuke so kuma keɓance labarin ku tare da lambobi da rubutu idan kuna so.
- Danna "Labarin ku" don buga shi.
Yadda ake loda labari zuwa Instagram tare da hotuna da yawa?
- Bude Instagram app akan wayar hannu.
- Matsa alamar bayanin ku a kusurwar dama ta ƙasa.
- Danna alamar "+" da ke bayyana a kusurwar hagu na sama na hoton bayanin ku.
- Zaɓi "Tarihi" a saman allon.
- Danna dama ko zaɓi "Layout" don saka hotuna da yawa a cikin labari ɗaya.
- Zaɓi hotunan da kuke son bugawa kuma ku keɓance su tare da lambobi da rubutu idan kuna so.
- Danna "Labarin ku" don buga shi.
Yadda ake loda labari zuwa Instagram tare da ingantaccen launi?
- Bude Instagram app akan wayar hannu.
- Matsa alamar bayanin ku a kusurwar dama ta ƙasa.
- Danna alamar "+" da ke bayyana a kusurwar hagu na sama na hoton bayanin ku.
- Zaɓi "Tarihi" a saman allon.
- Doke hagu har sai kun sami zaɓi na "Launi" kuma zaɓi launi da kuke so azaman bango.
- Keɓance labarin ku tare da lambobi, rubutu ko zane idan kuna so.
- Danna "Labarin ku" don buga shi.
Yadda ake loda labari zuwa Instagram tare da boomerang?
- Bude Instagram app akan wayar hannu.
- Matsa alamar bayanin ku a kusurwar dama ta ƙasa.
- Danna alamar "+" da ke bayyana a kusurwar hagu na sama na hoton bayanin ku.
- Zaɓi "Tarihi" a saman allon.
- Danna dama don zaɓar zaɓin "Boomerang".
- Yi rikodin boomerang ɗin ku kuma keɓance shi tare da lambobi da rubutu idan kuna so.
- Danna "Labarin ku" don buga shi.
Yadda ake loda labari zuwa Instagram daga Facebook?
- Bude aikace-aikacen Facebook ɗin ku.
- Zaɓi zaɓin "Share Labari" a cikin menu na ƙirƙirar post.
- Keɓance labarin ku da rubutu, lambobi ko tacewa idan kuna so.
- Danna "Share akan Facebook da Instagram" don buga shi a kan dandamali biyu.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.