A zamanin dijital na yau, ayyukan yawo sun zama sanannen hanya don jin daɗin fina-finai, silsila, da ƙari ɗaya daga cikin fitattun ayyuka da high quality es HBO Max, wanda aka sani da bayar da kasida mai yawa na shirye-shiryen talabijin da fina-finai masu cin nasara. Ɗaya daga cikin sifofin tsakiya da HBO Max su ne Abubuwan da ke ciki, kayan aiki mai mahimmanci don bincika babban ɗakin karatu na nishaɗi.
An tsara wannan labarin don taimaka muku fahimta da haɓaka amfani da HUBs abun ciki akan HBO MaxKomai idan kun kasance sababbi don amfani da sabis na yawo ko kuma kawai neman haɓaka ƙwarewar mai amfani, wannan cikakken jagorar mai amfani zai ba ku duk bayanan da kuke buƙata don samun mafi kyawun abubuwan da ke yawo na HBO Max.
Fahimtar HUBs akan HBO Max
A kan dandalin yawo na HBO Max, zaku iya samun nunin nunin faifai, fina-finai, da shirye-shirye marasa iyaka. Koyaya, yana iya zama ɗan wahala don kewaya ta zaɓuɓɓuka da yawa. Wannan shi ne inda Abubuwan da ke ciki. HUBs asali sassa ne ko rukui a cikin dandamali waɗanda ke haɗa abun ciki iri ɗaya. Misali, ana iya samun HUB guda don jerin abubuwan ban dariya, wani na fina-finai na aiki, da sauransu. An tsara waɗannan HUB ɗin don sauƙaƙe samun abun ciki da taimaka muku gano sabon abu da kuke so.
Don amfani da HUBs na abun ciki akan HBO Max, kawai danna sashin "Bincike" a saman na allo na dandamali. A can, zaku ga nau'ikan nau'ikan da aka jera, kowane yana wakiltar abun ciki daban-daban HUB. Wasu shahararrun HUBs sun haɗa da HBO, Max Originals, DC da Turner Classic Movies. Lokacin da kuka zaɓi ɗayan waɗannan HUB, za a ɗauke ku zuwa allo wanda ya ƙunshi duk shirye-shiryen don wannan takamaiman nau'in. Kawai gungura ƙasa kuma fara bincike. Ka tuna cewa za ka iya ƙara kowane nuni ko fim zuwa jerin "My List" don kallon shi daga baya.
Samar da Mafi yawan HUB ɗin abun ciki akan HBO Max
The HBO Max abun ciki HUBs Hanya ce mai kyau don ganowa da gano sabbin fina-finai, silsila da shirye-shirye. Waɗannan HUBs an tsara su ta wasu tashoshi na talabijin ko ɗakunan fina-finai, suna haɗa duk abubuwan da suke cikin wuri ɗaya. Misali, zaku iya nemo HUB na DC, inda aka hada dukkan nunin DC da fina-finai tare. Hakazalika, akwai kuma HUB don hanyar sadarwa na Cartoon, Crunchyroll, Sesame Workshop, da sauransu Don samun damar su, kawai kuna buƙatar shigar da sashin 'Bincike' akan allon gida na HBO Max kuma zaɓi zaɓi 'HUBs'.
Sau ɗaya a cikin Abubuwan da ke ciki, yana yiwuwa a bincika kowane ɗayan su kuma bincika abubuwan da ke cikin su da aka tsara zuwa nau'i da yawa. Misali, a cikin DC HUB, zaku iya samun nau'ikan kamar 'DC Series', 'DC Movies' ko 'DC Animation', da sauransu a cikin sauran HUBs. Wannan yana sauƙaƙa neman takamaiman abun ciki Hakanan, a saman kowane HUB, zaku iya ganin fitattun fitattun abubuwa ko zaɓin edita na musamman ga wannan HUB. Amfani da abun ciki HUBs a kan HBO Max yana ba ku damar keɓance kwarewar nishaɗin ku, yana tabbatar da cewa koyaushe kuna da wani abu mai ban sha'awa don kallo.
Takamaiman Shawarwari don Amfani da HUBs na Abun ciki akan HBO Max
HBO Max sananne ne don nau'ikan abun ciki iri-iri, don haka yana iya zama mai ban sha'awa don kewaya cikin duk taken da ake da su. Wannan shine inda HUBs abun ciki ke shiga cikin wasa. HUBs ainihin rukunoni ko tashoshi ne waɗanda ke haɗa abun ciki iri ɗaya, yana sauƙaƙa wa masu amfani samun abin da suke nema. Don amfani da HUBs na abun ciki, kawai gungura ƙasa shafin gida na HBO Max kuma zaku sami jerin su. Wasu misalai sun hada da DC, Studio Ghibli, Crunchyroll, Cartoon Network da ƙari.
Don haɓaka ƙwarewar kallon ku, muna ba da shawarar ku bincika kowane HUB Idan kun kasance mai sha'awar anime, Crunchyroll HUB na iya samun ainihin abin da kuke nema. Shin kai babban masoyin jarumai ne? Don haka ba za ku so ku rasa DC HUB ba. Bugu da ƙari, idan kuna da yara, Cibiyar Sadarwar Cartoon HUB tana ba su wuri mai aminci don kallon abubuwan da suka fi so. A ƙarshe, kada mu manta cewa kowannensu HUB kuma ya ƙunshi keɓaɓɓen shawarwari dangane da abin da kuka riga kuka gani ko akan sabbin abubuwan da aka fitar da kuma shahararrun jerin ta wannan hanyar, HBO Max yana tabbatar da cewa koyaushe kuna da wani abu mai ban sha'awa don kallo.
Matsalolin Fasaha gama-gari Lokacin Amfani da HUBs na Abun ciki akan HBO Max
A kan HBO Max, da Abubuwan da ke ciki Suna ba ku damar shiga jerin abubuwan da kuka fi so, fina-finai da shirye-shiryen talabijin ta takamaiman nau'ikan. Misali, HUBs na iya raba abun ciki ga manya daga abun ciki na yara, ko rarraba su bisa yanayi kamar wasan ban dariya, wasan kwaikwayo, da sauransu. Koyaya, akwai wasu al'amurran fasaha na gama-gari waɗanda zaku iya fuskanta yayin amfani da su.
Musamman, zaku iya dandana al'amurran da suka shafi aiki idan kana da haɗin Intanet mara ƙarfi ko kuma idan kana amfani da tsohuwar sigar aikace-aikacen. Don haka, muna ba da shawarar ku duba saurin intanet ɗin ku kuma ku ɗaukaka zuwa sabuwar sigar HBO Max. Hakanan zaka iya fuskantar matsalolin gano takamaiman HUB saboda yawan zaɓuɓɓukan da ke akwai. A wannan yanayin, yin amfani da maɓallin 'bincike' zai taimaka muku da sauri gano abin da kuke nema. Abubuwan da ke ciki ba za su yi lodi ba idan HBO Max app yana fuskantar matsalolin uwar garken a yankinku. Idan wannan ya faru, da fatan za a jira ɗan lokaci kuma a sake gwadawa daga baya.
Bugu da ƙari, yana yiwuwa hakan ba za ku iya samun dama ga wasu HUB ba idan ba su dace da na'urarka ba ko kuma idan ba a yi amfani da haƙƙin yawo na yankinku ba. A wannan yanayin, gwada amfani wani na'urar ko duba dokokin watsa shirye-shirye a yankin ku. Idan har yanzu kuna da matsala, zaku iya tuntuɓar sabis na abokin ciniki na HBO Max don ƙarin taimako. A takaice, kodayake kuna iya fuskantar wasu matsalolin fasaha yayin amfani da HUB na abun ciki, waɗannan ƙalubalen gabaɗaya suna da sauƙin warwarewa kuma bai kamata su hana ku jin daɗin abubuwan da kuka fi so akan HBO Max ba.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.