Wadanne eSIMs ne aka fi ba da shawarar don yawo a duniya?

Sabuntawa ta ƙarshe: 23/09/2025
Marubuci: Andrés Leal

Mafi kyawun eSIMs don yawo a duniya

Kuna da tafiye-tafiye ɗaya ko fiye da aka shirya don ƴan kwanaki masu zuwa? Babu shakka, kuna buƙatar haɗin intanet yayin da ba ku da gida. Don waɗannan lokuta, mafi kyawun zaɓi shine siyan eSIM, wanda zai ba ku damar yin kira, aika saƙonni, da haɗawa da intanet a duk inda kuke. Yanzu, Wadanne eSIMs ne aka fi ba da shawarar don yawo a duniya? Za mu gaya muku game da shi a ƙasa.

Fa'idodin eSIM ɗin da aka fi ba da shawarar don yawo a duniya

Mafi kyawun eSIMs don yawo a duniya

eSIMs suna ba da jerin fa'idodi waɗanda ke yin su manufa don tafiya, musamman idan kuna darajar ta'aziyya, tanadi, da tsaro na dijitalA cikin wannan labarin za ku iya gani Wadanne zaɓuɓɓuka kuke da su don tafiye-tafiye da kasancewa da haɗin kai?Duk da yake kowane kamfani na eSIM yana da halaye daban-daban, duk suna da fa'idodi gama gari. Kafin mu kalli mafi yawan shawarar eSIMs don yawo a duniya, bari mu kalli fa'idodin su:

  • Ba tare da buƙatar guntu ta jiki ba: Ba dole ba ne ka maye gurbin katin SIM ko bincika shi a cikin shagunan gida (inda harshe zai iya zama shinge). An shigar da shi ta hanyar duba lambar QR.
  • Kunnawa nan take: Ba za ku ɓata lokaci don kunna shirin ku ba; kawai kuna buƙatar ingantaccen haɗin Intanet (kafin tafiya) don kunna eSIM.
  • Rubuce-rubucen duniyaYawancin eSIMs suna aiki a cikin ƙasashe sama da 100 ko ma 200. Mafi dacewa idan kun shirya ziyartar yankuna da yawa akan tafiya ɗaya.
  • Rangwame akan yawoZa ku biya abin da kuke buƙata kawai. Ba za ku jawo babban cajin yawo tare da dillalan ku na gargajiya ba.
  • SIM biyuKuna iya ajiye SIM na zahiri yayin amfani da bayanan eSIM (wani abu da kuke buƙata don WhatsApp).
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda Ake Yin Ƙwayoyin Chestnut

Wadanne eSIMs ne suka fi dacewa don yawo a duniya?

Yawancin eSIM ɗin da aka ba da shawarar don yawo a duniya

Don haka, wadanne eSIMs ne suka fi dacewa don yawo a duniya? Akwai zaɓuɓɓuka da yawa waɗanda matafiya da makiyayan dijital ke ba da shawarar sosai.Wasu suna ba da bayanai marasa iyaka. Wasu, duk da haka, suna ba da bayanai akan GB, dangane da adadin da kuke buƙatar amfani da su yayin tafiyarku. Wasu suna mayar da hankali kan takamaiman ƙasa, wasu a matakin yanki, wasu kuma suna ba da bayanan duniya.

A ƙasa, bari mu kalli mafi yawan shawarar eSIMs don yawo a duniya. Za mu bincika abin da kowanne ya fito da shi, waɗanne ayyuka yake bayarwa, yadda ake shigar da shi, da abin da ya bambanta shi da sauran eSIMs da za ku samu. Za mu bar muku taƙaitaccen kwatance domin ku zaɓi wanda ya fi dacewa da buƙatun kasada ta gaba. Tabbas, kafin siyan kowane eSIM, Da farko ka tabbata wayarka ta dace da wannan fasaha.

Holafly: ɗayan eSIM ɗin da aka fi ba da shawarar don yawo a duniya

HolaFly

Za mu fara da Holafly, Ɗaya daga cikin eSIM ɗin da aka fi ba da shawarar don yawo a duniya, musamman ga masu magana da Mutanen Espanya. Holafly yana ba da bayanai marasa iyaka a cikin ƙasashe sama da 200, manufa idan kuna buƙatar haɗin kai akai-akai ba tare da damuwa game da amfani da wutar lantarki ba. Yana da cikakke ga masu ƙirƙirar abun ciki, nomads dijital, da masu yawon buɗe ido waɗanda ke son ɗaukar hoto a ko'ina.

Kunna eSIM na Holafly naku abu ne mai sauqi. Kawai ziyarci gidan yanar gizon su, zaɓi wurin da za ku yi, biya, kuma Kunna ta amfani da lambar QR da za a aika zuwa imel ɗin ku.Wannan eSIM ba ya buƙatar kowane aikace-aikace masu rikitarwa, ba shi da ɓoyayyun kudade, kuma yana ba da sassaucin ra'ayi idan ba a kunna shi ba ko shirye-shiryen ku sun canza ba zato ba tsammani kuma ba ku buƙatarsa. Bugu da ƙari, yana ba da tallafi na 24/7 a cikin Mutanen Espanya.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake ƙirƙirar collage akan iPhone

Airalo

Airalo

Airalo wani dandamali ne na eSIM wanda aka riga aka biya tare da ɗaukar hoto a cikin ƙasashe sama da 200. Daga can, zaku iya siya, shigar, da sarrafa tsare-tsare da yawa ta ƙasa ko yanki, yana mai da shi manufa don tafiya a takamaiman wurare. Wannan eSIM baya bayar da bayanai marasa iyaka, amma yana bayarwa Kuna iya zaɓar GB nawa kuke buƙata da na tsawon kwanaki nawaba tare da biya fiye da kima ba. Mafi dacewa idan kuna son sarrafa amfanin ku kuma ku sami damar shiga hanyoyin sadarwar gida mara wahala.

Akwai hanyoyi guda uku don shigar da eSIM na Airalo: kai tsaye a cikin Airalo app, da hannu daga Saitunan wayarka, kuma ta hanyar lambar QR. Manufofin kunnawa suna gaya muku lokacin da lokacin ingancin eSIM ya fara: yawanci zai fara lokacin da kuka haɗa zuwa cibiyar sadarwa mai jituwa lokacin isa wurin da kuke. A ƙarshe, ku tuna cewa Hanyoyin sadarwa na Airalo da farko cikin Turanci ne, amma yana da tallafi a cikin Mutanen Espanya.

Saily

Saily

Bari mu ci gaba da wani eSIM ɗin da aka fi ba da shawarar don yawo a duniya: Saily. Wannan dandali yana haɗa haɗin haɗin duniya tare da fasalin tsaro na dijitalYana ba da tsare-tsare marasa iyaka ko kowane-GB a cikin wurare sama da 200. Ya yi fice don kariyar bayanan sa, kariya daga rukunin yanar gizo mara kyau, da faɗakarwar mabukaci.

Farashin eSIM na Saily suna da gasa sosai., farawa daga $4,99. Don shigar da wannan eSIM akan wayarka, yi abubuwa masu zuwa:

  1. Shigar da Saily gidan yanar gizo.
  2. Zaɓi wurin da kuke da kuma tsarin bayanan eSIM don tafiyarku
  3. Zazzage app ɗin Saily don saita eSIM ɗin ku. Don yin haka, bi umarnin app.
  4. Fara amfani da eSIM ɗin ku: shirin ku zai kunna ta atomatik lokacin da kuka isa inda kuke ko kwana 30 bayan siyan.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda Ake Zaɓe a Intanet

Sim na gida

SimLocal

Muna ci gaba da mafi yawan shawarar eSIMs don yawo a duniya, wannan lokacin tare da SIM na gidaMe ya bambanta shi da sauran eSIM? ya ƙware wajen bayar da eSIMs da aka haɗa kai tsaye zuwa masu aiki na gida, wanda ke ba da kwanciyar hankali da sauri yayin lilo. Ana samunsa a cikin ƙasashe sama da 100, kuma zaku iya siya daga ƙa'idar ko a cikin shagunan jiki, zaɓin tsare-tsare bisa kwanaki ko GB.

Don kunna eSIM na gida, bi waɗannan matakan:

  1. Zaɓi kuma siyan eSIM ɗin ku akan layi.
  2. Zazzage ƙa'idar Sim Local akan wayar hannu.
  3. A cikin app, matsa Shigar Shirin.
  4. Sa'an nan a cikin Download shirin jira shi ya zazzage.
  5. Lokacin da ka ga "An sauke shirin cikin nasara," je zuwa Saitunan wayarka. Je zuwa katunan SIM da cibiyoyin sadarwar wayar hannu kuma saita sabon eSIM azaman zaɓi na bayanai, kira, da saƙonni.
  6. Kunna yawo da bayanai.
  7. Kunna shirin lokacin da ke da tsayayyen haɗin Wi-Fi, kafin tashin ko bayan saukowa.

Nomad

Nomad

Mun kammala wannan bita na eSIM da aka fi ba da shawarar don yawo a duniya tare da Nomad. Nomad yana ba da eSIM na duniya da na yanki tare da ɗaukar hoto a cikin ƙasashe sama da 165.. Aikace-aikacenku Yana ba ku damar kunna eSIM a cikin daƙiƙa, zaɓi tsakanin kowane-GB ko tsare-tsare marasa iyaka, da sauƙin saka idanu akan amfani. Kyakkyawan eSIM don matafiya waɗanda ke buƙatar ingantaccen haɗin kai ba tare da tsai da yawa ba.