- Niantic ya saki lambobin talla 3 don buɗe bincike na ɗan lokaci a cikin Pokémon GO.
- Lambobin suna ba ku damar samun almara Pokémon Tornadus, Thundurus da Landorus a cikin avatar su.
- Za a sami bincike har zuwa Maris 2, 2025, kuma yana buƙatar kama 156 Unova Pokémon.
- Ana iya fansar lambobin ta hanyar gidan yanar gizon wasan.
Pokémon GO ya ci gaba da ba 'yan wasansa mamaki tare da sababbin tallace-tallace da abubuwan da suka faru. A wannan karon, Niantic ya saki lambobin talla guda uku wanda ke ba masu horo a duniya damar buɗewa bincike na wucin gadi da wanda za su samu Tornadus, Thundurus da Landorus a cikin siffar avatar. Wannan wani bangare ne na bikin Pokémon GO Unova Tour, wani lamari na musamman wanda ke mayar da hankali ga tsara na biyar na jerin.
Idan kuna son ƙara waɗannan Pokémon na almara guda uku zuwa tarin ku ba tare da shiga cikin hare-hare ba, a nan ne Lambobin talla samuwa, yadda za a fanshe su, da tsawon lokacin da za su yi aiki.
Lambobin talla don samun Tornadus, Thundurus da Landorus

Niantic ya raba abubuwa masu zuwa uku free lambobin wanda ke buɗe bincike na ɗan lokaci a cikin Pokémon GO, kowannensu ya sadaukar da ɗayan waɗannan almara Pokémon:
- Guguwa: 4RD3GGA4ZMEGP
- Thunderus: 4Q4UZLY6MUH9K
- Landorus: 9PTA874LYDAJH
Ta shigar da waɗannan lambobin cikin tsarin fansar wasan, masu horarwa za su karɓi a bincike na wucin gadi hade da kowane Pokémon. Duk da haka, akwai muhimmiyar bukata don saduwa da su don yin da'awar su: zai zama dole Ɗauki jimlar Pokémon 156 mallakar yankin Unova cikin ƙayyadadden lokaci.
Ƙaddara don fansar lambobi da kammala ayyuka
Waɗannan lambobin za su kasance daga 21 ga Fabrairu zuwa Maris 2, 2025, da karfe 21:00 na dare. Bayan wannan lokacin, lambobin za su ƙare kuma ba za a ƙara samun damar yin amfani da bincike na wucin gadi ko na sa ba lada ta ƙarshe.
Yana da muhimmanci a tuna cewa Dole ne a yi kama a cikin lokacin da aka kafa. Masu horarwa za su sami kusan Kwanaki 9 don kama duk Pokémon 156 a cikin Unova, wanda ke nufin ɗaukar aƙalla 15 a rana don ba da tabbacin samun dama ga Pokémon na almara.
Yadda ake fansar lambobi a cikin Pokémon GO?

Idan kana so ka fanshi waɗannan lambobin kuma buɗe ayyuka na musamman, bi waɗannan matakai masu sauƙi:
- Je zuwa ga Shafin fansa lambar Pokémon GO na hukuma.
- Shiga tare da asusun Pokémon GO.
- Shigar ɗaya daga cikin lambobi a cikin daidai filin.
- Tabbatar da musayar kuma shigar da wasan don tabbatar da cewa an kunna binciken.
Ka tuna cewa ana iya yin wannan tsari daga Na'urorin Android da iOS ta hanyar burauzar yanar gizo.
Irin wannan talla yana haifar da kyakkyawan tsammanin, tun da Suna ba ku damar samun Pokémon na almara ba tare da zuwa hare-hare ba., wanda ke nufin a Kyakkyawan dama ga 'yan wasan da ba za su iya ko da yaushe shiga a live events.
Pokémon GO yana ci gaba da haɓakawa tare da abubuwan musamman da sabbin abubuwa masu kiyaye maslahar al'umma. Idan kuna son ci gaba da sabuntawa tare da duk abubuwan sabuntawa, tabbatar da duba cibiyoyin sadarwar hukuma da wasan Kar a rasa na gaba dama kamar haka.
Ni mai sha'awar fasaha ne wanda ya mayar da sha'awar "geek" zuwa sana'a. Na shafe fiye da shekaru 10 na rayuwata ta yin amfani da fasaha mai mahimmanci da kuma yin amfani da kowane nau'i na shirye-shirye saboda tsantsar son sani. Yanzu na kware a fasahar kwamfuta da wasannin bidiyo. Wannan shi ne saboda sama da shekaru 5 ina yin rubutu a gidajen yanar gizo daban-daban kan fasaha da wasannin bidiyo, ina ƙirƙirar kasidu da ke neman ba ku bayanan da kuke buƙata cikin yaren da kowa zai iya fahimta.
Idan kuna da wasu tambayoyi, ilimina ya bambanta daga duk wani abu da ya shafi tsarin aiki na Windows da kuma Android don wayoyin hannu. Kuma alƙawarina shine a gare ku, koyaushe a shirye nake in yi ƴan mintuna kaɗan in taimaka muku warware duk wata tambaya da kuke da ita a duniyar Intanet.