Yadda ake tsara fayilolinku da manyan fayiloli ta atomatik a cikin Windows
Yana faruwa da mu duka. Bayan lokaci kuma tare da amfani, PC ɗinmu yana cika da fayiloli da manyan fayiloli a…
Yana faruwa da mu duka. Bayan lokaci kuma tare da amfani, PC ɗinmu yana cika da fayiloli da manyan fayiloli a…
Idan ka zo wannan nisa, saboda dole ne ka fuskanci matsala yayin amfani da ...
Ƙungiyar guda ɗaya a bayan rarraba Linux Mint itama ke da alhakin Hypnotix, ɗan wasa…
Kuna so ku yi amfani da Windows Copilot akan Mac? A ƙasa mun bayyana dalla-dalla yadda zaku iya amfani da Microsoft AI…
LockApp.exe fayil ne na musamman ga tsarin aiki daga Windows 10 gaba kuma babban fayil ne na yau da kullun…
Yin kira daga kwamfutar Windows ɗinku, ko tare da wayar hannu ta Android ko iPhone, yana ba da sauƙi mara misaltuwa. Wannan labarin…
Fayilolin TS, waɗanda aka fi sani da Transport Stream, tsarin fayil ne da ake amfani da shi don adana bayanan bidiyo da sauti. …
ClearType sabuwar fasaha ce ta Microsoft, wanda aka ƙera don inganta tsabta da iya karanta rubutu akan fuskan dijital. …
Ko da yake iCloud an ƙirƙira shi don na'urorin Apple, ana iya haɗa shi cikin kwamfutocin Windows. Wannan labarin ya bayyana yadda ake yin shi da…
Rufe rumbun kwamfutarka a cikin Windows 10 aiki ne mai mahimmanci don kare bayanan ku da tabbatar da ci gaban…
Cikakken yanayin allo a cikin Windows muhimmin fasali ne wanda ke ba ku damar nutsar da kanku cikin abubuwan da kuke…
Gyaran bidiyo ya zama fasaha mai mahimmanci ga masu ƙirƙirar abun ciki da yawa, musamman waɗanda ...