Yadda ake ƙara kiɗa a cikin rubutun Instagram

Sabuntawa ta ƙarshe: 16/02/2024

Sannu Tecnobits! Me ke faruwa, ya kuke? 🎶 Ina so in gaishe ku kuma in tunatar da ku cewa ƙara kiɗa a cikin post ɗin Instagram yana da sauƙi kamar ABC. Dole ne kawai ku bi waɗannan matakan: Yadda ake ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram Kuma voila, za ku kasance a shirye don girgiza akan kafofin watsa labarun. Har sai lokaci na gaba!

Yadda ake ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram?

  1. Bude manhajar Instagram akan wayarku ta hannu.
  2. Danna alamar "+" don ƙirƙirar sabon matsayi.
  3. Zaɓi hoton ko bidiyon da kuke son bugawa.
  4. A kan editan allo, Doke shi gefe dama kuma zaɓi "Music" zaɓi.
  5. Bincika waƙar da kuke son ƙarawa, ta amfani da mashigin bincike ko bincika nau'ikan da ke akwai.
  6. Zaɓi waƙar da kuka fi so daga sakamakon bincike.
  7. Bayan haka, zaku iya zaɓar takamaiman ɓangaren waƙar da kuke son amfani da ita don post ɗin ku.
  8. Daidaita tsayi da matsayi na waƙar a cikin sakon ku na Instagram.
  9. A ƙarshe, danna "Share" don buga abubuwan ku tare da ƙara kiɗan.

Zan iya ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram idan asusuna na sirri ne?

  1. Ee, zaku iya ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram ko da asusun ku na sirri ne.
  2. Da zarar kun zaɓi waƙar da kuke son ƙarawa a cikin post ɗinku, daidaita tsayi da matsayi na waƙar a cikin abubuwan ku.
  3. Sa'an nan, danna "An yi" don ajiye canje-canje.
  4. ⁤ Yanzu, zaku iya buga abubuwan ku tare da ƙarin kiɗan, kuma har yanzu za a iya gani ga mabiyan ku da aka amince dasu.

Zan iya ƙara kiɗa zuwa rubutun Instagram daga kwamfuta ta?

  1. A halin yanzu, Instagram yana ba ku damar ƙara kiɗa zuwa rubutu daga aikace-aikacen hannu, ba daga sigar yanar gizo ba.
  2. Koyaya, zaku iya amfani da kayan aikin ɓangare na uku don gyara abubuwan ku akan kwamfutarku sannan ku canza shi zuwa na'urar hannu don ƙara kiɗa akan Instagram.
  3. A madadin, zaku iya amfani da fasalin Rarraba allo don gyara post ɗinku na Instagram daga kwamfutarka, kodayake wannan yana buƙatar wasu buƙatun fasaha kuma ya fi rikitarwa.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Ta yaya zan sauke Finder?

Zan iya ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram idan babu waƙar da nake so?

  1. Idan waƙar da kuke son ƙarawa ba ta samuwa a cikin ɗakin karatu na kiɗa na Instagram, ba za ku iya amfani da ita kai tsaye a cikin sakonku ba.
  2. Koyaya, kuna iya ƙoƙarin neman sigar kayan aiki ko murfin waƙar da kuke nema, saboda ana iya samun su a ɗakin karatu na Instagram.
  3. Hakanan zaka iya yin la'akari da yin amfani da wasu ƙa'idodi don gyara abubuwan ku tare da kiɗan da ake so sannan a buga shi a Instagram, kodayake wannan tsari ya fi rikitarwa kuma yana buƙatar ƙarin ilimin fasaha.

Zan iya amfani da kowace waƙa don ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram?

  1. Instagram yana da ɗakin karatu na kiɗa tare da waƙoƙi iri-iri masu yawa don amfani da su a cikin posts.
  2. Koyaya, ba duk waƙoƙin suna samuwa ba saboda lasisi da haƙƙin mallaka.
  3. Yana da mahimmanci a tabbatar cewa waƙar da kuka zaɓa tana samuwa don amfani da su a cikin abubuwan da aka buga na Instagram don guje wa batutuwan haƙƙin mallaka.
  4. Har ila yau, a lura cewa wasu waƙoƙin na iya samun ƙuntatawa na yanki, don haka ƙila ba za su kasance a yankinku ba.

Zan iya ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram bayan buga shi?

  1. Da zarar kun buga abun cikin ku a Instagram, ba za ku iya ƙara kiɗa kai tsaye zuwa wurin da ake ciki ba.
  2. Koyaya, zaku iya share asalin post ɗin kuma ƙirƙirar sabon matsayi tare da ƙara kiɗan.
  3. Don yin wannan, je zuwa bayanin martaba, nemo sakon da kake son gyarawa, sannan ka danna "Delete." Sannan bi matakan don ƙirƙirar sabon post, wannan lokacin ƙara kiɗan da ake so.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake nemo tasirin da aka adana akan Instagram

Zan iya ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram idan bayanin martaba na kasuwanci ne?

  1. Ee, zaku iya ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram koda bayanin martabar ku na kasuwanci ne.
  2. Tsarin ƙara kiɗa iri ɗaya ne don bayanan sirri da na kasuwanci akan Instagram.
  3. Kawai bi matakan da aka saba don ƙara kiɗa zuwa gidanka, zaɓi waƙar da ake so kuma daidaita tsawon lokaci da matsayi kamar yadda ya cancanta.
  4. Sa'an nan, danna "Share" don buga abun ciki tare da ƙarin kiɗan zuwa bayanin kasuwancin ku na Instagram.

Zan iya ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram idan ina amfani da asusun mahalicci?

  1. Ee, zaku iya ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram idan kuna amfani da asusun mahalicci.
  2. Asusun masu ƙirƙira a kan Instagram suna da fasali iri ɗaya da na sirri da asusun kasuwanci, gami da ikon ƙara kiɗa a cikin abubuwan da kuka aiko.
  3. Bi matakan da aka saba don ƙara kiɗa zuwa gidanka, zaɓi waƙar da ake so kuma daidaita tsawon lokaci da matsayi kamar yadda ya cancanta.
  4. Bayan haka, danna "Share" don saka abun cikin ku tare da ƙarin kiɗan zuwa asusun mahaliccin ku na Instagram.

Zan iya ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram idan dandamali ya gano cewa ina keta haƙƙin mallaka?

  1. Idan dandalin Instagram ya gano cewa kuna keta haƙƙin mallaka lokacin da kuke ƙoƙarin ƙara kiɗan a cikin post ɗin ku, yana iya hana ku buga abun cikin.
  2. A wasu lokuta, kuna iya karɓar sanarwa ko faɗakarwa game da keta haƙƙin mallaka, kuma ana iya tambayar ku don cire waƙar da ta keta ta daga gidanku.
  3. Don guje wa batutuwan haƙƙin mallaka, tabbatar da yin amfani da waƙoƙin da ake da su don amfani a cikin rubuce-rubuce a kan Instagram, kuma koyaushe suna mutunta haƙƙin masu ƙirƙirar kiɗa.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake canza lambar sirri ta iPhone zuwa lambobi 4

Zan iya ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram idan ba ni da zaɓin “Kiɗa” da ke akwai a ƙasata?

  1. Idan zaɓin "Kiɗa" ba ya samuwa a ƙasarku, ƙila ba za ku iya ƙara kiɗan a cikin abubuwan da kuka aika na Instagram ta hanyar al'ada ba.
  2. A wannan yanayin, zaku iya gwada amfani da VPN don canza wurin ku da samun damar fasalin "Music" akan Instagram.
  3. Koyaya, ku tuna cewa yin amfani da VPNs don keɓance hane-hane na yanki na iya keta sharuddan sabis na Instagram ⁢ kuma yana da mummunan sakamako.
  4. Idan fasalin "Kiɗa" ba ya cikin ƙasar ku, kuna iya yin la'akari da yin amfani da wasu aikace-aikacen gyaran bidiyo don ƙara kiɗa zuwa abubuwan ku kafin saka shi a Instagram.

Sai anjima, Tecnobits! Mu hadu anjima a duniyar dijital. Kuma kar a manta da ƙara rhythm a cikin rubutunku na Instagram tare da dannawa biyu kawai. Dole ne kawai ku zaɓi zaɓin kiɗa kuma zaɓi waƙar da kuka fi so. Yana da sauƙi kuma mai daɗi! Yadda ake ƙara kiɗa zuwa post ɗin Instagram.