A zamanin dijital, tsaro da samun dama ga fayiloli abubuwa ne masu mahimmanci ga kowace ƙungiya. A cikin wannan mahallin, Akwatin ya kafa kansa a matsayin ɗaya daga cikin manyan dandamali a cikin ajiyar fayil da sarrafawa. a cikin gajimare. Koyaya, tambaya mai maimaita ta taso: ta yaya za mu ba da damar yin amfani da fayilolin mu a cikin Akwatin ba tare da buƙatar kalmar sirri ba? A cikin wannan labarin, za mu bincika hanyoyi da dabaru daban-daban don samar da amintaccen damar yin amfani da fayiloli a cikin Akwati, ba tare da ɓata mutunci da sirrin bayanan ba. Daga aiwatar da ingantattun abubuwa masu yawa zuwa amfani da maɓallan isa ga al'ada, za mu gano zaɓuɓɓukan da ake da su don sauƙaƙe hanyar shiga da inganta tsaro sarrafa fayil. a kan dandamali Akwati.
1. Gabatarwa ga sarrafa hanyar shiga mara kalmar sirri a cikin Akwati
Gudanar da samun damar shiga mara kalmar wucewa a cikin Akwatin babban fasalin tsaro ne wanda ke ba masu amfani damar shiga lafiya zuwa abubuwan da aka adana akan dandamali ba tare da amfani da kalmar sirri ta gargajiya ba. Wannan nau'i na tantancewa yana amfani da mafi amintattun hanyoyin, kamar amfani da alamu ko hanyoyin shiga guda ɗaya, don tabbatar da cewa masu amfani da izini kawai za su iya samun damar bayanai. A cikin wannan sashe, za mu bincika dalla-dalla yadda ake amfani da wannan fasalin da fa'idodin da yake bayarwa.
Ɗaya daga cikin hanyoyin da aka fi amfani da su don aiwatar da sarrafa shigar da kalmar sirri a cikin Akwatin shine ta hanyar amfani da alamun shiga. Alamu igiyoyin haruffa ne da Akwatin ke samarwa waɗanda ke ba masu amfani damar tantancewa ba tare da shigar da kalmar sirri ba. Waɗannan alamomin sun keɓanta ga kowane mai amfani kuma suna da iyakacin rayuwa, wanda ke taimakawa tabbatar da amincin tabbatarwa.
Don samar da alamar shiga cikin Akwatin, dole ne ku bi matakai masu zuwa:
- Shiga cikin asusunka na Akwatin.
- Shiga saitunan tsaro na asusunka.
- Zaɓi zaɓin sarrafa damar shiga mara kalmar sirri.
- Ƙirƙirar sabon alamar samun dama kuma saita lokacin sa.
Da zarar kun ƙirƙiri alamar shiga, za ku iya amfani da shi don samun damar abun cikin Akwatin ba tare da shigar da kalmar wucewa ba. Wannan nau'i na tabbatarwa yana da amfani musamman lokacin aiki akan na'urorin da aka raba ko a cikin mahallin da za'a iya lalata kalmar sirri. Bugu da ƙari, yin amfani da alamun shiga kuma yana sauƙaƙe tsarin shiga kamar yadda masu amfani kawai ke buƙatar shigar da adireshin imel ɗin su don samun damar asusun su a Akwatin.
2. Fa'idodin bada damar shiga fayiloli a cikin Akwati mara kalmar sirri
Ta hanyar ba da damar shiga fayiloli a cikin Akwatin mara kalmar sirri, ana iya samun fa'idodi masu yawa don inganta inganci da tsaro a sarrafa takardu. A ƙasa akwai wasu manyan fa'idodin aiwatar da wannan aikin:
1. Mafi girman jin daɗi da samun dama: Kawar da buƙatar shigar da kalmomin shiga duk lokacin da ka sami damar fayiloli a cikin Akwatin yana daidaita tsarin shiga. Masu amfani za su iya samun damar shiga fayiloli kai tsaye ba tare da tunawa ko shigar da kalmomin shiga ba, adana lokaci da kuma guje wa yuwuwar kullewar asusu saboda kalmomin sirri da aka manta.
2. Inganta tsaro: Ta amfani da wasu hanyoyi zuwa kalmomin sirri na gargajiya, kamar alamomi ko tantancewar halittu, kuna rage haɗarin samun izini ga fayiloli akan Akwatin. Waɗannan zaɓuɓɓukan tantancewa galibi sun fi amintacce kuma suna da wahalar kwafi ko karya fiye da kalmomin shiga na al'ada.
3. Saitin farko don ba da damar shiga mara kalmar sirri a cikin Akwati
Don ba da damar shiga mara kalmar sirri a cikin Akwatin, kuna buƙatar bin jerin matakai. Na gaba, za mu yi cikakken bayani kan hanyoyin da suka wajaba don cimma wannan:
1. Duba Akwatin sigar: Yana da mahimmanci don tabbatar da cewa ana amfani da sigar da ke goyan bayan ayyukan shiga mara kalmar sirri. Wasu tsofaffin juzu'in ƙila ba su da kunna wannan zaɓin. Ana ba da shawarar tuntuɓar takaddun Akwatin hukuma don tabbatar da cewa kuna da daidaitaccen sigar.
2. Saita tantancewa dalilai biyu: Samun shiga mara kalmar wucewa a Akwatin na iya buƙatar saita ingantaccen kalmar sirri. dalilai biyu. Wannan yana ƙara ƙarin tsaro ga asusun. Ana iya kunna tabbatar da abubuwa biyu ta hanyar zuwa saitunan tsaro na asusun ku da bin matakan da ke cikin sashin da ya dace.
3. Ƙirƙirar maɓallin API: Don ba da damar shiga mara kalmar sirri, kuna buƙatar samar da maɓallin API. Wannan maɓalli yana ba apps da ayyuka damar samun damar asusun Akwatin ku ba tare da buƙatar shigar da kalmar wucewa ba. Ana iya ƙirƙirar takamaiman maɓallan API don ayyuka ko aikace-aikace daban-daban. Don samar da maɓallin API, dole ne ku je zuwa saitunan asusunku a cikin ɓangaren masu haɓakawa kuma ku bi umarnin da aka bayar.
4. Matakai don raba fayiloli akan Akwatin ba tare da buƙatar kalmar sirri ba
Bayanan da ke ƙasa suna aiki:
- Shiga cikin asusunka na Akwatin.
- Zaɓi fayil ɗin da kake son raba kuma danna dama akan shi.
- A cikin menu mai saukewa, zaɓi "Share".
A cikin “Share” taga mai bayyana, zaɓi zaɓin “Share mahada” sannan zaɓi nau'in hanyar da kake son samarwa ga masu karɓa. Kuna iya zaɓar "Duba Samun Samun Kawai", "Edit Access" ko "Default Access" dangane da bukatunku.
Da zarar kun zaɓi zaɓuɓɓukan da suka dace, danna maɓallin "Copy Link" don kwafi hanyar gajeriyar hanyar zuwa allo. Kuna iya raba wannan hanyar haɗin gwiwa tare da masu karɓa ta imel, saƙon rubutu, ko wasu hanyoyin sadarwa ba tare da shigar da kalmar sirri ba.
5. Yin amfani da hanyoyin haɗin gwiwa tare da hanyar shiga mara kalmar sirri a cikin Akwati
A cikin Akwatin, kuna da zaɓi don raba hanyoyin shiga mara kalmar sirri don sauƙaƙe haɗin gwiwa tare da sauran masu amfani. Waɗannan hanyoyin haɗin suna ba mutane damar shiga takamaiman manyan fayiloli da fayiloli ba tare da buƙatar shigar da kalmar wucewa ba. A ƙasa akwai matakan amfani da hanyoyin haɗin gwiwa tare da hanyar shiga mara kalmar sirri a cikin Akwati:
1. Shiga cikin Akwatin asusun ku kuma kewaya zuwa babban fayil ko fayil ɗin da kuke son rabawa. Dama danna abu kuma zaɓi zaɓi "Share".
2. A cikin pop-up taga, danna kan "Shared Link" tab. Anan zaku sami zaɓuɓɓukan hanyar haɗin yanar gizo da yawa, gami da zaɓin “Samar da kalmar wucewa”. Zaɓi wannan zaɓi don samar da hanyar haɗi ba tare da buƙatar kalmar sirri ba.
3. Keɓance saitunan shiga gwargwadon buƙatun ku. Kuna iya saita ko kuna son masu amfani su sami damar gyara, duba, ko sharhi kawai akan fayil ko babban fayil. Hakanan zaka iya zaɓar samun hanyar haɗi tare da ko ba tare da ranar karewa ba.
Ka tuna cewa lokacin amfani da hanyoyin haɗin gwiwa tare da samun damar shiga mara kalmar sirri, yana da mahimmanci a kiyaye tsaro na fayilolinku da manyan fayiloli. Har ila yau, ku tuna cewa masu amfani da hanyar haɗin yanar gizon za su iya samun damar shiga abubuwan da ke ciki ba tare da gano kansu ba, don haka ya kamata ku tabbatar kun raba hanyoyin da suka dace kuma tare da mutanen da suka dace. Yi amfani da wannan fasalin Akwatin don ingantaccen haɗin gwiwa da dacewa!
6. Iyakoki da la'akari lokacin ba da damar shiga fayiloli a cikin Akwati mara kalmar sirri
Kafin yanke shawarar ba da damar shiga fayiloli a cikin Akwati mara kalmar sirri, yana da mahimmanci a kiyaye wasu iyakoki masu mahimmanci da la'akari. Babban abin da aka fi nunawa a ƙasa:
1. Tsaro: Ta hanyar ba da damar samun damar shiga fayiloli a cikin Akwati mara kalmar sirri, kuna yin haɗarin lalata amincin bayanan ku. Ba tare da ƙarin adadin tabbaci ba, duk wanda ke da hanyar shiga zai iya buɗe ko gyara fayilolin. Yana da mahimmanci a tantance sirrin da ji na bayanan kafin yanke wannan shawarar.
2. Sarrafa shiga: Ta hanyar cire kalmar sirri a matsayin shingen shigarwa, za ku iya rasa iko akan wanda ke samun damar fayilolinku. Yana da mahimmanci a yi la'akari da ko duk masu amfani da Akwatin ya kamata su sami damar yin amfani da fayiloli kai tsaye ba tare da ƙarin tabbaci ba. A wasu lokuta, yana iya zama mafi dacewa don amfani da wuraren aiki kamar raba manyan fayiloli maimakon takamaiman fayiloli.
3. Audit da sa ido: Ba tare da kalmar sirri a matsayin ma'aunin tantancewa ba, yana iya zama da wahala a iya bibiyar yadda ya kamata wanda ke samun dama da yin canje-canje ga fayilolinku. Wannan na iya zama matsala musamman a cikin mahallin kasuwanci ko kuma a cikin yanayi inda ake buƙatar cikakkun bayanan ayyukan da aka yi akan fayiloli. Yi la'akari da amfani da ƙarin kayan aikin dubawa da sa ido don tabbatar da gano ayyukan akan fayilolin marasa kalmar sirri a cikin Akwati.
7. Yadda ake sarrafawa da soke hanyar shiga mara kalmar sirri a cikin Akwati
Don sarrafawa da soke shiga mara kalmar sirri a Akwatin, akwai matakai da yawa da zaku iya bi. An yi cikakken bayani akan tsarin anan mataki-mataki don magance wannan matsalar yadda ya kamata:
1. Shiga cikin Akwatin asusun ku kuma shiga tare da bayanan mai gudanarwa na ku.
2. Kewaya zuwa shafin saitunan tsaro da keɓantawa.
3. Nemo sashin "Masu shiga mara kalmar sirri" kuma danna kan shi.
4. A nan za ku sami jerin masu amfani ko ƙungiyoyi waɗanda ba su da kalmar sirri. Yi nazarin wannan jerin a hankali kuma zaɓi waɗanda kuke son soke wannan damar daga cikinsu. Kuna iya amfani da akwatin rajistan kusa da kowane mai amfani ko sunan rukuni don yin zaɓi da yawa a lokaci ɗaya.
5. Da zarar kun zaɓi duk masu amfani ko ƙungiyoyi masu dacewa, danna maɓallin shiga mara kalmar sirri. Wannan aikin zai cire ikon ku nan da nan don shiga Akwatin ba tare da kalmar sirri ba. Tabbatar tabbatar da kowane saƙon tabbatarwa ko buƙatun da suka bayyana.
Soke shiga mara kalmar sirri a cikin Akwatin yana da mahimmanci don tabbatar da amincin bayanan ku. Bi waɗannan matakan don sarrafawa yadda ya kamata da soke irin wannan damar. Ka tuna da yin bitar jerin masu amfani lokaci-lokaci tare da shiga mara kalmar sirri kuma yin kowane canje-canje masu mahimmanci don kiyaye tsaron asusunka.
8. Mafi kyawun ayyuka don tabbatar da sirrin shiga mara kalmar sirri a Akwati
Tabbatar da sirrin shiga mara kalmar sirri a cikin Akwatin yana da mahimmanci don kare mahimman bayanan kamfanin ku. Anan akwai mafi kyawun ayyuka don taimakawa tabbatar da tsaron bayanan ku:
1. Yi amfani da gaskatawar abubuwa da yawa (MFA): Tabbatar da abubuwa da yawa shine ƙarin tsaro wanda ke buƙatar fiye da nau'i ɗaya na tabbaci don samun damar asusu. A cikin Akwatin, zaku iya kunna MFA don kasuwancin ku, wanda zai ba da ƙarin kariya ta hanyar buƙatar ƙarin lambar da aka samar akan na'urar tafi da gidanka ko maɓallin tsaro na zahiri tare da kalmar wucewa.
2. Ƙirƙirar manufofin kalmar sirri masu ƙarfi: Yana da mahimmanci a kafa ƙaƙƙarfan manufofin kalmar sirri don hana maharan yin zato cikin sauƙi. Ka tuna cewa kalmar sirri mai ƙarfi dole ne ta ƙunshi haɗin manyan haruffa, lambobi da alamomi. Bugu da ƙari, ana ba da shawarar sabunta kalmomin shiga akai-akai kuma kar a yi amfani da ɗaya don asusu daban-daban.
3. Sarrafa damar mai amfani da izini: Yana da mahimmanci don tabbatar da cewa mutane masu izini kawai suna da damar samun bayanai masu mahimmanci a cikin Akwatin. Yi amfani da mai amfani da Akwatin da kayan aikin sarrafa izini don sanya ayyuka masu dacewa da izini ga kowane mai amfani. Har ila yau, yi la'akari da ƙuntata damar yin amfani da wasu fayiloli ko manyan fayiloli ga masu amfani kawai waɗanda suke buƙatar samun su.
9. Haɗuwa da ƙarin hanyoyin tabbatarwa a cikin Akwatin
Akwatin yana ba da hanyoyin tantancewa da yawa don tabbatar da amincin bayanan da aka adana akan dandamali. Baya ga tantance kalmar sirri, Akwatin yana ba da damar haɗa ƙarin hanyoyin tantancewa don ƙara ƙarfafa amincin asusun ku. A cikin wannan labarin, za mu nuna muku yadda za ku iya kunna da kuma daidaita waɗannan ƙarin hanyoyin a cikin asusun Akwatin ku.
Don farawa, je zuwa saitunan asusun Akwatin ku kuma zaɓi zaɓin “Tsaro” a cikin menu na gefe. Anan zaku sami sashin "Ƙarin hanyoyin tantancewa". Danna "Ƙara Hanyar" don ganin jerin zaɓuɓɓukan da ake da su.
Ƙarin hanyoyin tabbatarwa da za ku iya haɗawa cikin Akwatin sun haɗa da ingantaccen abu biyu ta hanyar SMS da tabbaci ta aikace-aikacen ɓangare na uku kamar su. Mai Tabbatar da Google ko Duo Mobile. Waɗannan hanyoyin suna ba da ƙarin tsaro ta hanyar buƙatar ƙarin lambar da wani app ya samar ko aika ta saƙon rubutu duk lokacin da kuka yi ƙoƙarin shiga cikin asusun Akwatin ku. Bi umarnin kan allo don kunnawa da daidaita hanyar tantancewar da kuka fi so, kuma tabbatar da bin duk shawarwarin tsaro da Akwatin ya bayar don kare bayanan ku yadda ya kamata.
10. Yadda ake raba fayiloli masu mahimmanci ba tare da lalata tsaro a cikin Akwati ba
Lokacin raba fayiloli masu mahimmanci, yana da mahimmanci don kiyaye amincin bayanan don kare su daga shiga mara izini. A cikin Akwatin, akwai matakai daban-daban waɗanda za a iya aiwatar da su don tabbatar da sirri da kariya na fayilolin da aka raba. A ƙasa akwai jerin shawarwari da mafi kyawun ayyuka don raba fayiloli sirri ba tare da lalata tsaro a cikin Akwatin ba:
- Saita izini masu dacewa: Kafin raba fayil mai mahimmanci, yana da mahimmanci don dubawa da saita izini masu dacewa a Akwatin. Wannan ya haɗa da iyakance isa ga mutanen da ake buƙata kawai da sanya matakan izini masu dacewa, kamar karanta-kawai ko gyara-kawai.
- Yi amfani da kalmomin shiga: Domin inganta tsaro daga fayil raba sirri, ana bada shawarar saita kalmar sirri. Ta hanyar kare fayil ɗin tare da keɓaɓɓen kuma amintaccen kalmar sirri, ana hana mutane marasa izini shiga abubuwan da ke ciki.
- Saita ranakun ƙarewa: A cikin Akwatin, yana yiwuwa a saita kwanakin ƙarewa don fayilolin da aka raba. Waɗannan kwanakin za su iyakance damar yin amfani da fayilolin bayan takamaiman lokaci, suna tabbatar da sirrin su. Bugu da ƙari, zaku iya karɓar sanarwa lokacin da ranar karewa ta gabato don kula da ingantaccen iko akan fayilolin da aka raba.
11. Matakai don saita izini na al'ada a cikin sarrafa damar shiga mara kalmar sirri a cikin Akwatin
Gudanar da shiga mara kalmar wucewa a cikin Akwatin yana bawa masu amfani damar raba abun ciki lafiya ba tare da buƙatar kalmar sirri ba. Tare da wannan kayan aiki, yana yiwuwa a saita izini na al'ada don tabbatar da tsaro da sarrafa damar samun bayanai. A ƙasa akwai matakai don saita izini na al'ada a cikin sarrafa shiga mara kalmar sirri a cikin Akwati:
- Shiga cikin asusun Akwatin ku kuma zaɓi babban fayil ko fayil ɗin da kuke son aiwatar da izini na al'ada gare su.
- Danna kan zaɓin "Share" wanda yake a saman dama na allon.
- Daga menu mai saukarwa, zaɓi zaɓin “Saita hanyar shiga mara kalmar sirri” zaɓi kuma danna “Shigar da damar mara kalmar sirri.”
Na gaba, za a gabatar muku da zaɓuɓɓuka daban-daban don saita izini na al'ada:
- Ranar karewa: Kuna iya ƙayyade ranar karewa don samun damar shiga mara kalmar sirri. Bayan saita kwanan wata, hanyoyin shiga mara kalmar sirri za su daina aiki.
- Iyakar saukewa: Kuna iya saita iyakar zazzagewa don samun damar mara kalmar sirri. Da zarar an kai wannan iyaka, hanyoyin haɗin zasu daina aiki.
- Samun damar baƙo kawai: Kuna iya ƙuntata samun dama ga masu amfani da aka gayyata kawai, wanda ke hana masu karɓa raba hanyar haɗin gwiwa tare da wasu.
Da zarar kun saita izini na al'ada zuwa bukatunku, danna "Ajiye." Yanzu, masu amfani za su iya samun damar abun ciki a cikin amintacciyar hanya da sarrafawa ba tare da amfani da kalmomin shiga ba, suna bin ka'idojin da aka kafa.
12. Babban Saitunan Samun damar shiga mara kalmar wucewa a cikin Akwatin - Tabbatar da Factor Multi-Factor
Tabbatar da abubuwa da yawa shine ƙarin tsaro wanda za'a iya aiwatarwa a cikin Akwati don kare damar shiga asusunku da fayiloli. Ƙaddamar da wannan fasalin zai buƙaci masu amfani su samar da nau'i na tabbaci na biyu ban da kalmar sirrin su lokacin shiga. Wannan na iya haɗawa da lambar da aka aika ta SMS, ƙa'idar tantancewa akan wayar, ko alamar ta zahiri.
Saita hanyar shiga mara kalmar sirri tare da tantance abubuwa da yawa yana ba da kariya sau biyu don asusun Akwatin ku. Anan ga matakai don saita wannan ci-gaban aikin:
- Da farko, je zuwa saitunan asusun ku na Akwatin.
- A cikin sashin tsaro, nemi zaɓin “Multi-factor authentication” zaɓi kuma danna “Set up.”
- Bi umarnin da aka bayar don haɗa asusun Akwatin ku tare da aikace-aikacen tabbatarwa akan wayarka ko don saita lambobin aikawa ta SMS.
- Da zarar an saita kalmar sirri ta Multi-factor, duk lokacin da kuka yi ƙoƙarin shiga, za a tura ku don sigar tantancewa ta biyu.
Tuna don zaɓar zaɓin tantance abubuwa da yawa wanda ke da amintacce kuma ya dace da ku. Yana da kyau a yi amfani da app na tantancewa akan wayarka, saboda tana ba da ƙarin tsaro kuma baya dogara da karɓar saƙonnin rubutu. Ta hanyar daidaita wannan aikin, za ku inganta kariyar asusun ku da adana fayilolinku a cikin Akwati.
13. Yadda ake raba fayiloli a Akwatin amintattu tare da masu amfani da waje ba tare da kalmar sirri ba
Amintaccen raba fayiloli tare da masu amfani da waje a cikin Akwatin ba tare da buƙatar kalmar sirri abu ne mai amfani don haɗin gwiwa ba yadda ya kamata kuma lafiya. Na gaba, za mu nuna muku mataki-mataki yadda ake yin wannan aikin ba tare da lalata tsaron fayilolinku ba.
1. Shiga asusunka na Akwatin kuma shiga.
2. Kewaya zuwa babban fayil ko fayil ɗin da kuke son rabawa tare da masu amfani da waje.
3. Dama danna fayil ko babban fayil kuma zaɓi "Share."
4. A cikin raba pop-up taga, shigar da adiresoshin imel na waje masu amfani da kake son raba fayil tare da.
5. Tabbatar cewa kun zaɓi zaɓin "Gayyata azaman Edita" don ba da damar masu amfani da waje don yin canje-canje ga fayil ɗin da aka raba.
6. Idan kuna son saita ranar ƙarewa don samun damar raba, danna mahaɗin "Saita ranar ƙarewa" kuma zaɓi kwanan watan da kuke so.
14. Gwaji da kuma tabbatar da amincin samun kalmar sirri a cikin Akwatin
A cikin wannan labarin, za mu bincika hanyoyi daban-daban don gwadawa da tabbatar da amincin samun kalmar sirri a cikin Akwatin. Kawar da buƙatar kalmar sirri na iya ƙara dacewa da tsaro ga masu amfani, amma kuma yana gabatar da sabbin ƙalubale waɗanda dole ne a magance su.
Da farko, za mu samar da koyaswar mataki-mataki kan yadda ake daidaitawa da ba da damar tantance kalmar sirri a cikin Akwati. Wannan zai haɗa da kafa ingantaccen ingantaccen abu biyu don tabbatar da ƙarin tsaro. Za mu kuma haskaka kayan aiki masu amfani da yawa da software waɗanda zasu iya taimakawa a cikin wannan tsari.
A ƙasa, za mu tattauna mafi kyawun ayyuka da shawarwari don tabbatar da amincin samun kalmar sirri a cikin Akwati. Wannan zai haɗa da shawarwari kan yadda ake sarrafawa da soke samun damar mai amfani, da kuma ganowa da rage lahani masu yuwuwa. Za mu kuma ba da misalai masu amfani na al'amuran gama gari da yadda za a magance su cikin aminci.
A taƙaice, hanyoyin samar da damar shiga fayiloli a cikin Akwati ba tare da kalmar sirri ba yana ba da ingantacciyar mafita kuma amintaccen bayani don raba bayanai ta hanya mai ƙarfi da sarrafawa. Ta hanyar amfani da hanyoyin haɗin gwiwa da izini na al'ada, masu amfani suna da ikon raba fayiloli ba tare da buƙatar kalmomin shiga ba, don haka cire shinge don samun dama da daidaita haɗin gwiwa.
Bugu da ƙari, an nuna mahimmancin kafa ƙuntatawa da daidaitawa don tabbatar da tsaro na bayanai. Aiwatar da ka'idojin shiga dangane da yankin imel, kwanakin ƙarewa, iyakokin zazzagewa, da ƙari suna ƙara ƙarin kariya daga shiga mara izini.
Bugu da ƙari, an gabatar da wasu matakan tsaro da za a yi la'akari da su, kamar yin amfani da ingantaccen abu biyu da ɓoye-ɓoye na ƙarshe zuwa ƙarshe. Waɗannan matakan suna ƙarfafa bayanan sirri kuma suna rage haɗarin keta sirrin sirri.
A ƙarshe, ba da damar shiga fayiloli a cikin Akwati mara kalmar sirri hanya ce mai inganci don hanzarta musayar bayanai a cikin mahallin haɗin gwiwa. Koyaya, yana da mahimmanci a ɗauki matakan da suka dace da daidaita manufofin samun dama yadda ya kamata don tabbatar da mutunci da amincin bayanan da aka raba. Tare da aiwatarwa da ya dace, wannan aikin zai iya haɓaka yawan aiki da sauƙaƙe haɗin gwiwa a cikin yanayin kasuwanci.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.