Yadda ake cajin wayar hannu daga ING

Sabuntawa ta ƙarshe: 03/09/2024

Menene zan yi idan an sace bayanan banki na?

ING Shahararriyar cibiyar banki ce ta kan layi wacce ke da abokan ciniki da yawa a duniya. Daga cikin dalilan da ke bayyana nasararsa, dole ne mu nuna sassauci da kuma iyawar sa. Musamman, yiwuwar yin cajin ma'auni na asusun tarho daga kwamfuta ko daga wayar hannu guda, da sauri da sauƙi. A cikin wannan post za mu gani yadda ake cajin wayar hannu daga ING.

Kamar yadda zaku gani a ƙasa, ƙara kuɗi zuwa wayar hannu ta hanyar ING tsari ne mai sauƙi don aiwatarwa. Kadai buƙatu ya zama abokin ciniki na banki kuma yana da isasshen ma'auni a cikin asusun don samun damar biyan kuɗi.

A ƙasa, mun bayyana matakan da za ku bi don yin cajin wayar hannu daga ING: duka biyu daga yanar gizo, ta hanyar kwamfuta, kamar daga a wayar salula, amfani da hukuma app na mahaluži. Matakan da za a bi a cikin al'amuran biyu suna kama da juna, kodayake hanyar samun damar zaɓin ta bambanta. Muna bayanin komai a kasa:

Yi cajin wayar hannu daga ING tare da kwamfuta

Gidan yanar gizon ING yana da sashe na musamman don abokan ciniki ("Yankin Abokin Ciniki") wanda za'a iya shiga ta hanyar maɓallin sunan iri ɗaya. Wannan yana saman kusurwar dama na allon, mai alamar shuɗi. Lokacin da kuka shiga, allon kamar wannan yana bayyana:

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Haɗa Bluetooth zuwa motar: Haɗa wayar hannu cikin daƙiƙa

cajin wayar hannu daga ING

Don shiga, dole ne mu zaɓi nau'in takardar shaidar mutum (DNI/Katin zama ko Fasfo), sannan shigar da lambar da mu ranar haifuwa a cikin filayen da suka dace. Sa'an nan, danna kan button "Shiga". Duk wannan yana aiki ne kawai idan mun riga mun kasance abokan cinikin bankin. In ba haka ba, za a nuna saƙon kuskure.

Bayan danna "Enter", dole ne mu shigar da namu maɓallin mai amfani. Yana da kalmar sirri mai lamba shida, wanda ING ya buƙaci mu matsayi uku kawai don tabbatar da cewa mu ne masu shiga asusun. Bayan kammala wannan mataki, yanzu za mu iya ci gaba da yin caji kamar haka:

  1. A kan shafin gida mai amfani na ING, muna zuwa shafin "Kayan nawa".
  2. A nan muka danna "Katin".
  3. Na gaba za mu zaɓa "Aiki."
  4. Sannan za mu "Zaɓuɓɓuka / Cajin Wayar hannu".
  5. A wannan lokaci dole ne mu rubuta lambar wayar inda muke son yin caji, sannan kuma adadin da muke son caji.
  6. A ƙarshe, mun danna maɓallin "Tabbatar".

Yana da mahimmanci a tuna cewa babu wani ƙarin caji ko ƙarin kuɗi don cajin wayar hannu daga bankin lantarki na ING.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  eSIM: Abin da yake da kuma yadda yake aiki

Yi cajin wayar hannu daga ING daga app

Kusan duk masu amfani da ING sun riga sun san cewa akwai aiki manhajar wayar hannu da abin da za ku sarrafa kuɗin ku. Hasali ma, galibinsu suna aiwatar da tsarinsu da tsarinsu ta hanyarsa, cikin kwanciyar hankali daga wayar salularsu. Waɗannan su ne hanyoyin zazzagewa don iOS kuma don Android.

Mataki na farko, a fili, shine bude aikace-aikacen akan wayar mu ta hannu. Kamar yadda a cikin yanayin da ya gabata, zai fara zama dole gano kanmu da lambar shiga mu (za a tambaye mu matsayi uku na lambar lambobi shida). Bayan haka, da zarar kun shiga cikin aikace-aikacen, dole ne ku bi waɗannan matakan:

  1. A shafin farko na aikace-aikacen, danna shafin "Kayayyakin da nake da su."
  2. A cikin lissafin da ya bayyana a ƙasa, zaɓi "Katin".
  3. Sai mu danna kan zaɓi "Aiki."
  4. Na gaba, za mu "Zaɓuɓɓuka/Caji na Wayar hannu".
  5. A ƙarshe, muna rubuta lambar wayar inda muke so mu yi caji da adadin kuɗin da za mu yi caji.

Tare da waɗannan matakai masu sauƙi, adadin da aka shigar za a caji nan da nan zuwa ma'aunin wayar hannu.

Baya ga yin cajin wayar hannu daga ING, akwai wasu ayyuka masu amfani da yawa waɗanda za mu iya yi ta hanyar gidan yanar gizon ko app na wannan sanannen bankin kan layi. Shi ya sa ake ƙarfafa mutane da yawa su buɗe asusu kuma su more fa'idodin da ba za a iya samu ba a cikin banki na gargajiya.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  eSIM vs. SIM na Jiki: Wanne ya fi dacewa a gare ku?

Game da ING a Spain

Yi cajin wayar hannu daga ING
Yi cajin wayar hannu daga ING

ING, wanda wani ɓangare ne na ƙungiyar kuɗi na Dutch ING Bank NV, ya fara aiki a Spain a cikin 1999 a matsayin reshe na ƙungiyar ƙasa da ƙasa. Duk da wannan, aikinsa yana ƙarƙashin ƙa'idodin Bankin Spain a kowane lokaci.

A tsawon wannan lokaci, ta kaddamar da kayayyaki daban-daban na kudi wadanda suka samu karbuwa a tsakanin kananan masu kudi da masu zuba jari a kasarmu. Daga cikin su yana da daraja ambaton Orange Account, da Asusun Albashi kuma, mafi kwanan nan, mai ban sha'awa kewayon kudaden zuba jari da asusun ajiyar kuɗi tare da matakan haɗari daban-daban.

Wani samfurin mai ban sha'awa wanda ING ke ba mu shine Twyp, aikace-aikacen kyauta don abokan cinikin ƙungiyar wanda ke ba ku damar yin biyan kuɗi, odar canja wuri da kuma cire kuɗi a cikin cibiyoyi sama da 4.000 da aka bazu a cikin Spain. Kamar yadda kuke gani, a matsayin abokin ciniki na wannan cibiyar banki ta kan layi akwai abubuwa da yawa da za ku yi fiye da kawai cajin wayar hannu daga ING.