Yadda ake kunna Pokémon GO tare da abokai daga nesa?

Sabuntawa na karshe: 20/10/2023

Yadda ake kunna Pokémon GO tare da abokai nesa? Idan kun kasance mai son Pokémon GO na gaske, za ku san cewa ƙwarewar wasa tare da abokai ya fi nishaɗi. Amma me zai faru lokacin abokanka Suna da nisa kuma ba za ku iya yin wasa tare ba. A cikin wannan labarin za mu bayyana yadda zaka iya morewa na wannan kasada mai ban sha'awa tare da abokanka na nesa.

  • Haɗa tare da abokanka ta hanyar fasalin "Play ⁤ tare da abokai" a cikin Pokémon ⁢GO.Hanya ce mai daɗi don raba ƙwarewar wasan tare da ƙaunatattunku ko da suna da nisa!
  • Don farawa, tabbatar da ku da abokanku kun shigar da sabuwar sigar ƙa'idar.
  • Bayan haka, buɗe Pokémon GO app akan na'urar ku kuma matsa avatar ku a kusurwar hagu na allo.
  • Sa'an nan, Doke shi gefe sama a kan allo kuma zaɓi "Friends" zaɓi.
  • Yanzu, danna maɓallin “Ƙara Aboki” kuma buga lambar koyawa abokinka ko zaɓi aboki daga jerin da ya bayyana.
  • Da zarar ka aika da bukatar abokinka, jira abokinka ya karba.
  • Lokacin duka biyu abokai ne a wasan, zaku iya jin daɗin ayyuka da yawa tare.
  • Zabi ɗaya shine aika da karɓar kyaututtuka waɗanda ƙila sun ƙunshi abubuwa masu amfani don abubuwan kasada na Pokémon. Ka tuna cewa dole ne ku kasance kusa da PokéStop ko wurin motsa jiki don aika kyaututtuka.
  • Wani aikin nishadi shine shiga cikin Raids tare. Kuna iya shiga cikin Raid akan allo Abokai da ⁢ yaƙi da Pokémon mai ƙarfi. Ta aiki a matsayin ƙungiya za ku iya doke shi!
  • Bugu da ƙari, zaku iya yin gasa a cikin GO Battle League da abokan ku daga nesa. Kuna iya ƙalubalantar su ta amfani da lambar yaƙi ko kuma kawai zaɓi ɗaya daga cikin wasanni uku da ake da su.
  • Ka tuna cewa don jin daɗin waɗannan ayyukan nesa, duka 'yan wasan dole ne su sami haɗin intanet da siginar GPS mai kyau.
  • Tambaya&A

    1. Ta yaya zan iya ƙara abokai na nesa a Pokémon⁢ GO?

    - Shigar da aikace-aikacen Pokémon GO akan na'urar ku ta hannu.
    – Bude babban menu kuma zaɓi zaɓin “Friends”.
    - Latsa maɓallin "Ƙara aboki".
    - Shigar da lambar horar da abokinka ko bincika lambar QR ɗin su.
    - Danna "Aika" don aika buƙatun aboki.

    2. Menene aikin abokai a Pokémon GO?

    - Abokai a cikin Pokémon GO suna ba ku damar kasuwanci Pokémon, aika kyaututtuka, da shiga cikin hare-hare tare.
    - Hakanan zaka iya samun kari ta hanyar haɓaka matakin abokantaka da su, kamar haɓaka yaƙin motsa jiki da ƙarin hare-hare na musamman.

    3. Zan iya kasuwanci Pokémon tare da abokai daga nesa?

    - Ee, zaku iya kasuwanci Pokémon tare da abokai nesa a cikin Pokémon GO.
    - Don yin haka, 'yan wasan biyu suna buƙatar zama matakin 10 ko sama kuma a haɗa su cikin jerin abokai.
    – Dukansu dole ne su kasance suna da takamaiman adadin ⁢Stardust don kammala musayar.

    4. Ta yaya zan iya aika kyaututtuka ga abokaina a Pokémon GO?

    - Bude jerin abokai a cikin Pokémon GO app.
    – Zaɓi abokin da kake son aika kyauta zuwa gare shi.
    - Danna gunkin kyauta a kasan allon.
    – Zaɓi kyautar da kake son aikawa kuma tabbatar da zaɓin.

    5. Ta yaya zan iya shiga cikin farmaki tare da abokai daga nesa?

    - Buɗe jerin abokai a cikin Pokémon GO.
    - Bincika idan ɗaya daga cikin abokanka yana cikin hari a halin yanzu za ku iya shiga.
    – Idan akwai Raid Pass, zaɓi abokin kuma shiga cikin harin.
    - Idan ba ku da Raid Pass, kuna iya siyan ɗaya daga cikin Store Store.

    6. Ta yaya zan ƙara matakin abokantaka na a cikin Pokémon⁤ GO?

    - Yi hulɗa tare da abokanka a cikin Pokémon GO ta hanyar shiga cikin hare-hare tare, cinikin Pokémon, da aika kyaututtuka.
    -⁤ Kowace hulɗa za ta ƙara matakin abokantaka.
    - Matakan abokantaka sun bambanta daga "Aboki Nagari" zuwa "Mafi kyawun Abokai" zuwa "UltraFriends."
    - Don ƙara haɓaka matakin abokantaka, kuna buƙatar yin ayyuka tare a cikin wasan na kwanaki da yawa.

    7. Wadanne fa'idodi ne nake da su ta hanyar haɓaka matakin abokantaka a cikin Pokémon GO?

    - Ta hanyar haɓaka matakin abokantaka a cikin Pokémon GO, zaku sami kari, kamar:
    - Ƙara lalacewa a wasannin motsa jiki lokacin fada da abokai.
    ⁢ - Ƙara yawan lalacewa a cikin hare-hare lokacin fada da abokai.
    – Ingantattun ayyuka na hare-hare na musamman lokacin fada da abokai.
    – Ƙarin kyaututtuka lokacin buɗe kyaututtuka daga abokai.

    8. Ta yaya zan iya kunna yanayin abota tare da abokai daga nesa?

    - Bude Pokémon GO app akan na'urar ku ta hannu.
    – Jeka babban menu kuma zaɓi zaɓi “Friends”.
    - A saman na allo, matsa alamar "Canja zuwa Yanayin Abota na Nisa".
    – Tabbatar kana da tsayayyen haɗin Intanet don samun damar amfani da wannan aikin.

    9. Waɗanne hane-hane akwai lokacin kunna Pokémon GO tare da abokai daga nesa?

    - Lokacin kunna Pokémon GO tare da abokai nesa, da fatan za a lura da hane-hane masu zuwa:
    - Ba za ku iya cinikin Pokémon⁢ ko Pokémon wanda ba ku taɓa kamawa ba.
    - Farashin Stardust don kammala kasuwancin yana ƙara girman nisa tsakanin abokai.
    - Wasu kari da fasali an iyakance su har sai kun isa wasu matakan abota.

    10. Shin yana yiwuwa a sadarwa tare da abokai daga nesa a cikin Pokémon GO?

    - Babu ginanniyar aikin taɗi a cikin Pokémon GO don sadarwa tare da abokai daga nesa.
    - Koyaya, zaku iya daidaitawa da su ta aikace-aikacen saƙon waje, kamar WhatsApp ko Discord, don tsara tarurruka, musayar, da shiga cikin hare-hare tare.

    Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Menene mafi kyawun tukwici da dabaru don Daki: Tsohon Zunubai?