Yadda ake saita ciyarwar lokaci akan Instagram?

Sabuntawa ta ƙarshe: 28/10/2023

Yadda ake saita ciyarwar lokaci akan Instagram? Idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗanda suka rasa ganin posts a cikin tsari na lokaci-lokaci abincin ku na Instagram, kun kasance a daidai wurin. Abin farin ciki, akwai dabara don dawo da wannan aikin kuma a sake jin daɗin ƙarin ruwa da kallon ɗan lokaci daga hotunan da bidiyo na mabiyanka. A cikin wannan labarin, za mu nuna muku yadda ake kunna ciyarwar lokaci akan Instagram kuma don haka ku sami iko mafi girma akan abubuwan da ke bayyana akan gidan yanar gizon ku. Babu sauran asarar posts abokanka ko asusun da ke sha'awar ku, bari mu ga yadda za ku cimma shi!

1. Mataki-mataki ➡️ Yadda ake saka ciyarwar lokaci akan Instagram?

  • Bude manhajar Instagram akan wayarku ta hannu.
  • Shiga a asusun Instagram ɗinku idan ba ka riga ka yi ba.
  • Da zarar an shiga, je zuwa bayanan martaba ta hanyar latsa shafin bayanan martaba a kasa daga allon.
  • A cikin bayanin martabar ku, danna gunkin layi uku a saman kusurwar dama na allon don buɗe menu.
  • A cikin menu, gungura ƙasa kuma nemi zaɓin "Settings". Matsa shi.
  • A cikin saituna, gungura ƙasa har sai kun sami zaɓi "Saitunan Asusu". Matsa shi don buɗe zaɓuɓɓukan asusu.
  • A cikin zaɓuɓɓukan asusun ku, nemo kuma zaɓi zaɓin “Post Order”.
  • Da zarar kun kasance cikin sashin oda, zaku ga zaɓuɓɓukan oda daban-daban. Matsa "Chronological" don zaɓar shi.
  • Shirya! Yanzu za a tsara abincin ku na Instagram bisa ga tsarin lokaci, yana nuna sabbin abubuwan da aka buga a sama.
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake yin kala a rubutun a Facebook

Tambaya da Amsa

Yadda ake saita ciyarwar lokaci akan Instagram?

1. Me yasa ciyarwa ta Instagram ba ta da tarihi?

1. Algorithm na Instagram yana nuna posts bisa dacewarsu, ba lokacin da aka raba su ba.

2. Shin akwai wata hanya don samun ciyarwar lokaci akan Instagram?

1. Ba zai yiwu a juyar da algorithm na Instagram gaba ɗaya ba, amma akwai wasu hanyoyin samun ƙarin ciyarwar lokaci.

3. Yadda za a kashe algorithm akan ciyarwar Instagram ta?

1. Ba za ku iya kashe algorithm gaba ɗaya ba, amma kuna iya bin matakai masu zuwa don samun ƙarin ciyarwar lokaci:

  1. Ci gaba da sabunta aikace-aikacen Instagram.
  2. Yi hulɗa tare da asusun da suka fi sha'awar ku.
  3. Yi amfani da fasalin "duba farko" da "kunna sanarwa" akan bayanan martaba da ba ku so a rasa.

4. Menene zaɓin "Latest" akan Instagram?

1. Zaɓin "Latest" shine fasalin da ke ba ku damar ganin sabbin posts a cikin abincin ku na Instagram.
2. Bude Instagram app kuma danna gunkin na gidan.
3. Zame sama a cikin abincin har sai rubutun “Latest” ya bayyana.
4. Matsa a kan "Mafi Kwanan nan" kuma za ku iya ganin posts a cikin tsari na lokaci-lokaci.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake ganin duk tsokacinka a YouTube

5. Menene zaɓin "Duba Farko" akan Instagram?

1. Zaɓin "Duba farko" shine fasalin Instagram wanda ke ba ku damar ba da fifiko ga posts daga wasu asusun a cikin abincin ku.
2. Bude bayanin martaba na asusun da kuke son gani da farko a cikin abincinku.
3. Matsa maɓallin "Following" kuma zaɓi zaɓi "Duba farko".
4. Posts daga wannan asusun yanzu za su bayyana a saman abincin ku.

6. Yadda ake kunna sanarwar sanarwa akan Instagram?

1. Kunna sanarwar zai ba ku damar karɓar faɗakarwa a kan wayarku a duk lokacin da takamaiman asusu ya raba post.
2. Bude profile na asusun da kake son karɓar sanarwa daga.
3. Matsa maɓallin "Following" kuma zaɓi zaɓi "Kunna sanarwar sanarwa".
4. Yanzu zaku karɓi sanarwa lokacin da aka buga abun ciki zuwa wannan asusun.

7. Shin akwai wata hanya ta daban don samun ciyarwar lokaci akan Instagram?

1. A halin yanzu, waɗannan Su ne mafi kyau zaɓuɓɓuka don samun ƙarin ciyarwar lokaci akan Instagram.

Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake kallon TikTok ba tare da saukar da shi ba?

8. Zan iya tambayar Instagram don canza abinci na zuwa tarihin lokaci?

1. A halin yanzu, babu wata hanyar da za a nemi canjin mutum zuwa ciyarwar lokaci akan Instagram.

9. Shin yin amfani da hashtags yana shafar lokacin ciyarwar Instagram ta?

1. Yin amfani da hashtags baya tasiri kai tsaye akan lokacin aikin ku ciyarwa akan Instagram.

10. Yadda ake ci gaba da sabunta sabbin posts akan Instagram?

1. Bi matakan da ke ƙasa don ci gaba da sabuntawa tare da sababbin Sakonnin Instagram:

  1. Bude manhajar Instagram.
  2. Matsa gunkin gidan.
  3. Doke sama akan ciyarwar har sai rubutun "Latest" ya bayyana.
  4. Matsa kan "Mafi Kwanan nan" kuma za ku iya ganin saƙon a cikin tsarin lokaci.