Shin kun taɓa son keɓance shafin gidanku na Google tare da hoton da kuka fi so? To, yau za mu koya muku yadda ake saka hoton baya akan google a cikin 'yan matakai kaɗan. Kodayake Google baya bayar da aikin ɗan ƙasa don canza bangon shafin gidanku, akwai kayan aiki da kari waɗanda ke ba ku damar yin shi cikin sauƙi da sauri. Ci gaba da karantawa don gano yadda za ku iya sanya kwarewar Google ta zama ta sirri.
1. Mataki-mataki ➡️ Yadda ake Sanya Hoton Baya a Google
- 1. Bude burauzar gidan yanar gizon ku kuma je zuwa shafin gida na Google.
- 2. Danna maballin "Settings" dake kasan kusurwar dama na allon.
- 3. Zaɓi zaɓin "Themes" daga menu mai saukewa wanda ya bayyana.
- 4. Danna maɓallin "Customize" kusa da zaɓi na "Themes".
- 5. A cikin ɓangaren bango, zaɓi zaɓi "Logo daga na'urar" don zaɓar hoto daga kwamfutar ku.
- 6. Zaɓi hoton da kake so azaman bango kuma danna "Buɗe".
- 7. Daidaita matsayi da sikelin hoton idan ya cancanta, kuma danna "An yi" don adana canje-canje.
Tambaya da Amsa
Ta yaya zan canza bayanan Google zuwa hoto?
- A buɗe browser da kuma samun dama zuwa Google.com.
- Haske dannawa a cikin Saituna a kusurwar dama na Google shafin gida.
- Zaɓi zaɓi na "Background Images".
- Zaɓi hoto daga ɗakin karatu na Google ko yana sama hotonka.
Zan iya sanya hoto na al'ada a matsayin bayanan Google na?
- Je zuwa Google.com kuma ku yi dannawa a cikin Saituna.
- Zaɓi "Hotunan Baya."
- Haske dannawa a ciki"Loka daga na'urar" da zaɓi Hoton da kake son amfani da shi azaman bangon Google.
- Da zarar an zaba, yi dannawa a cikin "Zaɓi" don amfani da hoton azaman bango.
Ta yaya zan keɓance bangon Google dina tare da hoton da ke gidan hotona?
- Je zuwa Google.com kuma a buɗe saitin.
- Zaɓi "Hotunan Baya."
- Yi dannawa a cikin "Loda daga na'ura" kuma zaɓi hoton da kake son amfani da shi azaman bango.
- A ƙarshe, yi dannawa Danna "Zaɓi" don amfani da hoton al'ada kamar bango.
Yaya girman hoton ya kamata ya zama bayanan Google?
- Dole ne hoton ya kasance aƙalla 800×600 pixels girman da za a yi amfani da su azaman bango a Google.
- Ana ba da shawarar cewa hoton ya kasance yana da babban ƙuduri domin yayi kyau akan kowane girman allo.
Zan iya amfani da hoton Intanet azaman bayanan Google na?
- Eh za ka iya nemi hoto a Intanet kuma ajiye shi akan na'urarka.
- Sannan, a cikin saitunan Google, yi dannawa a cikin "Loda daga na'ura" da kuma zaɓi hoton da aka ajiye don amfani dashi azaman bango.
A ina zan iya samun zanen bangon baya daga Google?
- Can bincika Laburaren hotunan baya da Google ke bayarwa.
- Bugu da ƙari, akwai gidajen yanar gizon da ke ba da kyauta, hotuna marasa sarauta waɗanda za ku iya amfani da su azaman tushen asali, kamar Unsplash ko Pixabay.
Zan iya sanya hoton baya a cikin Google app akan wayata?
- Bude Google app akan wayarka.
- Haz dannawa akan gunkin bayanin ku a kusurwar dama ta sama.
- Zaɓi "Settings" sannan kuma "Hotunan Baya".
- Zaɓi hoto daga ɗakin karatu ko yana sama Hoton ku don amfani da shi azaman bango a cikin Google app.
Hoto nawa zan iya samu a asusun Google dina?
- Babu ƙayyadaddun iyaka akan adadin hotunan baya da zaku iya samu a cikin asusunku.
- Can canji y sabuntawa Hoton bayanan ku na Google sau da yawa kamar yadda kuke so.
Ta yaya zan cire hoton bangon Google?
- Je zuwa Google.com kuma a buɗe daidaitawa.
- Zaɓi "Hotunan Baya."
- Yi dannawa A kan "Share" a ƙasa hoton da kake son cirewa azaman bayanan Google.
- Za a cire hoton kuma bangon bango zai koma ga tsohon jigon Google.
Zan iya samun bayanan Google daban-daban akan na'urori daban-daban?
- Ee, zaku iya samun hotunan bango daban-daban a cikin Asusunku na Google kuma waɗannan canje-canjen za su bayyana akan duk na'urorin da kuke shiga asusunku.
- Wannan yana nufin cewa hoton bangon waya da kuka zaɓa akan na'ura ɗaya shima zai bayyana akan wasu na'urorin da kuka shiga cikin Asusunku na Google.
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.