Yadda ake ƙara matattara biyu akan TikTok?
A zamanin kafofin watsa labarun, TikTok ya zama ɗayan shahararrun dandamali don ƙirƙirar da raba faifan bidiyo masu ƙirƙira TikTok suna taka muhimmiyar rawa a keɓancewa da ƙirƙirar bidiyo. Kodayake yawanci za ku iya shafa matattara ɗaya kawai a lokaci ɗaya, akwai hanyar yin hakan sanya matattara guda biyu akan TikTok don samun ƙarin sakamako mai ban mamaki da ban mamaki. A cikin wannan labarin, za mu nuna maka mataki-mataki yadda za a cimma shi.
Kafin farawa, yana da mahimmanci a lura cewa Ayyukan amfani da tacewa guda biyu a lokaci guda akan TikTok yana yiwuwa ne kawai ga masu amfani waɗanda ke da a Na'urar iOS. A halin yanzu, ba a samun wannan zaɓi akan na'urorin Android. Idan kana da iPhone ko iPad, karanta don gano yadda ake amfani da mafi yawan wannan aikin tacewa.
- Gabatarwa zuwa Tace akan TikTok
Tace akan TikTok Suna ɗaya daga cikin shahararrun kuma abubuwan jin daɗi na wannan hanyar sadarwar zamantakewa. Tare da su, zaku iya canza kamannin ku, ƙara tasiri na musamman da sanya bidiyon ku har ma da ƙirƙira. Amma ka san cewa za ka iya amfani tacewa guda biyu a cikin bidiyon ku na TikTok? Ee, yana yiwuwa! A ƙasa, za mu yi bayanin yadda ake yin shi.
Da farko, Dole ne ku buɗe aikace-aikacen TikTok akan na'urar ku ta hannu kuma zaɓi zaɓi don ƙirƙirar sabon bidiyo. Da zarar kun kasance a kan allo yin rikodi, zame yatsanka zuwa dama don samun dama ga abubuwan tacewa daban-daban. A can, zaku iya zaɓar tace ta farko da kuke son amfani da ita a bidiyon ku.
Da zarar kun zaɓi farkon tace, kar a yi amfani da shi nan da nan. Madadin haka, danna ka riƙe allon da yatsa ɗaya kuma za ku ga tace kunna kuma ci gaba da jiran aiki. Yanzu, matsa hagu don sake samun damar shiga jerin tacewa kuma zaɓi tace ta biyu da kuke son amfani da ita. Tabbatar cewa kun zaɓi shi kafin daga yatsanka daga allon.
Mai girma! Yanzu da kuna da biyu tace Zaɓi, zaku iya amfani da su zuwa bidiyon TikTok ɗinku kawai daga yatsanka kuma za a yi amfani da masu tacewa ta atomatik. Kuna iya ganin yadda masu tacewa suke a ciki ainihin lokacin kafin ka fara rikodi ko kuma kawai danna maɓallin rikodin don fara ɗaukar bidiyonka.
Ko kuna so ku yi kama da unicorn na sihiri ko ƙara tasirin murdiya a bidiyon ku, saka tacewa biyu akan TikTok Yana ba ku damar da za ku zama mafi ƙirƙira da fice a kan wannan dandali. Yi fun bincika zaɓuɓɓukan tacewa daban-daban kuma ku ba mabiyanku mamaki da asali da bidiyo mai cike da nishadi!
- Menene Filters akan TikTok kuma ta yaya suke aiki?
Abubuwan tacewa akan TikTok Suna ɗaya daga cikin shahararrun fasalulluka na dandamali kuma suna ba masu amfani damar ƙara tasiri da gyare-gyare ga bidiyon su. Waɗannan masu tacewa na iya canza kamannin fuskarku, ƙara tasirin gani, ko ma canza bidiyo zuwa baki da fari. Tace akan TikTok yana aiki ta hanyar gano fasalin fuskar mai amfani ta hanyar kyamarar wayar da amfani da tasiri a ainihin lokacin.
Idan kana so sanya matattara guda biyu akan TikTok, akwai wasu hanyoyin cimma hakan. Da farko, dole ne ka buɗe aikace-aikacen kuma zaɓi zaɓi don yin rikodin sabon bidiyo. Sannan, matsa hagu akan allon don samun dama ga tashar tacewa. Anan zaku sami zaɓuɓɓuka iri-iri da yawa don zaɓar daga. Da zarar ka zaɓi tacewa, danna ka riƙe allon tare da yatsa ɗaya kuma ka sake matsa hagu don samun dama ga Layer na biyu na tacewa. Yanzu za ka iya ƙara wani tace to your video. Wannan fasalin yana ba ku damar haɗa matattara guda biyu don ƙirƙirar sakamako na musamman da na asali a cikin ku. Bidiyon TikTok.
Lokacin amfani da matattara guda biyu akan TikTok, yana da mahimmanci a tuna cewa wasu masu tacewa bazai dace da juna ba kuma suna iya haifar da rikice-rikice na gani don haka yana da kyau a yi gwaji tare da haɗuwa daban-daban don nemo mafi kyawun zaɓi ya dace da bidiyon ku. Hakanan, ku tuna cewa ana sabunta masu tacewa akan TikTok koyaushe, don haka koyaushe zaku iya samun sabbin matattara tare da fasali masu ban sha'awa da tasirin ban mamaki.
- Muhimmancin amfani da Filters guda biyu akan TikTok
Yin amfani da Filter guda biyu akan TikTok na iya yin tasiri ga inganci da sha'awar bidiyon ku. Baya ga bayar da ƙwarewar kallo na musamman, amfani da tacewa biyu yana ƙara matakin ƙirƙira da asali ga abun cikin ku. Aikace-aikacen yana ba da zaɓuɓɓuka daban-daban don ƙara tacewa guda biyu a lokaci guda, yana ba ku damar haɗa tasirin da keɓance bidiyon ku ta hanya mai ban mamaki.
Don saka tacewa biyu a ciki bidiyo na TikTok, da farko dole ne ka zaɓa shirin ko rikodin shi daga app. Sa'an nan, a kan allon gyarawa, matsa hagu don samun dama ga tashar tacewa. Anan zaku iya zaɓar tace ta farko da kuke son amfani da ita a bidiyon ku. Da zarar an zaɓa, riƙe yatsanka a tsakiyar allon kuma ja hagu don samun damar zaɓi don ƙara wani tacewa.
Muhimmancin amfani da matattara guda biyu akan TikTok yana cikin yuwuwar ƙirƙirar har ma mafi ban sha'awa da tasirin gani na musamman. Haɗa matattara waɗanda ke haɗa juna don ƙirƙirar salon ku da banbanta. Tace za ta iya kamawa daga canza kamannin fuskar ku zuwa ƙara tasirin launi ko murdiya. Gwada tare da haɗuwa daban-daban kuma gano waɗanne tasirin ya fi dacewa da bidiyon ku. Ka tuna cewa kerawa shine mabuɗin fita waje a kan dandamali kuma daukar hankalin mabiyan ku.
- Yadda ake ƙarawa da haɗa matattara biyu akan TikTok
A kan TikTok, mashahurin dandalin sada zumunta ya mai da hankali kan gajerun bidiyoyi, zaku iya ba abun cikin ku abin taɓawa ta hanyar ƙarawa da rufe matattara daban-daban guda biyu. Idan kuna neman ƙara ƙarin tasiri akan bidiyon ku, wannan fasalin zai ba ku damar haɗa matattara daban-daban guda biyu don samun sakamako na musamman da ban mamaki. Gaba, za mu nuna muku yadda zaku iya yin wannan aikin akan TikTok.
1. Bude TikTok app: Don farawa, tabbatar cewa an shigar da app ɗin TikTok akan na'urar tafi da gidanka kuma buɗe ta da zarar an shiga cikin asusun ku, kun shirya don fara gwaji tare da masu tacewa.
2. Zaɓi bidiyo ko yin sabon abu: Kuna iya zaɓar zaɓin bidiyon da ya kasance daga ɗakin karatun ku ko yin sabon abu. daga farko. Kawai kai zuwa allon ƙirƙirar abun ciki kuma zaɓi zaɓin da ya fi dacewa da bukatun ku.
3. Ƙara ku rufe matattara: Da zarar ka zaba ko rikodin bidiyo, matsa "Effects" icon a kasan allon. Anan zaku sami nau'ikan tacewa da yawa don zaɓar daga. Don ƙarawa da rufe matattara daban-daban guda biyu, zaɓi na farko da kake son amfani da shi sannan ka yi amfani da shi a kan bidiyon, sannan ka sake danna alamar "Effects" sannan ka zaɓi tace ta biyu da kake son ƙarawa. Tabbatar daidaita ƙarfin tacewa gwargwadon abubuwan da kuke so. Kuma shi ke nan! Yanzu zaku iya jin daɗin bidiyo tare da tacewa biyu akan TikTok.
Yanzu da kuka san matakan don ƙarawa da rufe matattara guda biyu akan TikTok, zaku iya buɗe ƙirar ku kuma ƙirƙirar bidiyo na musamman da abin tunawa! kama abubuwan gani. Ka tuna cewa wannan fasalin yana ba ku damar fita daga taron jama'a kuma ku sanya bidiyonku su yi fice a kan dandamali. Don haka kada ku yi shakka don bincika duk damar da TikTok zai ba ku kuma ku ji daɗin ƙirƙirar abun ciki mai ban mamaki. Sa'a!
- Nasihu don haɗa Filter akan TikTok yadda ya kamata
Don haɗa masu tacewa akan TikTok yadda ya kamata, yana da mahimmanci a fahimci yadda suke aiki da kuma irin tasirin da zasu iya cimma. Da farko, tabbatar cewa an shigar da sabuwar sigar ƙa'idar akan na'urarka. Sannan, buɗe kyamarar TikTok sannan ka matsa hagu don samun damar sashin tacewa. Zaɓi tacewa na farko da ake so kuma riže gunkinsa. Sannan zaku ga wani zaɓi don Ƙara Sabon Tace. Matsa wannan zaɓi kuma zaɓi tace ta biyu da kake son haɗawa. Kuna iya amfani da tacewa da yawa a cikin bidiyo guda ɗaya, don haka kuna da 'yancin yin gwaji da gano haɗe-haɗe na musamman.
Lokacin hada masu tacewa, yana da mahimmanci a tuna cewa wasu na iya canza kamannin wasu. Idan kuka shafa matatar da ke canza launin hoton, zai iya shafar sakamakon ƙarshe idan aka haɗa shi da wani tacewa. Saboda haka, muna bada shawara gwada haɗuwa daban-daban kuma duba yadda suke kafin yin rikodin bidiyon ku. Bugu da ƙari, wasu masu tacewa na iya ƙara tasirin sauti ko hoto a cikin bidiyon ku, wanda zai iya ƙara haɓaka ƙwarewar kallo.
Ka tuna cewa kowane tacewa yana da takamaiman salo da tasirin sa, don haka yana da mahimmanci bincika kuma yi wasa tare da su don nemo cikakkiyar haɗin gwiwa don bidiyon ku. Kuna iya amfani da filtata waɗanda ke haɓaka launuka, sanya fuskarku tayi laushi, ko shafa tasirin murdiya. Makullin shine a yi amfani da mafi yawan nau'ikan tacewa da ke akwai kuma ku yi gwaji tare da su don ba bidiyonku abin taɓawa ta musamman. Hakanan ku tuna cewa zaku iya adana abubuwan haɗin abubuwan da kuka fi so don amfani da su a cikin bidiyo na gaba, wanda zai cece ku lokaci kuma ya ba ku damar kiyaye daidaiton kyawawan abubuwan cikin ku akan TikTok. A takaice, hadewar tacewa akan TikTok hanya ce mai kirkira da nishadi don sanya bidiyon ku fice da kuma haifar da sha'awar al'umma don gwadawa da mamakin mabiyan ku tare da abubuwan kirkirarku na gani da ba su dace ba!
- Binciko zaɓuɓɓukan ƙirƙira tare da Filters biyu akan TikTok
Ɗaya daga cikin shahararrun fasalulluka na TikTok shine ikon amfani da tacewa a cikin bidiyon ku.. Waɗannan masu tacewa na iya canza kamannin ku, canza bangon bidiyon ku, har ma da ƙara tasiri na musamman. Amma shin kun san cewa zaku iya amfani da matattara guda biyu a lokaci guda akan TikTok? Ee, yana yiwuwa! A ƙasa, za mu bayyana yadda ake yin shi.
Mataki na 1: Bude TikTok app akan na'urar tafi da gidanka kuma zaɓi alamar "+" don ƙirƙirar sabon bidiyo. Sa'an nan, danna "Filters" button located a kasan allon. Wannan zai kai ku zuwa jerin abubuwan tacewa.
Mataki na 2: Gungura cikin jerin masu tacewa kuma zaɓi tacewa ta farko da kake son amfani da ita. Da zarar an zaɓa, za ku ga samfoti na tacewa akan allonku. Sa'an nan kuma danna maɓallin »Ajiye" don ajiye zaɓin tacewa.
- Kuskure na yau da kullun yayin amfani da Filter biyu akan TikTok da yadda ake guje musu
Kuskure na yau da kullun yayin amfani da Filters guda biyu akan TikTok da yadda ake guje musu
A kan TikTok, mashahurin dandamalin kafofin watsa labarun, matattarar siffa ce mai mahimmanci don ƙara tasirin gani da haɓaka inganci. daga bidiyoyinKoyaya, lokacin ƙoƙarin yin amfani da tacewa guda biyu a lokaci guda, wasu kurakurai na yau da kullun na iya tasowa waɗanda zasu iya shafar bayyanar ƙarshe na bidiyo. Ga wasu kura-kurai da aka saba da su da kuma yadda ake guje su:
1. Rashin sanin dacewa da tacewa: Yana da mahimmanci a lura cewa ba duk masu tacewa suna dacewa da juna ba. Ƙoƙarin amfani da matattara guda biyu marasa jituwa na iya haifar da kurakurai na gani ko ma gurbataccen bidiyo. Kafin amfani da tacewa guda biyu, tabbatar da duba dacewarsu kuma a tabbata sun haɗa juna don guje wa kowace matsala.
2. Rashin daidaituwa a cikin tsananin masu tacewa: Lokacin amfani da matattara guda biyu, yana da mahimmanci don nemo ma'auni mai dacewa a cikin ƙarfin kowannensu. Idan ɗaya daga cikin masu tacewa ya cika da yawa ko haske kuma ɗayan ya fi laushi, sakamakon zai iya zama kamanni mara daidaituwa. A hankali daidaita ƙarfi da saitunan kowane tacewa don cimma sakamako na ƙarshe mai jituwa.
3. Kar a yi samfoti da daidaitawa kafin yin rikodi: Kafin ka fara rikodi tare da tacewa biyu, tabbatar da samfoti da daidaita saitunan su a ainihin lokaci. Wannan zai ba ku damar ganin yadda masu tacewa suka yi kama da juna da yin gyare-gyare masu mahimmanci kafin ku fara rikodi. Ta hanyar samfoti da daidaitawa, za ku kasance cikin shiri don guje wa kurakuran gani ko rashin jituwa yayin yin rikodi.
Ka tuna, lokacin amfani da matattara guda biyu akan TikTok, yana da mahimmanci don sanin kanku tare da dacewarsu kuma a hankali daidaita ƙarfi da saiti. Dubawa da daidaitawa kafin yin rikodi zai taimake ka ka guje wa kuskure da samun sakamako mai ban sha'awa. Gwaji tare da haɗuwa daban-daban kuma ku ji daɗin ƙirƙirar abun ciki mai ban mamaki akan TikTok!
- Shawarwari don nemo da zazzage sabbin Filter akan TikTok
Idan kai mai amfani ne na TikTok kuma kuna son yin amfani da matattara don ba da taɓawa ta musamman ga bidiyon ku, wataƙila kun yi mamakin yadda ake sanya matattara guda biyu. a cikin bidiyo. Kada ku damu, a nan za mu ba ku wasu shawarwari don cimma shi!
Na farko, Tabbatar cewa kuna da sabon sigar TikTok saukar zuwa na'urar ku.. Sabbin abubuwan tacewa da ci gaba yawanci ana samun su a cikin mafi sabbin nau'ikan ka'idar. Da zarar kun sabunta app ɗin, buɗe TikTok kuma kai zuwa sashin ƙirƙirar bidiyo. A can za ku sami nau'ikan tacewa don zaɓar daga.
Domin sanya matattara biyu akan bidiyon TikTok guda ɗaya, da farko zaɓi tace da kake son amfani da shi akan bidiyon ku. Da zarar ka zaɓi tacewa ta farko, danna ka riƙe allon da yatsa ɗaya kuma ka shuɗe dama. Wannan zai ba ku damar gungurawa cikin daban-daban tacewa da ke akwai har sai kun sami na biyun da kuke son amfani da shi. Da zarar ka sami tacewa ta biyu, ajiye shi ta hanyar riƙe allon ƙasa da yatsa ɗaya sannan ka latsa hagu. Yanzu za ku sami tacewa guda biyu a shafa akan bidiyon ku na TikTok. Ka tuna cewa zaku iya daidaita ƙarfin kowane tacewa ta zamewa sama ko ƙasa akan allon. Gwaji da jin daɗin haɗa matattara daban-daban a cikin bidiyon ku!
- Yadda ake gwada haɗin Filter kafin a buga akan TikTok
Idan kai mai amfani ne na TikTok, tabbas kun lura da bambance-bambancen masu tacewa a cikin app ɗin. Koyaya, kun yi tunani game da haɗa matattara guda biyu don ƙirƙirar ƙarin tasiri mai ban mamaki a cikin bidiyonku? Abin farin ciki, TikTok yana ba ku damar yin daidai hakan. A cikin wannan jagorar, za mu nuna muku yadda ake sanya matattara guda biyu akan bidiyon TikTok da yadda ake gwada haɗin gwiwa kafin buga su.
Don farawa, buɗe TikTok app akan na'urar tafi da gidanka kuma zaɓi zaɓi don ƙirƙirar sabon bidiyo. Da zarar kun yi rikodin bidiyonku ko zaɓi ɗaya daga ɗakin karatu, matsa alamar Filters a ƙasan allon. Anan zaku sami zaɓi mai yawa na tacewa waɗanda zaku iya amfani da su a bidiyon ku.
Yanzu, abu mai ban sha'awa yana zuwa lokacin da kuke so hada biyu tace. Bayan zabar matatar farko da za a yi amfani da ita a bidiyon ku, danna ka riƙe allon da yatsa ɗaya sannan ka ja tace na biyu da ake so akan bidiyon. Tabbatar cewa an zaɓi tace ta biyu kafin ku saki yatsan ku daga allon.
- Kammalawa: Haɓaka abun cikin ku tare da Tacewa guda biyu akan TikTok
A cikin duniyar hanyoyin sadarwar zamantakewa, TikTok ya zama ɗayan shahararrun dandamali da aka yi amfani da su. Tare da miliyoyin masu amfani da aiki kullun, TikTok yana ba da nau'ikan tacewa da tasiri waɗanda zasu iya canza bidiyon ku zuwa ayyukan fasaha. Koyaya, shin kun san cewa zaku iya haɓaka abubuwan ku har ma ta amfani da ba tacewa ɗaya kawai ba, amma biyu?
Ɗaya daga cikin hanyoyin da za ku fice kan TikTok da ɗaukar hankalin masu sauraron ku shine gwadawa da tasiri daban-daban da tacewa akan bidiyon ku. Kuma yayin da yake da daɗi don gwada sabbin matattara, haɗa biyu daga cikinsu na iya ba da abubuwan ku na musamman da taɓawa na musamman da kuke nema. Tare da matattara guda biyu, zaku iya ƙirƙirar tasirin gani mai ban sha'awa kuma ku sanya bidiyon ku fice daga taron.
Makullin yin amfani da matattara guda biyu akan TikTok abu ne mai sauƙi: da farko zaɓi tacewa wanda ya dace da jigo ko salon da kuke son isarwa a cikin bidiyon ku. Wannan zai zama babban tace abubuwan ku. Sannan, zaɓi tacewa na biyu wanda ya dace ko ya bambanta da na farko, don haka ƙirƙirar tasirin gani mai ban mamaki. Kuna iya haɗa masu tace launi, masu tacewa, masu tace kyau, ko ma masu tacewa waɗanda ke ƙara abubuwa masu rai a cikin bidiyonku. Zaɓin masu tacewa zai dogara ne akan saƙon da kuke son isarwa da kuma kyawawan abubuwan da kuke son cimmawa a cikin bidiyonku.
Yana da mahimmanci a lura cewa ba duk masu tacewa ba ne za a iya haɗa su da kyau. Wasu masu tacewa na iya ɓata ko ɓata tasirin wasu, don haka yana da kyau a yi gwaji da gwada haɗuwa daban-daban kafin yanke shawarar wanda shine mafi kyawun zaɓi don abun cikin ku. da asali. Kada ku ji tsoron bincika, gwadawa da gano sabbin hanyoyin amfani da matatun dandamali. Gwada haɗa matatun launi masu tsanani tare da tacewa waɗanda ke ƙara tasirin motsi. Ko gwaji tare da tacewa kyakkyawa don haskaka mafi kyawun halayenku da matattarar murdiya don ƙirƙirar tasiri mai ban sha'awa. Haɗin matattara guda biyu na iya taimaka muku ficewa da ɗaukar hankalin masu sauraron ku, don haka ku kuskura ku gwada da haɓaka abubuwan ku akan TikTok ta amfani da matattara guda biyu!
Ni Sebastián Vidal, injiniyan kwamfuta mai sha'awar fasaha da DIY. Bugu da ƙari, ni ne mahaliccin tecnobits.com, inda nake raba koyaswar don sa fasaha ta fi dacewa da fahimtar kowa ga kowa.