Yadda za a cire sanarwar Windows 10

Sabuntawa ta ƙarshe: 06/02/2024

SannuTecnobits! Shirya don kawar da wannan m Windows 10 sanarwar? To, a nan mun ba ku mafita a cikin m!

Tambayoyi da Amsoshi akan Yadda ake Cire Windows 10 Sanarwa

1. Ta yaya zan iya kashe sanarwar Windows 10?

Don kashe sanarwar a cikin Windows 10, bi waɗannan matakan:

  1. Bude menu na farawa Windows 10.
  2. Zaɓi ⁢"Saituna" (alamar gear).
  3. Danna kan "Tsarin".
  4. Zaɓi "Sanarwa da ayyuka".
  5. Kashe zaɓin "Samu sanarwa daga apps da sauran masu aikawa".

2. Ta yaya zan iya toshe sanarwar pop-up a cikin Windows 10?

Don toshe sanarwar buɗewa a cikin Windows 10, bi waɗannan matakan:

  1. Bude Fara Menu na Windows 10.
  2. Zaɓi "Settings" (alamar gear).
  3. Danna kan "Tsarin".
  4. Zaɓi "Sanarwa da ayyuka".
  5. Kashe zaɓin "Nuna sanarwar akan allo".

3. Yadda za a kashe sanarwar taskbar a cikin Windows 10?

Don musaki sanarwar mashaya a cikin Windows 10, bi waɗannan matakan:

  1. Dama danna kan Windows 10 taskbar.
  2. Zaɓi "Taskbar Settings".
  3. A cikin shafin "Yankin Sanarwa", danna "Zaɓi gumakan da zasu bayyana akan ma'ajin aiki."
  4. Gungura ƙasa kuma danna "Kashe duk sanarwar."
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda za a gyara kuskuren 0xc000021a a cikin Windows 10

4. Ta yaya zan iya dakatar da sanarwar Windows 10 yayin wasa?

Don dakatar da sanarwar Windows 10 yayin wasa, bi waɗannan matakan:

  1. Latsa maɓallin Windows + G don buɗe mashaya wasan Windows.
  2. Danna gunkin saitunan ( wheel wheel).
  3. Kashe zaɓin "sanarwar cikin wasan".

5. Ta yaya zan iya kashe sanarwar Cortana a cikin Windows 10?

Don kashe sanarwar Cortana a cikin Windows 10, bi waɗannan matakan:

  1. Bude Cortana kuma danna gunkin saitunan (alamar gear).
  2. Kashe zaɓin "Aika sanarwa tsakanin na'urori".

6. Ta yaya zan iya yin shuru na ɗan lokaci Windows 10 sanarwar?

Don kashe sanarwar Windows 10 na ɗan lokaci, bi waɗannan matakan:

  1. Danna alamar sanarwa a kusurwar dama na allon ƙasa.
  2. Gungura ƙasa kuma danna kan "Taimakawa Mayar da hankali".
  3. Zaɓi "Ƙararrawa kawai" ko "Fifitika kawai."

7. Ta yaya zan iya dakatar da sanarwar imel⁢ a cikin Windows 10?

Don dakatar da sanarwar imel a cikin Windows 10, bi waɗannan matakan:

  1. Bude Windows 10 Mail app.
  2. Danna⁤ akan alamar saiti⁢ (alamar gear). "
  3. Zaɓi "Sanarwa".
  4. Kashe zaɓin "Show⁤ on⁤ allon".
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda ake hana Windows 10 leken asiri

8. Ta yaya zan iya kashe sanarwar sabuntawa a cikin Windows 10?

Don kashe sanarwar sabuntawa a cikin Windows 10, bi waɗannan matakan:

  1. Bude Windows 10 Fara menu.
  2. Zaɓi "Settings" (alamar gear⁣).
  3. Danna kan "Sabuntawa da Tsaro".
  4. Zaɓi "Sabunta Windows".
  5. Danna kan "Zaɓuɓɓukan ci gaba".
  6. Kashe "Karɓi sabuntawa don wasu samfuran Microsoft lokacin da kuka sabunta Windows" zaɓi.

9. Ta yaya zan iya cire sanarwar Chrome a cikin Windows 10?

Don cire sanarwar Chrome akan Windows 10, bi waɗannan matakan:

  1. Bude Google Chrome.
  2. Zaɓi gunkin saituna (digegi a tsaye uku) a saman kusurwar dama.
  3. Zaɓi "Saituna".
  4. Gungura ƙasa⁢ kuma danna "Babba".
  5. A cikin sashin "Privacy and Security", danna "Saitunan abun ciki."
  6. Zaɓi "Sanarwa".
  7. Kashe zaɓin "Tambaya kafin aikawa" (an shawarta).

10. Ta yaya zan iya sake saita sanarwar Windows 10 zuwa saitunan tsoho?

Don sake saita sanarwar Windows 10 zuwa saitunan tsoho, bi waɗannan matakan:

  1. Bude Fara Menu na Windows 10.
  2. Zaɓi "Settings" (alamar gear).
  3. Danna kan "Tsarin".
  4. Zaɓi "Sanarwa & ⁢ ayyuka".
  5. Gungura ƙasa kuma danna "Sake saitin zuwa Defaults."
Keɓaɓɓen abun ciki - Danna nan  Yadda za a Play iPhone Videos a kan Windows 10

Sai anjima, Tecnobits! Ka tuna cewa sanarwar Windows 10 tana shuɗe kamar alkawuran ɗan siyasa akan yaƙin neman zaɓe. Kada ka bari ya dame ka na dogon lokaci!